Results from 2015 German Open Championships - GOC Junior I Standard 15. ágúst 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Junior I Standard 15. ágúst 2015

Úrslit

1  Danila Boriskin & Elizaveta Ulyanova Rússland
2  Nikita Shipitsin & Anna Zakharova Rússland
3  Dragosh Chimbir & Beatricia Rotaru Moldovía
4  Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
5  Ivan Reshetnikov & Diana Maslovskaya Rússland
6  Yaroslav Kiselev & Sofiya Filipchuk Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Haolin Bai & Jia Hu Kína
7  Cosmin Lupoaie & Maria Cristina Radu Rúmenía
9  Mateusz Krupa & Kornelia Banaszkiewicz Pólland
9  Valeriy Zharkov & Aleksandra Smirnova Rússland
11  Egor Nikolaev & Arina Bortnikova Rússland
12  Enrico Piirsalu & Sarah Sofie Barjabin Eistland
13  Mikhail Avdeev & Margarita Malinskaya Rússland
14  Ciprian Petre Marita & Oana Bumba Rúmenía

Fjórðungsúrslit

15  Denis Matronitskiy & Darya Petunina Rússland
15  Marius Eric Nitu & Ioana Daiana Stanciu Rúmenía
17  Andrei Petcu & Bianca Buzuleac Rúmenía
18  Timofey Dushutin & Yuliya Pustovalova Rússland
18  Aleksey Vasyutin & Alena Tyurina Rússland
20  Tudor Andrei Ionescu & Alyssa Andreea Pistol Rúmenía
20  Petr Koval & Arina Kolosova Rússland
22  Roberts Andersons & Jekaterina Rasimjonoka Lettland
22  Kirill Efremenko & Tatyana Oleshko Rússland
24  Daniel Boruvka & Barbora Boruvkova Tékkland
25  Oliver Los Chovanec & Jana Klenkova Tékkland
25  Artem Esayan & Tatyana Tyumentseva Rússland

2. umferð (topp 49)

27  Aleksey Burdakin & Darya Sviridenko Rússland
27  Edoardo Mangoni & Benedetta Iaconi Ítalía
27  Vladislav Tsikhanovskiy & Kristina Shugurova Úkraína
30  Ivan Filipchuk & Evelina Ganskaya Úkraína
30  Laurynas Makarovas & Emilija Cepauskaite Litháen
30  Artem Zaychenko & Anastasiya Gvozdeva Rússland
33  Pavel Dubasov & Polina Popova Rússland
33  Simion Marii & Irina Sereda Moldovía
35  Artem Bodrov & Zarina Tashmatova Kasakstan
35  Mykola Rubis & Taisiya Shulga Úkraína
35  Artemiy Tebaykin & Mariya Barykina Rússland
38  Kazuhiro Ishigaki & Anri Nakamura Japan
39  Nikita Ladyzhenskij & Anastasiya Tarasyuk Rússland
39  Kacper Raputa & Wiktoria Tylek Pólland
41  David Jenner & Elisabeth Tuigunov Þýskaland
41  Ivan Nagornev & Anna Mishenkina Rússland
43  Egor Koznov & Ulyana Abrosimenkova Rússland
44  Lev Malgin & Anna Onyanova Rússland
45  Jans Janis Kremers & Luize Viskinte Lettland
46  Dzmitry Kazlouski & Zlata Kolomoets Rússland
47  Grigorij Kondratev & Ekaterina Potapova Rússland
48  Aliaksandr Shvaibovih & Polina Tikhomirova Hvíta-Rússland
49  Stefan Cazacu & Tatiana Balan Moldovía

1. umferð (topp 85)

50  Kwuang Cheng Chong & Zui Chia Chong Japan
50  Markas Sabaliauskas & Marija Butenyte Litháen
50  Oskars Vainovskis & Liva Darzniece Lettland
53  Cristian Josan & Anghelina Tiganu Moldovía
54  Li Yao Ji & Lan Shu Yang Kína
54  Vladimir Mitrofanov & Elizaveta Nedobej Hvíta-Rússland
54  Kuanysh Murzabekov & Alua Sayatova Kasakstan
54  Batyrkhan Rakhmetullin & Alina Zhakenova Kasakstan
54  Sergej Tshovrebov & Kristina Bugaeva Rússland
59  Alari Ameljushenko & Sandra Kallas Eistland
59  Amir Khaggi & Elizaveta Puzyreva Rússland
61  Mario Piirsalu & Linda Rebane Eistland
61  Eskendir Samsaliev & Mariya Miroshnichenko Kasakstan
63  Georgi Klementjev & Nicole Kesner Eistland
63  Gustav Skovbon & Clara Adrian Danmörk
65  Bogdan Cociurca & Victoria Stratulat Moldovía
65  Artem Fedyaj & Darina Zelenska Úkraína
65  Mykyta Shantov & Amina Ismailova Úkraína
68  Razvan George Batranu & Maria Iovanas Rúmenía
68  Alessandro Novikau & Anastasija Dittmar Þýskaland
68  Mihail Vinokurov & Majya Spirina Rússland
71  Max Chomej & Nicole Scharton Þýskaland
72  Anton Fabius Dubiel & Angelina Gensrich Þýskaland
73  Thomas Leongart & Julia Matheis Þýskaland
73  Alexandr Rebeja & Felicia Lungu Moldovía
73  Nikita Solovev & Darya Sivenkova Rússland
76  Aleksej Abramov & Anna Fedoseenko Rússland
76  Laurin Mächtig & Alissia Schenk Þýskaland
78  Rytis Dzemyda & Samanta Skromovaite Litháen
79  Marc Mateos Aparicio Canton & Cristina Lopez Andreu Spánn
79  Amerlan Serikanuli & Almira Tazhibaeva Kasakstan
81  Erik Gerhard Baranyai & Daria Alexia Ardelean Rúmenía
81  Umid Gadzhiev & Darya Lukasheva Kasakstan
83  Faustas Naruskevicius & Anastasija Pavsukova Lettland
83  Aleksandr Sleptsov & Ekaterina Tihonova Rússland
85  Timudzhin Bagautdinov & Darya Arbatskaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}