Results from 2015 German Open Championships - GOC Junior I Latin 13. ágúst 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Junior I Latin 13. ágúst 2015

Úrslit

1  Yaroslav Kiselev & Sofiya Filipchuk Rússland
2  Daniel Lenz & Vanesa Viktorija Gerke Þýskaland
3  Axel Sampino & Anna Zgonnikova Frakkland
4  Vladimir Mitrofanov & Elizaveta Nedobej Hvíta-Rússland
5  Danila Boriskin & Elizaveta Ulyanova Rússland
6  Ivan Reshetnikov & Diana Maslovskaya Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dragosh Chimbir & Beatricia Rotaru Moldovía
7  Orlando Valentin Grigoras & Roberta Melisa Ababei Rúmenía
7  Andrei Petcu & Bianca Buzuleac Rúmenía
10  Georgi Klementjev & Nicole Kesner Eistland
11  Timofey Dushutin & Yuliya Pustovalova Rússland
12  Mirko Tamantini & Giada Sinceri Ítalía
13  Artem Bodrov & Zarina Tashmatova Kasakstan

Fjórðungsúrslit

14  Mykola Rubis & Taisiya Shulga Úkraína
15  Marius Eric Nitu & Ioana Daiana Stanciu Rúmenía
16  Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
16  Jans Janis Kremers & Luize Viskinte Lettland
18  Mikhail Avdeev & Margarita Malinskaya Rússland
18  Anton Fabius Dubiel & Angelina Gensrich Þýskaland
20  Aleksey Burdakin & Darya Sviridenko Rússland
20  David Jenner & Elisabeth Tuigunov Þýskaland
20  Nunzio Stancabiano & Teresa Castelli Ítalía
23  Nikita Ladyzhenskij & Anastasiya Tarasyuk Rússland
24  Lev Malgin & Anna Onyanova Rússland
25  Mihail Vinokurov & Majya Spirina Rússland
26  Nikita Shipitsin & Anna Zakharova Rússland

3. umferð (topp 48)

27  Tudor Andrei Ionescu & Alyssa Andreea Pistol Rúmenía
27  Cosmin Lupoaie & Maria Cristina Radu Rúmenía
27  Maik Zimmer & Adeline Kastalion Þýskaland
30  Petr Koval & Arina Kolosova Rússland
30  Denis Matronitskiy & Darya Petunina Rússland
30  Eskendir Samsaliev & Mariya Miroshnichenko Kasakstan
33  Cristian Josan & Anghelina Tiganu Moldovía
33  Valeriy Zharkov & Aleksandra Smirnova Rússland
35  Haolin Bai & Jia Hu Kína
35  Erik Gerhard Baranyai & Daria Alexia Ardelean Rúmenía
35  Egor Koznov & Ulyana Abrosimenkova Rússland
35  Artjoms Spradzins & Karina Karklina Lettland
35  Artemiy Tebaykin & Mariya Barykina Rússland
40  Egor Nikolaev & Arina Bortnikova Rússland
41  Grigoriy Kiselev & Mariya Amosova Rússland
41  Simion Marii & Irina Sereda Moldovía
43  Grigorij Kondratev & Ekaterina Potapova Rússland
43  Vladislav Tsikhanovskiy & Kristina Shugurova Úkraína
43  Artem Zaychenko & Anastasiya Gvozdeva Rússland
46  Robert Veide & Amanda Rebeca Padar Eistland
47  Alexandr Rebeja & Felicia Lungu Moldovía
48  Markas Sabaliauskas & Marija Butenyte Litháen

2. umferð (topp 82)

49  Kirill Efremenko & Tatyana Oleshko Rússland
49  Amir Khaggi & Elizaveta Puzyreva Rússland
49  Batyrkhan Rakhmetullin & Alina Zhakenova Kasakstan
49  Nazariy Shershun & Olesya Bakaj Úkraína
49  Augustinas Trinkus & Neringa Paskeviciute Litháen
49  Sergej Tshovrebov & Kristina Bugaeva Rússland
55  Aleksey Vasyutin & Alena Tyurina Rússland
56  Kazuhiro Ishigaki & Anri Nakamura Japan
56  Ivan Nagornev & Anna Mishenkina Rússland
58  Razvan George Batranu & Maria Iovanas Rúmenía
59  Dzmitry Kazlouski & Zlata Kolomoets Rússland
60  Mateusz Krupa & Kornelia Banaszkiewicz Pólland
61  Artem Fedyaj & Darina Zelenska Úkraína
61  Kacper Raputa & Wiktoria Tylek Pólland
63  Enrico Piirsalu & Sarah Sofie Barjabin Eistland
63  Dmitriy Rybin & Anastasiya Sazonova Rússland
65  Kuanysh Murzabekov & Alua Sayatova Kasakstan
65  Anton Shagaev & Elizaveta Popova Rússland
67  Mirko Maina & Aurora Barilla Ítalía
68  Umid Gadzhiev & Darya Lukasheva Kasakstan
68  Laurin Mächtig & Alissia Schenk Þýskaland
70  Alessandro Novikau & Anastasija Dittmar Þýskaland
70  Mykyta Shantov & Amina Ismailova Úkraína
70  Gustav Skovbon & Clara Adrian Danmörk
73  Aleksej Abramov & Anna Fedoseenko Rússland
74  Pavel Dubasov & Polina Popova Rússland
74  Laurynas Makarovas & Emilija Cepauskaite Litháen
74  Daniel Neustadt & Michelle Urich Þýskaland
77  Kwuang Cheng Chong & Zui Chia Chong Japan
77  Benas Latanauskas & Ksenia Samusevic Litháen
77  Nikita Solovev & Darya Sivenkova Rússland
80  Marco Brugnolaro & Nicole Giacopuzzi Ítalía
81  Bogdan Cociurca & Victoria Stratulat Moldovía
81  Artem Esayan & Tatyana Tyumentseva Rússland

1. umferð (topp 100)

83  Andreas Bergen & Katharina Scharova Þýskaland
83  Edoardo Mangoni & Benedetta Iaconi Ítalía
85  Stefan Cazacu & Tatiana Balan Moldovía
85  Ivan Filipchuk & Evelina Ganskaya Úkraína
87  Marc Mateos Aparicio Canton & Cristina Lopez Andreu Spánn
88  Amerlan Serikanuli & Almira Tazhibaeva Kasakstan
89  Alari Ameljushenko & Sandra Kallas Eistland
90  Timudzhin Bagautdinov & Darya Arbatskaya Rússland
90  Li Yao Ji & Lan Shu Yang Kína
90  Roberts Punka & Daria Malysheva Lettland
93  Rytis Dzemyda & Samanta Skromovaite Litháen
93  Georg Funk & Anastasia Bauer Þýskaland
95  Thomas Leongart & Julia Matheis Þýskaland
96  Igor Batov & Anastasiya Motorina Rússland
96  Mark Vol & Emily Pankratz Þýskaland
98  William Berger & Fabien Lax Þýskaland
99  Joao Soares Costa & Marta Ribeiro Portúgal
100  John Anschitz & Juliana Kunz Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}