Results from 2015 German Open Championships - GOC Junior II Latin 12. ágúst 2015
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Junior II Latin 12. ágúst 2015

Úrslit

1  Egor Kulikov & Mariya Goroshko Rússland
2  Danila Mazur & Anastasiya Polonskaya Rússland
3  Glenn Richard Boyce & Kayleigh Andrews England
4  Claudiu Ana & Michelle Nazarenus Þýskaland
5  Daniil Pisankin & Arina Marukhina Rússland
6  Efrem Kuzmichenko & Samira Harez Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Antonio Mosa & Mikhaela Antonova Frakkland
8  Tudor Gabriel Andrei & Nikita Low Kristensen Danmörk
9  Leonards Petkevics & Polina Cepilova Lettland
10  Steven Korn & Katrin Domme Þýskaland
10  Andrey Prikhodko & Nora Corpas Diaz Spánn
10  Konstantin Vasilevskiy & Angelina Nedbaylo Rússland
13  Karolis Burneikis & Izabela Shekaite Litháen
14  Giovanni Cena & Erica Di Maria Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  Danil Eremeev & Anastasiya Golitsina Rússland
15  Vladislav Stepanov & Viktoriya Pak Rússland
17  Vlad Ene & Ioana Antonia Iosub Rúmenía
17  Georgiy Shvets & Diana Sattarova Rússland
19  Angel Sebastian Carmona Manas & Carla Beneyto Spánn
20  Nikita Kolotukhin & Elizaveta Dobryakova Rússland
20  Nikita Yatsun & Elisabeth Yatsun Þýskaland
22  Sergey Bykovskiy & Margarita Yurlova Rússland
22  Egor Filev & Anastasiya Belyakova Rússland
22  Axel Sampino & Anna Zgonnikova Frakkland
25  Vakaris Apvinis & Ugne Bliujute Lettland
25  Georgi Enchev & Desislava Trifonova Búlgaría

3. umferð (topp 51)

27  Matyas Adamec & Natalie Otahalova Tékkland
27  Raffaele Caporusso & Anna Merolla Ítalía
27  Nikolay Kogut & Alisa Kirillova Rússland
27  Igor Mikhaylovskiy & Ekaterina Logacheva Rússland
27  Veaceslav Nagailic & Nina Dudoglo Moldovía
27  Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
33  Thomas Altergot & Anissia Enes Þýskaland
34  Gedvinas Meskauskas & Beatrice Malinauskaite Litháen
35  Shon Burshtein & Christina Gidikas Þýskaland
35  Andrei Cicoare & Alina Blehm Þýskaland
35  Nikita Ladyzhenskij & Anastasiya Tarasyuk Rússland
35  Vladislav Untu & Alexandrina Olteanu Rúmenía
35  Erik Wittenbeck & Michelle Gette Þýskaland
35  Maik Zimmer & Adeline Kastalion Þýskaland
41  Daniel Lenz & Vanesa Viktorija Gerke Þýskaland
42  Davide Cotroneo & Martina Maneschi Ítalía
42  Constantin Elvin & Carina Monica Adochitei Rúmenía
42  Raul Isgandarov & Kristina Golubkina Aserbædsjan
45  Niccolo Cicchetti & Noemi De Fortuna Ítalía
45  Zhang Yu Peng & Wang Yu Chen Kína
47  Vladimir Shishov & Kristina Pischugina Rússland
48  Grigoriy Tereschenko & Alina Melkozerova Rússland
49  Nikita Gross & Jennifer Bertram Þýskaland
49  Daniele Moschetta & Jessica Cipriani Ítalía
51  Nicolae Matei Negruser & Mara Toma Rúmenía

2. umferð (topp 98)

52  Egor Belyaev & Vladislava Grigorenko Úkraína
52  Kamil Bochenek & Gabriela Werblinska Pólland
52  Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
52  Nikolay Reshetnikov & Polina Astakhova Rússland
52  Vsevolod Shagaev & Veronika Yudina Rússland
52  Yakov Shakhov & Milana Kuznetsova Kasakstan
52  Arseniy Shestakov & Mariya Sabanskaya Hvíta-Rússland
59  Kirill Morgachev & Polina Baryshnikova Rússland
60  Dmitri Borovski & Mari-Liis Seppago Finnland
61  Bertoldas Cepulis & Indre Sverciauskaite Litháen
61  Firmino Oliveira & Teresa Oliveira Portúgal
61  Artjoms Spradzins & Karina Karklina Lettland
64  Dénes Szalai & Petra Balla Ungverjaland
64  Hu Kai Xi & Cao Xin Yu Kína
66  Laviniu Ionut Gradea & Alexandra Cristina Bujor Rúmenía
66  Erik Heer & Elisabeth Byckov Þýskaland
66  Christian Holweg & Anna-marie Starikova Þýskaland
69  Emirs Ali Salmanovs & Ruta Punka Lettland
70  Erik Gerhard Baranyai & Daria Alexia Ardelean Rúmenía
70  Andreas Bergen & Katharina Scharova Þýskaland
70  Miroslav Bonev & Emiliya Dzhelebova Búlgaría
73  Yang Haoing & Sha Hanyu Kína
73  Grigoriy Kiselev & Mariya Amosova Rússland
73  Egor Koznov & Ulyana Abrosimenkova Rússland
73  Kert Kullamma & Caroly Jänes Eistland
73  Cristian Vladicescu & Cristina Batrincea Moldovía
73  Liu Xiao & Li Can Kína
79  Márk Nagy & Liza Vörös Ungverjaland
80  Dima Kusnir & Victoria Pinzari Moldovía
80  Nuno Oliveira & Maria Afoito Portúgal
80  Aleksey Yazevskiy & Elina Viadzenikava Hvíta-Rússland
83  Daniil Bokov & Ekaterina Novikova Rússland
83  Vitaliy Del & Tatyana Dostovalova Rússland
85  Vladislav Klekotsyuk & Agata Pugacheva Rússland
86  Mikhail Maydanyuk & Olga Shimanskaya Hvíta-Rússland
86  Nikolay Sukhanov & Anna Lapteva Rússland
88  Gábor György Biri & Fruzsina Nagy Ungverjaland
88  Tao Xu & Fan Chen Meng Kína
90  Denis Bauer & Evelyn Kraus Þýskaland
90  Gabrielius Goštautas & Kristina Charitonovaite Litháen
90  Rasmus Lang & Martina Heimo Eistland
90  Francesco Spagnolo & Giulia Bernardoni Ítalía
90  Iivo Töysä & Ester Pentikäinen Finnland
95  Gustav Skovbon & Clara Adrian Danmörk
96  Mantas Kardokas & Emilija Petrulyte Litháen
97  Raphael Lindner & Kimberly Koparanova Þýskaland
98  Evandro Barreto Duarte & Ines Barreto Ribeiro Portúgal

1. umferð (topp 142)

99  Xun Yu Long & He Xin Yang Kína
100  Kevin Hegaard & Cathrine Jrhof Singer Danmörk
101  Aleksej Abramov & Anna Fedoseenko Rússland
102  Artemi Fursov & Anastasia Huber Þýskaland
102  Justin Lauer & Alisia Trunov Þýskaland
102  Mirko Maina & Aurora Barilla Ítalía
102  Zhao Yingwei & Bian Qiyou Kína
106  Marco Brugnolaro & Nicole Giacopuzzi Ítalía
106  Angelo Micciche & Chiara Micciche Ítalía
108  Amir Bektemirov & Yana Bogash Kasakstan
108  Stefan Cazacu & Tatiana Balan Moldovía
108  Markas Sabaliauskas & Marija Butenyte Litháen
111  Mirko Raponi & Greta Fiore Ítalía
111  Matic Vucina & Zana Jereb Slóvenía
113  Max Schuller & Isabel Preis Þýskaland
114  Daniel Lepski & Juliane Aschenbrenner Þýskaland
114  Nikita Pak & Mariyam Argymbaj Kasakstan
116  Alin Valentin Ivanescu & Diana Kristof Rúmenía
117  Philipp Hofstetter & Natalie Cremar Sviss
118  Kwuang Cheng Chong & Zui Chia Chong Japan
118  Matvey Kanakov & Sofya Evgeneva Rússland
120  Elvis Tabler & Alina Berberich Þýskaland
121  Gracia Porzio & Stelantha Porzio Frakkland
121  Sven Rosanski & Anastasia Konor Þýskaland
123  Paul Steindl & Pia Breidung Þýskaland
124  Tim Grabenwoger & Hanna Kumhera Austurríki
124  Dominik Jancis & Monika Jurgilewic Litháen
126  Yu Hibino & Honami Miki Japan
126  Nikita Mamonov & Anna Rubenkova Rússland
126  Nicolas Uciteli & Anastasia Kozlova Þýskaland
129  Gianmarco Rotondi & Sara Spinozzi Ítalía
129  Martin Schulz & Witta Majorov Þýskaland
129  Zhu Shaodaoguo & Guo Qi Wen Kína
132  Yuri Biello & Greta Scaravelli Ítalía
132  Shaozhu Daoxi & Huang Jiaqi Kína
134  Sebastian Adrian Nedelcu & Anastasia Lamanova Þýskaland
135  Cedric Wengel & Diana Leongart Þýskaland
136  Timudzhin Bagautdinov & Darya Arbatskaya Rússland
136  Anton Fabius Dubiel & Angelina Gensrich Þýskaland
136  Linus Hartmann & Eva Siegmann Þýskaland
136  Erik Schäfer & Christina Peters Þýskaland
140  Jaakko Kemppainen & Silja Jernvall Finnland
140  Carlos Rudolph & Anastasia Rashkovy Þýskaland
140  Jan Georg Stelzig & Berenike Reech Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}