Results from 2015 German Open Championships - GOC Adult Rising Star Latin 11. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Adult Rising Star Latin 11. ágúst 2015

Úrslit

1  Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
2  Adria Martos Serra & Katerina Paraschou Spánn
3  Razvan Florin Dumitrescu & Jaqueline Joos Þýskaland
4  Jia Ming Li & Ziwei Li Kína
5  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
6  Andrea Bolzoni & Anna Stedile Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dimitrii Cernei & Oona Oinas Finnland
7  Kostantyn Samarskyy & Isabelle Tay Singapúr
7  Leonid Tishkin & Vanesa Maneva Búlgaría
10  Yuriy Lioli & Valeriya Remina Rússland
10  Lorenzo Sica & Mie Lincke Funch Danmörk
10  Vladimir Tkachuk & Violetta Dzenik Rússland
13  Rosario Renda & Santina Gambino Ítalía

Fjórðungsúrslit

14  Lars Erik Pastor & Ecaterina Petrova Þýskaland
15  Shinawat Lergon & Krittaporn Manasuth Tæland
15  Gu Qingwu & Yuliya Steshenko Kína
17  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
17  Jing Zhu & Bangbang Yan Kína
19  Sergey Minaev & Angelina Troshina Rússland
19  Marius Toperczer Muresan & Claudia Ketonen Finnland
21  Frank Zegels & Laura Jottay Holland
22  Ivan Karastoianov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
23  Evgeniy Sveridonov & Angelina Barkova Rússland
24  Jakub Perzanowski & Karolina Skowyrska Pólland
25  Gerald Jamili & Cherry Clarice Parcon Filips Eyjar
26  Vitaliy Zakharov & Zala Fuchs Slóvenía

4. umferð (topp 49)

27  Alexis Leonardo & Justine Reynaud Frakkland
28  Aleksey Kibkalo & Tatyana Kogadey Kirgisistan
28  Fabian Taeschner & Darja Titowa Þýskaland
30  Arthur Ankerstein & Georgiana Barbu Þýskaland
30  Eric Damian & Cezara Banu Rúmenía
30  Vaclav Masaryk & Klara Chovancikova Tékkland
33  Lukas Petkevicius & Ugne Kamarauskaite Litháen
33  Silviu Tsurkan & Ekaterina Petrova Moldovía
35  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
35  Petter Engan & Kine Mardal Noregur
35  Damian Makowski & Malgorzata Borsuk Pólland
35  Li Mingxuan & Zhou Wan Ting Kína
39  Marco De Angelis & Alice Fabrizi Ítalía
40  Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
40  Liu Nai Ming & Wei Rui Kína
40  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
43  Aleksandr Ivanov & Mariya Usanina Rússland
44  Michael Milli & Margherita Pellettieri Ítalía
45  Michail Dezhurov & Yelena Borovskaya Kasakstan
45  Salvatore Termini & Federica Cillari Ítalía
47  Dragos Ana & Darya Gerenchuk Þýskaland
48  Michael Angelo Marquez & Stephanie Sabalo Filips Eyjar
49  Lars Olav Eltervaag & Alexandra Ciosinska Noregur

3. umferð (topp 96)

50  Valeriy Pavlov & Kristina Garifullina Rússland
51  David Diaz Falcon & Mireia Balada Sanchez Spánn
51  Stanislav Shteynberg & Polina Sukhneva Rússland
53  Andrzej Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
53  Alon Mugerman & Tal Kogan Ísrael
55  Markus Ranta & Alisa Heino Finnland
56  Nikita Gubaydullin & Elena Belousova Rússland
57  Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
58  Alejandro Jimenez Garabaya & Paula Braojos Spánn
58  Luo Shun & Cui Can Kína
58  Stefan Malin Sofroni & Anastasia Stan Moldovía
61  Edgaras Baltaragis & Indre Kucinskaite Litháen
61  Alessandro Cuoco & Olga Kosareva Sviss
61  Edvinas Ringys & Aiste Survilaite Litháen
64  Brodie Barden & Lana Skrgic De-fonseka Ástralía
64  Vlad Donosa & Otilia Gologan Rúmenía
64  Vitaliy Scherbakov & Juliana Menzinskaja Rússland
67  Roman Besedin & Valeriya Dolmogombetova Rússland
67  Kazuki Hachiya & Madoka Minakawa Japan
67  Dmitriy Lugin & Darya Tkachenko Rússland
67  Maksim Pavlov & Aleksandra Kuznetsova Rússland
67  Errol Williamson & Ami Williamson Danmörk
67  Shang Zhehao & Xie Wanyu Kína
73  Lei Jiaming & Lin Zi Xuan Kína
73  Azat Koshirbaev & Alima Niyazbekova Kasakstan
73  Aleksandr Romanov & Ekaterina Panteleeva Rússland
76  András Jüttner & Renata Smidova Austurríki
76  Evgenyi Smirnov & Oksana Motyshen Rússland
76  Zhu Yingzhou & Chunyu Mao Kína
79  Lin Yuan Biao & Zhao Han Kína
80  Mantas Kirvelis & Viktorija Senker Litháen
80  Maksym Kravchenko & Stephanie Dany Zimmeck Lettland
82  Antonio Tarantino & Anna Goglia Ítalía
83  Alexandru Valentin Dumitru & Ekaterini Kratira Grikkland
83  Chen Junan & Yu Qiu Fan Kína
85  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
86  Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
86  Armand Fazullin & Klaudia Iwanska Pólland
86  Erhan Kus & Seda Arigul Tyrkland
86  Man Rulin & Lu Meiyu Kína
86  Stanislav Vares & Karine Lindholm Noregur
91  Catalin Mihu & Maria Lie Ramella Rúmenía
92  Aleksandr Dobrovolskyy & Valeriia Shkyria Úkraína
93  Adrian Fontenla Barinaga & Volha Abrazhevich Hvíta-Rússland
93  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
95  Kim Seongbok & Kim Min Ju Suður-Kórea
96  Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn

2. umferð (topp 158)

97  Nicolo Barbizi & Julie Gravesen Danmörk
97  Pedro Eugenio & Carla Silva Portúgal
97  Chua Zjen Fong & Evon Chong Malasía
97  Arturs Freimanis & Zaklina Sola Lettland
97  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
97  Nicola Leprai & Martina Restuccia Ítalía
97  Evgeniy Yanchenko & Vitalina Gigashvili Rússland
104  Stefano Galletto & Carlotta Bollea Ítalía
104  Artem Lazarev & Amalie Stampe Danmörk
104  Faruhdzhan Mamadzhanov & Nadezhda Burau Kasakstan
104  Cristian Pontarelli & Lisa Dalla Pozza Ítalía
104  Wojciech Potaszkin & Karen Byrne Írland
104  Puttisit Promna & Nattanicha Ittisophonpisarn Tæland
104  Roman Redzyuk & Yelizaveta Basiuk Úkraína
104  Hui Nan Shao & Yi Wei Kína
104  Vladimirs Volozaninovs & Paula Kukute Lettland
104  Wang Ying & Du Jiaze Kína
114  Jorgen Buse & Tenna Bloch Petersen Danmörk
114  Oleh Sokyrka & Deborah Rufinelli Ítalía
116  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland
116  Peter Rupp & Sabine Deck Þýskaland
116  Denis Seregin & Anastasiya Vayradyan Rússland
116  Pedro Vieira & Soraia Oliveira Portúgal
120  Lorenzo Alberetti & Martina Dionigi Ítalía
120  Yun Ho Kim & Ku Chae Lim Suður-Kórea
120  Bu Rongcheng & Sang Yutong Kína
123  Joel Marques & Sara Lourenço Portúgal
123  Justinas Mejeris & Neda Andriekute Litháen
123  Alexandru Florin Nitoiu & Alexandra Mihaela Simeanu Rúmenía
123  Tim Puts & Peia Prawiro Atmodjo Holland
123  Aleksandr Tarasov & Anna Gerlyand Rússland
128  Marcos Fernandez Fernandez & Ines Miñana Spánn
128  Zi Ye Xu & Nai Yu Zhang Kína
128  Luo Yao & Xin Zhang Kína
131  Nuno Andrade & Ana Rita Paiva Portúgal
131  Vladimir Fedorov & Darya Kozlova Rússland
131  Jonathan Maier & Romy Kuhlmann Þýskaland
131  Przemyslaw Wojszel & Magdalena Kowal Pólland
135  Jan Albeck & Alice Ligouis Þýskaland
135  Francesco Cattafe & Elisa Tiberio Ítalía
135  Park Sang Duk & Mon Boyoung Suður-Kórea
135  Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
139  Laszlo konstantin Kalmar & Kastanja Rauhala Finnland
140  Alessio Cona & Silvia Bolognesi Ítalía
140  Sergey Ternovskikh & Valeriya Afanaseva Rússland
142  Dénes Bödi & Diana Gyurits Ungverjaland
142  Egor Kondratenko & Evangeline Norgaard Danmörk
142  Denis Makarov & Kseniya Prokusheva Rússland
142  Alexander Mikailov & Rocio Aceña Spánn
146  Vyacheslav Dobrov & Yana Lvova Rússland
146  Adrian Jamaly & Vitalina Porshnyeva Þýskaland
146  Matej Madeja & Lenka Sepelová Slovakía
149  Liu Yihong & Zhou Xiaotong Kína
150  Klemens Hofer & Barbara Westermayer Austurríki
150  Ricardas Sinkevicius & Laura Avizenyte Litháen
152  Matteo Pappa & Arianna Del Frate Ítalía
153  Fabio Landolfi & Angela Landolfi Sviss
154  Kevin Santana & Ana Carolina Faustino Portúgal
155  Qu Jia Hui & Wu Jiaxi Kína
155  Ruo Tong Wang & Bo Yi Liu Kína
157  Philipp Valov & Uliana Valova Rússland
158  You Sung Hwang & Ji Su Kim Suður-Kórea

1. umferð (topp 249)

159  Aleksey Bykov & Darya Dormidontova Rússland
159  Mathieu Marechal & Svetlana Guggenbühl Sviss
159  Dominik Vodicka & Olga Voronina Tékkland
162  Vincent Costanzo & Nicole See Þýskaland
163  Giuseppe Castro & Valeria Castro Þýskaland
163  Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
165  Jia Wen Li & Han Xu Kína
165  Giuseppe Megna & Elisa Termini Ítalía
165  Dmitriy Stepantsov & Kseniya Sablina Rússland
168  Till Ameln & Viktoria Schaaf Þýskaland
168  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
168  Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
168  Igor Litvinov & Valeriya Kabieva Rússland
168  Joakim Rosendahl & Stine Overgård Andersen Svíþjóð
168  Zeng Siyuan & Wang Yaxin Kína
168  Remus Tan & Riane Low Singapúr
168  Federico Del Vescovo & Marta Belloni Ítalía
176  Tim Bersheminski & Maria Privalova Þýskaland
176  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
176  Dusan Grula & Giada Cragnolini Slovakía
179  Lingfeng Bei & Zhiqi Zeng Kína
179  Nahuel Carballo & Carolina Ruiz Rodriguez Spánn
179  Marvin Ochs & Lydia Bruel Þýskaland
182  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
182  Georgian Alin Ion & Maria Daniela Vasile Rúmenía
182  Dmitry Korolev & Ekaterina Tsarik Rússland
182  David Lopez Fernandez & Jessica Garcia Perez Spánn
186  Adan Fernandez Jimenez & Mariela Robles Spánn
186  Giuseppe Morsello & Dilovan Arslan Þýskaland
186  Evgeniy Pavlos & Polina Loran Rússland
186  Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
190  Gonçalo Filipe Ferreira & Patricia Carmo Portúgal
190  Domenico Franzo & Alexandra Mavlutova Þýskaland
190  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
190  Björn Pemer & Katja Lujan Engelholm Svíþjóð
194  Paul Frlicka & Ruth Svandova Tékkland
194  Merkys Midvikas & Goda Simaityte Litháen
194  Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
197  Christoph Dres & Jasmin Welsch Þýskaland
197  Matti Kaksonen & Silja Rantala Finnland
197  Christoph Müller & Isabella Steinbach Austurríki
197  Marc Roswag & Jasmin Kostorz Þýskaland
201  Jeffrey Den Bekker & Larissa Sneek Holland
201  Alexei Melentii & Raluca Avram Rúmenía
201  Fabio Pina & Casinia Ciobanu Portúgal
201  Thomas Renkel & Saskia Beck Þýskaland
201  Kordian Zagaja & Ewa Zylinska Pólland
206  Markus Kayl & Franziska Mennicke Þýskaland
206  Christopher Mariegaard & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
208  Ryuta Ebihara & Yuki Furuhata Japan
208  Ze Xi Fu & Xue Bai Kína
208  Wan Man Ho Gordon & Lok Yiu Tang Hong Kong
208  Dennis Lienerth & Franziska Schaaf Þýskaland
208  Kai Sum Liu & Wan Hin Liu Hong Kong
208  Tobias Wozniak & Maria Hirnich Þýskaland
214  Sverre Orjasaeter Fjellstad & Ronja Ostensvik Noregur
214  Anton Koznov & Svetlana Koznova Rússland
214  Ruben Novelli & Giorgia Ghibaudo Ítalía
214  Nguyen Thanh Truc & Danh Nguyen Thuy Trang Víetnam
214  Han Ziyang & Hu Xue Kína
219  Christian Frey & Lisa Pumilia Þýskaland
220  Vladislav Borisov & Evgeniya Ermakova Þýskaland
220  Sean Mahendren & Pin Gan Singapúr
220  Arthur Weingardt & Sandra Jessica Daniel Þýskaland
220  Nick Williams & Charmaine Chan England
224  Saverio Costante & Laura Campanile Þýskaland
224  Robert Micallef & Anna Kalinichenko Ítalía
224  Michael Walter & Christina Walter Austurríki
224  Liu Zhi Wen & Li Ni Kína
224  Jakob Wetsch & Meike Kerscher Þýskaland
229  Kevin Altergot & Diana Schell Þýskaland
229  Cheung Cheuk Him & Ho Hei Man Hong Kong
229  Thilo Nast & Svenja Madeleine Riepen Þýskaland
232  Tudor Calin Broasca & Adina Dumitrascu Rúmenía
232  Hendrik Dubbe & Sarah Smirek Þýskaland
232  Alexander Hobbs & Patrycja Zbrzezna Sviss
232  Matthias Klon & Janina Beck Þýskaland
236  Denis Korchagin & Anastasiya Gerasimenko Rússland
237  Sven-Olaf Andersen & Alessa Drews Þýskaland
237  George Borisov & Ada Au Hong Kong
237  Pietro Celetti & Laura Amonini Sviss
237  Wiseman Ndlela & Mbatha Thobile Suður Afríka
237  Laurens Neuhaus & Shelley Van Haalen Holland
237  Daniel Siebrecht & Lisa-Maria Marquardt Þýskaland
237  Carsten Ziegler & Jana Hoffmann Þýskaland
244  Patrik Szabados & Dora Kersak Ungverjaland
244  Aaron Zammit & Marylene Spiteri Malta
246  Stephan Bögner & Daniela Weimar Þýskaland
246  Markus Lang & Martina Geser Þýskaland
248  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
248  Andrei Mik & Franziska Doll Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}