Results from 2015 German Open Championships - GOC Adult A Standard 14. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Adult A Standard 14. ágúst 2015

Úrslit

1  Daniil Rostvinschii & Alexandrina Bicov Moldovía
2  Gabriele Castellani & Iana Zaitseva Ítalía
3  Lorenzo Alberetti & Martina Dionigi Ítalía
4  Razvan Vlad Ilea & Bianca Pavel Rúmenía
5  Sorin Andrei Neagu & Réka Elek Ungverjaland
6  Tiberiu Florin Stan & Daria Grigore Rúmenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladislavs Pecens & Aliaksandra Bahushevich Lettland
8  Zhang Jiajie & Wu Mengni Kína
9  Gabriele Cassai & Sofia Galoppi Ítalía
10  Justas Skara & Vaida Siaulytyte Litháen
11  Zhang Zhibo & Li Jiayue Kína
12  Sun Chufeng & Li Jia Shun Kína
13  Andrei Cujba & Raluca Ionita Rúmenía

Fjórðungsúrslit

14  Sergej Titarenko & Inna Haleta Úkraína
15  Liu Jiaxi & Han Feier Kína
15  Serhiy Sluk & Olha Sluk Úkraína
17  Luca Fumagalli & Gloria Rinaldi Ítalía
18  Hiroaki Onishi & Sakina Onishi Japan
19  Su Shuai & Jiang Wumei Kína
20  Kamil Baran & Ita Kondera Pólland
21  Sergiu Matcovschi & Marina Pioglo Moldovía
21  Akim Pekunov & Darya Savina Úkraína
21  Zhi Jun Song & Hu Jingyi Kína
21  Mirko Spano & Pamela Romano Ítalía
25  German Enriquez & Danella Publico Filips Eyjar

2. umferð (topp 48)

26  Li Lin & Giulia Giacoppo Ítalía
26  Matvey Minkevich & Yuliya Matyuta Hvíta-Rússland
26  Iaroslav Zara & Valeria Gumeniuc Moldovía
29  Wu Kai & Feng Manni Kína
29  Alexei Melentii & Raluca Avram Rúmenía
31  Tan Haowen & Jing Liu Kína
31  Tomas Janonis & Elvita Mikšaite Litháen
31  Chen Xi Wu & Lu Jingting Kína
34  Mark Dorfmann & Eva-Maria Kesner Eistland
34  Guo Zhenyu & Li Xuan Kína
36  Maksim Yakimov & Ekaterina Onyanova Rússland
37  Arturs Rudzitis & Estere Stirane Lettland
38  Jia Jun Li & Yi Wu Kína
39  Yan Wang & Yang Lv Kína
39  Liu Yingjie & Li Xiaofeng Kína
41  Kazuki Hachiya & Madoka Minakawa Japan
42  Florian Fürll & Liz Langheinrich Þýskaland
43  Pawel Kowalewski & Marlen Heilmann Þýskaland
44  Alexandru Gabriel Carlescu & Ioana Bianca Didea Rúmenía
44  Alexandru Tufar & Olga Moraru Moldovía
46  Leon Lohmann & Sira Lohmann Þýskaland
47  Natsumi Tokuno & Takuto Tazawa Japan
48  Vitaly Hetz & Alexandra Yena Þýskaland

1. umferð (topp 80)

49  Andrei Hancu & Alina Vasileniuc Rúmenía
50  Iliyas Kakim & Adel Kereeva Kasakstan
50  Philipp Valov & Uliana Valova Rússland
50  Kordian Zagaja & Ewa Zylinska Pólland
53  Sverre Orjasaeter Fjellstad & Ronja Ostensvik Noregur
54  Kevin Altergot & Diana Schell Þýskaland
54  Ryuta Ebihara & Yuki Furuhata Japan
54  Wan Man Ho Gordon & Lok Yiu Tang Hong Kong
57  Lennart Sauerland & Julia Mertens Þýskaland
58  Pierre Troussard & Débora Bourdon Frakkland
59  Robert Micallef & Anna Kalinichenko Ítalía
60  Tudor Calin Broasca & Adina Dumitrascu Rúmenía
61  Matti Kaksonen & Silja Rantala Finnland
62  Marius Dürr & Vanessa Weiß Þýskaland
62  Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
64  Tristan John Ducay & Willanne Rose Ducay Filips Eyjar
64  Aaron Zammit & Marylene Spiteri Malta
66  Nemanja Buovski & Catherine Pisarenko Sviss
67  Florian Bayer & Gabriele Szewczak Austurríki
68  Erik Fiktorie & Desiree Smits Holland
68  Dmitro Mudruk & Yulia Krachun Úkraína
70  Li Haoran & Zhuangyu Shen Kína
71  Markus Vogel & Silke Vogel Þýskaland
72  Johannes Schmidt & Natalie Agater Þýskaland
72  Sören Senger & Susanne Kosmala Þýskaland
74  Bastiaan Hovestreydt & Annemarie Udri Þýskaland
74  Christopher Kollar & Sina Bunzendahl (aka Meyer) Þýskaland
76  Yannic Lux & Anne Neumann Þýskaland
76  Valentin Unruh & Hanne Nobis Þýskaland
78  Andrei Tudose & Alexandra Mandache Rúmenía
78  Tengfei Xu & Eva Meyerova Þýskaland
80  Marc Mildner & Mariann Thutewohl (aka Bánki) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}