Results from 2015 German Open Championships - GOC Adult A Latin 13. ágúst 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2015 German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 11. ágúst 2015

GOC Adult A Latin 13. ágúst 2015

Úrslit

1  Li Mingxuan & Zhou Wan Ting Kína
2  Everts Gulbis & Elina Kalvane Lettland
3  Vlad Donosa & Otilia Gologan Rúmenía
4  Man Rulin & Lu Meiyu Kína
5  Michael Angelo Marquez & Stephanie Sabalo Filips Eyjar
6  Edvinas Ringys & Aiste Survilaite Litháen
7  Mateusz Wiercioch & Magdalena Bandelewicz Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Lorenzo Alberetti & Martina Dionigi Ítalía
9  Antonio Tarantino & Anna Goglia Ítalía
10  Stefano Galletto & Carlotta Bollea Ítalía
10  Zhu Yingzhou & Chunyu Mao Kína
12  Marcos Fernandez Fernandez & Ines Miñana Spánn
12  Viktor Shumilo & Alina Hadzhi Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  Vladimirs Volozaninovs & Paula Kukute Lettland
15  Joel Marques & Sara Lourenço Portúgal
15  Luo Yao & Xin Zhang Kína
15  Shang Zhehao & Xie Wanyu Kína
18  Janis Beikmanis & Annija Pivina Lettland
18  Aleksandr Dobrovolskyy & Valeriia Shkyria Úkraína
18  Chen Junan & Yu Qiu Fan Kína
21  Maksym Kravchenko & Stephanie Dany Zimmeck Lettland
21  Stefan Malin Sofroni & Anastasia Stan Moldovía
23  Zhang Andi & Xu Shanshan Kína
24  Mate Csorba & Sabrina Haddad Ungverjaland
25  Lin Yuan Biao & Zhao Han Kína
25  Damiano Ferrero & Eliza Dan Ítalía

3. umferð (topp 50)

27  Clement Aubanel & Marie Sabarot Frakkland
27  Kento Ebihara & Luna Takagi Japan
27  Daniil Porcesco & Anastasia Grunzu Moldovía
27  Markus Ranta & Alisa Heino Finnland
27  Kevin Santana & Ana Carolina Faustino Portúgal
32  Gleb Bannikov & Mariya Smirnova Rússland
32  Puttisit Promna & Nattanicha Ittisophonpisarn Tæland
32  Alexandru Tufar & Olga Moraru Moldovía
32  Wang Ying & Du Jiaze Kína
36  Alexander Mikailov & Rocio Aceña Spánn
36  Matteo Pappa & Arianna Del Frate Ítalía
38  Andrei Hancu & Alina Vasileniuc Rúmenía
39  Alessandro Cuoco & Olga Kosareva Sviss
39  Kazuki Hachiya & Madoka Minakawa Japan
39  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
39  Bu Rongcheng & Sang Yutong Kína
43  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
43  Remus Tan & Riane Low Singapúr
45  Ilya Antipov & Didar Atmadzha Kasakstan
46  Dénes Bödi & Diana Gyurits Ungverjaland
47  Baurzhan Beken & Raziya Salimova Kasakstan
47  Giuseppe Megna & Elisa Termini Ítalía
49  Luo Shun & Cui Can Kína
50  Shota Suzuki & Maimu Morita Japan

2. umferð (topp 96)

51  Jia Wen Li & Han Xu Kína
51  Akim Pekunov & Darya Savina Úkraína
53  Azat Koshirbaev & Alima Niyazbekova Kasakstan
53  Dmitro Mudruk & Yulia Krachun Úkraína
53  Oleh Sokyrka & Deborah Rufinelli Ítalía
56  Serhiy Sluk & Olha Sluk Úkraína
57  Merkys Midvikas & Goda Simaityte Litháen
58  Gonçalo Filipe Ferreira & Patricia Carmo Portúgal
58  Matvey Minkevich & Yuliya Matyuta Hvíta-Rússland
58  Konstantin Nazarov & Margarita Makeeva Rússland
61  Dennis Lienerth & Franziska Schaaf Þýskaland
61  Sergiu Matcovschi & Marina Pioglo Moldovía
61  Zeng Siyuan & Wang Yaxin Kína
61  Iaroslav Zara & Valeria Gumeniuc Moldovía
65  Tudor Calin Broasca & Adina Dumitrascu Rúmenía
65  Nemanja Buovski & Catherine Pisarenko Sviss
67  Ricardas Sinkevicius & Laura Avizenyte Litháen
68  Dmitry Korolev & Ekaterina Tsarik Rússland
68  Patrick Lewke & Angelina Ginsheimer Þýskaland
68  Giuseppe Morsello & Dilovan Arslan Þýskaland
68  Andras Szeles & Viktoria Meszlényi Ungverjaland
68  Vladislavas Volkovas & Kamile Poskaite Litháen
73  Wan Man Ho Gordon & Lok Yiu Tang Hong Kong
73  Sean Mahendren & Pin Gan Singapúr
75  David Lopez Fernandez & Jessica Garcia Perez Spánn
76  Christopher Mariegaard & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
77  Till Ameln & Viktoria Schaaf Þýskaland
77  Calogero Frisina & Jelena Balac Þýskaland
79  Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
79  Liu Yihong & Zhou Xiaotong Kína
81  Carlos Enrique Schmiedl Clavijo & Ilona Bilotserkovska Þýskaland
82  Alexandru Gabriel Carlescu & Ioana Bianca Didea Rúmenía
83  Natsumi Tokuno & Takuto Tazawa Japan
83  Han Ziyang & Hu Xue Kína
85  Benedikt Seigner & Sandra Schussler Þýskaland
86  Aleksey Chebakov & Dayana Kairova Kasakstan
86  Liu Zhi Wen & Li Ni Kína
88  Saverio Costante & Laura Campanile Þýskaland
88  Georgian Alin Ion & Maria Daniela Vasile Rúmenía
88  Nguyen Thanh Truc & Danh Nguyen Thuy Trang Víetnam
88  Ionut Vorodi & Andreea Ioana Avram Rúmenía
92  Nahuel Carballo & Carolina Ruiz Rodriguez Spánn
92  Ze Xi Fu & Xue Bai Kína
94  Vladislav Borisov & Evgeniya Ermakova Þýskaland
94  Christoph Dres & Jasmin Welsch Þýskaland
96  Andreas Wenzler & Verena Lieb Þýskaland

1. umferð (topp 150)

97  Ryuta Ebihara & Yuki Furuhata Japan
97  Cheung Cheuk Him & Ho Hei Man Hong Kong
97  Matti Kaksonen & Silja Rantala Finnland
97  Ingo Madel & Rosina Witzsche Þýskaland
101  Iliyas Kakim & Adel Kereeva Kasakstan
101  Marvin Ochs & Lydia Bruel Þýskaland
101  Dmitriy Stepantsov & Kseniya Sablina Rússland
101  Philipp Valov & Uliana Valova Rússland
101  Federico Del Vescovo & Marta Belloni Ítalía
106  Daniel Bauer & Nicole Faller Þýskaland
107  Tim Bersheminski & Maria Privalova Þýskaland
108  Alexander Enz & Agnes Forsthuber Austurríki
108  Christian Frey & Lisa Pumilia Þýskaland
108  Robert Micallef & Anna Kalinichenko Ítalía
108  Ruben Novelli & Giorgia Ghibaudo Ítalía
112  Kevin Altergot & Diana Schell Þýskaland
112  Julian Bruns & Nicole Güttler Þýskaland
114  Yeung Yiu Au & Ko Hei Tung Hong Kong
114  Pietro Celetti & Laura Amonini Sviss
114  Christopher Frye & Carolin Baumel Þýskaland
114  Sören Tiegel & Stefanie Thomi (aka Zimpel) Þýskaland
118  István Bazsik & Kamilla Králik Ungverjaland
118  Patryk Gurtowski & Carmen Metzger Þýskaland
120  Sverre Orjasaeter Fjellstad & Ronja Ostensvik Noregur
121  Valentin Baier & Xenia Dann Þýskaland
121  Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
123  Marcel Blickle & Jessica Graeser Þýskaland
123  Stefan Spirig & Lisa Kristina Bachmann Sviss
125  Sven-Olaf Andersen & Alessa Drews Þýskaland
125  Christian Franck & Sandra Franck (aka Keth) Þýskaland
125  Jan Lipa & Klara Novakova Tékkland
128  Carsten Ziegler & Jana Hoffmann Þýskaland
129  Konstantinos Drossopoulos & Elina Gurewitsch Þýskaland
129  Andrei Tudose & Alexandra Mandache Rúmenía
131  Giulio Morettini & Agnese Cruciani Ítalía
132  Marc Aeschlimann & Corinna Masciardi Sviss
133  Thomas Bilich & Tatjana Stroh Þýskaland
133  Pawel Kowalewski & Marlen Heilmann Þýskaland
135  Patrik Szabados & Dora Kersak Ungverjaland
135  Matthias Wu & Sylwia Kuta Þýskaland
137  Andrei Mik & Franziska Doll Þýskaland
138  Laurens Neuhaus & Shelley Van Haalen Holland
138  Daniel Siebrecht & Lisa-Maria Marquardt Þýskaland
138  Timo Suchomelli & Linda Unser Þýskaland
141  Maximilian Krauß & Judith Jessberger Þýskaland
142  Thilo Nast & Svenja Madeleine Riepen Þýskaland
142  Noppharat Thadakun & Lisa Hartmann Þýskaland
144  Sebastian Herrmann & Stefanie Klötzl Þýskaland
145  Zoltán Varga & Diána Varga Ungverjaland
146  Stephan Bögner & Daniela Weimar Þýskaland
146  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
148  Aaron Zammit & Marylene Spiteri Malta
149  Yves-pascal Rauchfuß & Melanie Ruf Þýskaland
149  Michael Sutter & Vanessa Dietrich Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}