Results from 13th Antwerp Stars Cup - WDSF International Open Latin 3. febrúar 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

13th Antwerp Stars Cup
Belgía - Antwerpen 1. febrúar 2013

WDSF International Open Latin 3. febrúar 2013

Úrslit

1  Vincenzo Mariniello & Sara Casini Ítalía
2  Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
3  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
4  Salvatore Bellavita & Natalya Polyakova Albanía
5  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
6  Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
8  Juan Gomez Prieto & Marina Mangione Spánn
9  Giuseppe Dell'aria & Irina Perez Lopez Belgía
10  Andrea Bolzoni & Anna Stedile Ítalía
10  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
12  Shim Young Eun & Song Ha Kim Suður-Kórea

Fjórðungsúrslit

13  Rihards Eglitis & Agne Malinauskaite Lettland
14  Ales Petran & Tatiana Dorina Tékkland
15  Barna Sztoján & Jaroslava Huber Austurríki
16  Gustavs Ernests Arajs & Katharina Würrer Austurríki
16  Nicola Nelli & Eleonora Rugi Ítalía
18  Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
19  Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
19  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
21  Kirill Kolpashchikov & Lyubov Gabbasova Rússland
22  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
23  Mickael Amicel & Manon Felici Frakkland
24  Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Samuel Agostini & Giulia Le Rose Ítalía
25  Cristian Corda & Denise Corda Ítalía
25  Nicolo Lazzarini & Gaia Lazzarini Ítalía
28  Alexis Leonardo & Justine Reynaud Frakkland
29  Sebastian Mureddu & Melissa Ferraro Belgía
29  Lars Erik Pastor & Ecaterina Petrova Þýskaland
31  Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
32  Nikita Shevchenko & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
33  Dominykas Dauksas & Ieva Pocyte Litháen
34  Michael Kaufmann & Katrin Kallus Þýskaland
35  Stefan Costea & Ekaterina Chuykova Lúxemborg
36  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
37  Guillaume Foucault & Laura Lozingue Frakkland
38  Giulio Cain & Ivana Markovic Ítalía
38  Claudio Carneiro & Elisa Bertelloni Portúgal
40  Edgaras Brazas & Viktorija Senker Litháen
41  Michail Dezhurov & Yelena Borovskaya Kasakstan
42  Nick Kocken & Katerina Nitsios Holland
43  Aleksandr Samosyuk & Rina Brandt Kanada
44  Nicholas Riviera & Deborah Pairone Ítalía
45  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
45  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
47  Sergey Chekanov & Oksana Yakovleva Rússland
47  Edgar Mock & Jill Van Dijk Þýskaland

1. umferð (topp 61)

49  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland
50  Andras Koops & Iris Elburg Holland
51  Emir Salihovic & Eveline Dekkers Holland
52  Medhi Mekedder & Caroline Bertrand Frakkland
53  Maurice Ronda & Peia Prawiro Atmodjo Holland
54  Nick Mollen & Jolien Dabekausen Holland
55  Kevin Lambert & Lisa Bruyand Frakkland
56  Pierre Troussard & Débora Bourdon Frakkland
57  Ivo Geerts & Kiara Bocklandt Belgía
57  Rabih Mourad & Magdalena Buczek Frakkland
59  Grégory Chevaillier & Arélie Turpin Frakkland
59  Mehdi Lambarki & Charlene Meyssonnier Frakkland
61  Donaat Celea & Sanne Driesen Belgía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}