Results from danceComp Wuppertal 2012 - WDSF World Open Latin 8. júlí 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

danceComp Wuppertal 2012
Þýskaland - Wuppertal 6. júlí 2012

WDSF World Open Latin 8. júlí 2012

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Marius Balan & Nina Bezzubova Þýskaland
3  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
4  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
5  Stanislav Nikolaev & Elena Zuzukina Rússland
6  Pavel Pasechnik & Marta Arndt Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
7  Pavel Zvychaynyy & Marina Sergeeva Þýskaland
9  Vincenzo Mariniello & Sara Casini Ítalía
10  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
11  Guillem Pascual & Rosa Carné Spánn
12  Jevgenijs Suvorovs & Tina Bazokina Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
14  Marts Smolko & Viktorija Puhovika Lettland
14  Timur Yusupov & Sofya Kharina Rússland
16  Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
17  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
18  Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
19  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
20  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
21  Alexander Rebrov & Yulia Steshenko Úkraína
22  Gorka Marquez & Irene Martin Spánn
23  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
24  Julien Couderc & Elodie Masson Frakkland

3. umferð (topp 48)

25  Ilie Bardahan & Anastasia Bodnar Þýskaland
26  Vassili Anokhine & Kristina Androsenko Rússland
27  Salvatore Bellavita & Natalya Polyakova Albanía
28  Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
28  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland
28  Henry Puusepp & Karin Lillemaa Eistland
31  Danylo Shcherbanyuk & Darya Seyko Rússland
32  Andrey Chumachenko & Alexandra Busheva Rússland
33  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
34  Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
35  Vyatseslav Molkin & Darya Chentsova Eistland
36  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
36  Filip Karasek & Sabina Karaskova (aka Piskova) Tékkland
38  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
38  Lars Erik Pastor & Ecaterina Petrova Þýskaland
40  Andreas Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
41  Sergey Anurichev & Valeria Belozerova Rússland
41  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
41  Karlis Treijs & Anastasiya Krivosheeva Lettland
44  Gustavs Ernests Arajs & Katharina Würrer Austurríki
45  Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
46  Artur Balandin & Anna Salita Þýskaland
47  Silvestras Koroliovas & Viktorija Gaidyte Litháen
48  Antonin Langr & Lucie Gawelczykova Tékkland

2. umferð (topp 80)

49  Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
49  Igor Gutan & Sofie Svenninggaard Danmörk
51  Dawid Kaleta & Frida Steffensen Svíþjóð
51  Konstantin Niemann & Ksenia Makhortova Þýskaland
53  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
54  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
54  Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
56  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
57  Maksim Osetrov & Danique Zegels Holland
57  Frank Zegels & Anna Shevliakova Holland
59  Markus Ziebegk & Jenny Müller (aka Jähne ) Þýskaland
60  Domenico Franzo & Alexandra Ciosinska Þýskaland
60  Valerij Gridassov & Elena Stepantsova Þýskaland
62  Jan Albeck & Zsofia Garbe Þýskaland
62  Thomas Kulesov & Alina Kulesov Þýskaland
62  Edgar Mock & Elena Miu Þýskaland
65  Illya Korovay & Antonia Petritzikis Þýskaland
66  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
66  Ilya Kharlakov & Julia Tarabrina Þýskaland
68  Vladimir Capcelea & Samira Deller Þýskaland
68  Viktor Szabó & Vanja Vujic Króatía
70  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland
71  Sebastian Mayer & Isabella Purzner Þýskaland
72  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
73  Benjamin Becker & Josefin Dinger Þýskaland
73  Michael Kaufmann & Katrin Kallus Austurríki
75  Alexandr Chudin & Maria Hirnich Þýskaland
75  Bernard Leferink & Andrea Hagedoorn Holland
75  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
78  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
79  Aleksey Primakov & Jessica Duret Frakkland
80  Maksim Elfimov & Violetta Dzenik Rússland

1. umferð (topp 131)

81  Fabian Kiefer & Luisa Cumbo Þýskaland
82  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
82  Anh-duc Ngyuen & Joanna Wiese Þýskaland
84  Sebastian Schwind & Nadine-Helena Hoffmann Þýskaland
85  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
86  Tom Bräunlich & Luisa Eis Þýskaland
87  Jesper Horsted & Nadiya Gorshkova Danmörk
88  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
89  Ovidiu Mihai & Lisa Karst Þýskaland
89  Anton Schletter & Nicola Niesl Þýskaland
91  Sebastian Berg & Lara Lacheta Þýskaland
91  Manuel Burkart & Carina Kögel Þýskaland
91  Andrey Magdisyuk & Darya Andrianova Rússland
91  Nick Mollen & Audreij Van Dalen Holland
95  Florian Bonn & Vitalina Porshnyeva Þýskaland
96  Tobias Bonn & Carolin Oidtmann Þýskaland
96  Jonathan Maier & Anna Romanova Þýskaland
98  Kai Tausch & Alexandra Mavlutova Þýskaland
99  Marcell Harhai & Daniella Norberg Svíþjóð
100  Glenn Feddema & Maïte Verheyden Holland
100  Markus Noll & Verena Noll Þýskaland
100  Viktor Schleining & Anna Kistanova Þýskaland
100  Pierre Troussard & Débora Bourdon Frakkland
104  Rogier Dasselaar & Floor Disveld Holland
105  Michael Mudrik & Anna Schilcher Þýskaland
105  Michael Schwarz & Melanie Schöke Þýskaland
107  Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
107  Floris Leijten & Mélissa Manders Belgía
109  Thomas Meier & Valerie Hense Þýskaland
110  Thomas Jauerneck & Melanie Heider Þýskaland
110  Medhi Mekedder & Caroline Bertrand Frakkland
110  Rabih Mourad & Magdalena Buczek Frakkland
110  Andre Reinhardt & Katja Schöler Þýskaland
110  Philipp Schultz & Kathy Stefanowicz Þýskaland
115  George Borisov & Ada Au England
115  Daniel Irmler & Isabella Rögner Þýskaland
117  Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
117  Mies Corne & Priscilla Holzken Holland
117  Nick Williams & Charmaine Chan England
120  Deniz Atamann & Pia Pflichthofer Þýskaland
120  Markus Baumgartner & Gitta Rilana Plambeck Þýskaland
120  Dimitri Iwlew & Veronika Burghardt Þýskaland
120  Harry Knaus & Isabell Reinelt Þýskaland
120  Christian Roessler & Xenia Dann Þýskaland
120  Timo Siemering & Judith Hannemann Þýskaland
120  Eike Wenzel & Nadine Munch Þýskaland
127  Jeroen Bosems & Ira Mostovaya Holland
127  Johannes Fuchs & Katja Schulz Þýskaland
127  Karl Hallberg & Matilda Johansson Svíþjóð
127  Henrik Persson & Julia Hallberg Svíþjóð
127  Rami Schehimi & Jurga Gustaite Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}