Results from X City of Granollers Trophy - IDSF Senior II Standard 1. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

X City of Granollers Trophy
Spánn - Granollers 1. nóvember 2008

IDSF Senior II Standard 1. nóvember 2008

Úrslit

1  James Barron & Rachel Barron England
2  Hans Arnold Büscher & Heidi Büscher Þýskaland
3  Maurizio Carugati & Mariagrazia Giovenco Ítalía
4  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
5  Maximino Garcia & Concepcion Lara (aka Conchi Lara) Spánn
6  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
7  Raymond Wiedemann & Martine Wiedemann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Miguel Atance & Dolors Rovira Spánn
9  Claudio Piacentini & Sabrina Centi Ítalía
10  Thierry Batin & Marie Cecile Batin Frakkland
10  Antonio Lagunas & Matilde Sauceda Spánn
12  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Xavier Soria & Roser Cadena Spánn
14  Gianni Proietti & Daniela Ciappici Ítalía
15  Emilio Villodres & Montserrat Estall Spánn
16  Jose Santiago Sancho & Antonia Prieto Spánn
17  Juan Carlos Cros & Dolores Terrasa Spánn
18  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
18  Carles Fabrega Cuevas & Josefina Mico Bolinches Spánn
20  Pedro Galvez & Mari Carmen Benavent Spánn
21  Joan Antonio Soler & Eva Arpi Coronas Spánn
22  Jaume Asens & Maite Campmany Spánn
22  Joan Ferrer & Merce Girones Spánn
24  Isidre Ventura & Montse Roca Spánn
25  David Bort & Pepita Mondragon Spánn

2. umferð (topp 36)

26  George Francon & Catherine Francon Frakkland
26  Michel Müller & Elke Rüffler Þýskaland
28  Didier Flinois & Catherine Flinois (aka Gajewski) Belgía
29  Angel Fernandez Baigorri & Pilar Benito Spánn
30  Rudolf Polzer & Astrid Polzer Þýskaland
31  Jose Moron & Ascension Garre Spánn
32  Alain Dermy & Anne Dermy Frakkland
32  Pep Ferrer & Antonia Rodriguez Spánn
32  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
32  Christophe Verchere & Annie Verchere Frakkland
36  Domenec Catarain & Ana Ruiz Spánn

1. umferð (topp 52)

37  Julio Armingol & Cristina Pascual Spánn
37  Richard Dubrocq & Josephine Dubrocq Frakkland
37  Angel Munoz Flores & Maria Martin Gimenez Spánn
40  Angel Becerra & Dolores Garcia Spánn
40  Pedro Calvo & Antonia Concepcion Martin Spánn
40  Jan Ramos Galvez & Bel Garzon Rovira Spánn
43  Quintin Montes & Carmen Aguilar Spánn
43  Josep Planell & Montse Playa Rubira Spánn
45  Pedro Blanquer & Catalina Tomas Spánn
46  Roman Lago & Rosa Bea Viertes Spánn
47  Pierre Arnaud & Christiane Arnaud Frakkland
48  Alfredo Rivas Jurado & Teresa De Paco Spánn
49  Josep Martinez & Griselda Bas Spánn
50  Jose Luis Flores & Alejandra Garcia Spánn
51  Antoni Caldes & Maria Castell Spánn
52  Jean Pierre Carles & Jocelyne Carles Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}