Results from Winter Dance Festival 2012 - WDSF Junior II Open Latin 9. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Winter Dance Festival 2012
Þýskaland - Dortmund 8. desember 2012

WDSF Junior II Open Latin 9. desember 2012

Úrslit

1  Ivan Popov-lebedyanskiy & Kristina Platonova Rússland
2  Dragos Ana & Janette Kaiser Þýskaland
3  Leonardo Lini & Mia Gabusi Ítalía
4  Jan Janzen & Maria Sedin Þýskaland
5  Igor Bodyagin & Anastasiya Bodyagina Þýskaland
6  Daniel Dingis & Natalia Velikina Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniel Schmuck & Veronika Obholz Þýskaland
8  Egor Makarenko & Elizaveta Umrihina Úkraína
9  Florian Schell & Christina Gidikas Þýskaland
10  Daniel Stang & Nicole Frei Þýskaland
10  Nikita Yatsun & Elisabeth Yatsun Þýskaland
12  Sergey Funk & Nikol Reinhardt Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksey Rovner & Elisabeth Wormsbecher Þýskaland
14  Dominik Bondarev & Irina Shaskova Þýskaland
15  Claudiu Ana & Jennifer Kunz Þýskaland
15  Daniel Kasper & Nastassja Chodykin Þýskaland
17  Johann Heinrich Fischer & Nadia Hannah Fischer Þýskaland
18  Kevin Pewych & Renata Satalganova Þýskaland
18  Richard Semenov & Michelle Nazarenus Þýskaland
20  Phillip Reichelt & Evelyn-marie Vasilyev Þýskaland
21  Steven Korn & Isabell Justus Þýskaland
22  Till Dammann & Michelle Gette Þýskaland
22  Philipp Koriath & Alexandra Strassheim Þýskaland
22  Hermann Wessner & Emili Feist Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Jan Leyendecker & Celine Leyendecker Þýskaland
26  Atakan Calik & Anastasiia Shavarinska Tyrkland
26  Boris Kulakow & Evelyn Müller Þýskaland
28  Reik Beglau & Stephanie Schneider Þýskaland
28  Anton Shkolnik & Elizaveta Kashynskaya Þýskaland
28  Kristian Steyzel & Evelyn Pozarski Þýskaland
28  Sebastian Trübner & Nadja Bernhardt Þýskaland
32  Felix Thomas & Carina Kunkel Þýskaland
33  Paul Hartmann & Maria Tislenko Þýskaland
33  Max Richter & Liana-Sophia Michel Þýskaland
35  Igor Getz & Milena Ploch Þýskaland
36  Sven Paysen & Larissa Gessner Þýskaland

1. umferð (topp 41)

37  Daniel Bauer & Nicole Faller Þýskaland
37  Eduard Haar & Steffi Hirsch Þýskaland
39  Kilian Zimmermann & Sina Krukenberg Þýskaland
40  Devin Kluck & Michelle Rack Þýskaland
41  Lukas Gandor & Krisztina Majoros Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}