Results from WDC Disney Resort 2012 - Disney Cup Amateur Ballroom 7. desember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

WDC Disney Resort 2012
Frakkland - Paris 7. desember 2012

Disney Cup Amateur Ballroom 7. desember 2012

Úrslit

1  Igor Colac & Roxane Milotti Bandaríkin
2  Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
3  Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
4  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
5  Karl Rasmussen & Charlotta Lundberg Svíþjóð
6  Ruslan Kalyuzhnyy & Valeryya Kalyschuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Ítalía
8  Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
9  Jerzy Borowski & Kaja Jackowska Svíþjóð
10  Stefano Di Brino & Bianka Zubrowska Ítalía
11  Argo Oblikas & Aimie Leak England
11  Vincenzo Vitale & Claudia Vitale Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
14  Marcus Mitchell & Rosie Ward England
14  Vladislav Vinogradov & Tatiana Palaya Rússland
14  Dmytro Yakimenko & Tetyana Sopit Úkraína
17  Damiano Soldati & Pauline van Valkengoed Holland
18  Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
19  Dmitri Nakostenko & Alina Oshchepkova Rússland
20  Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
20  Petr Shigin & Svetlana Afanasyeva (aka Krivobokova) Rússland
22  Adam Bynert & Emily Bynert England
23  Tyrone Thiara & Hannah Mitchell England
24  Michael Regonesi & Marta Plebani Ítalía

2. umferð (topp 36)

25  Cesare Scaramozzino & Silvia Bienati Ítalía
25  Roman Tashlikovich & Olga Manko Úkraína
27  Oscar Kraan & Patricia Bach Holland
28  Etienne Hoogstraten & Anneke Poort Holland
29  Fabio Bossi & Valeria Curci Ítalía
29  Mathew Nicholson & Jenna Spyve Nýja Sjáland
29  Daniel Raddi & Nadia Galli Ítalía
32  Ronald Muijzert & Daphne Devree Holland
33  Nikita Antipov & Mariya Sycheva Rússland
34  Jamie Smuts-Steyn & Selandea McGuinness Suður Afríka
35  Christopher Cooper & Ilene Erlank Suður Afríka
36  Graeme Smith & Tiffany Wiese Suður Afríka

1. umferð (topp 44)

37  Vincent Longagne & Melodie Ferrante Frakkland
38  R Allegeier & M Somerset Suður Afríka
38  Bryan Tuik & Cinthia Botter Holland
40  Duerrel de Pontes & Meghan Opperman Suður Afríka
41  Maqoewandile Gif Cuba & Amila Skepe Frakkland
42  Michael Dos Santos & Santelle Allgeier Frakkland
43  Bart Min & Nicole Mooijen Holland
44  Rene Penning & Suleika Egthuijsen Belgía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}