Results from Vivat, Russia 2007 - Junior Latin 30. júní 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Vivat, Russia 2007
Rússland - Sochi 30. júní 2007

Junior Latin 30. júní 2007

Úrslit

1  Aleksandr Kartashov & Irina Konina Rússland
2  Sergey Lerke & Yana Lyubyanova Rússland
3  Vladimir Pinegin & Natalya Kolpakova Rússland
4  Sergey Chebyshev & Kseniya Garkavaya Rússland
5  Rostislav Zhuravlev & Mariya Zhuravleva Rússland
6  Ivan Neizhkasha & Ellina Katkova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ilya Kabachiy & Elizaveta Volkova Rússland
7  Aleksey Lyulka & Kristina Rudaya Rússland
9  Sergey Godov & Marina Nikiforova Rússland
9  Leonid Khokhlov & Anastasiya Okladnikova Rússland
9  Vitaliy Udodov & Anna Barsegian Rússland
12  Oleg Likhachev-mischenko & Anna Krongauz Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Sergey Anurichev & Darya Morozova Rússland
13  Dmitriy Novikov & Darya Zhubareva Rússland
13  Aleksey Terevkov & Polina Lisechko Rússland
16  Nikita Churikov & Ekaterina Tokareva Rússland
16  Evgeniy Rud & Alina Otrosnova Rússland
18  Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
19  Artem Shitov & Elena Kirilenko Rússland
20  Kirill Avdejev & Liana Arakelyan Rússland
20  Rudolf Diner & Natalya Marinoshenko Rússland
22  Feliks Lobyan & Aleksandra Rudenko Rússland
23  Artur Asadullin & Polina Shmeleva Rússland
24  Anton Filippov & Elena Krasnoselskikh Rússland
25  Razmik Simonyan & Viktoriya Nazarenko Rússland

2. umferð (topp 48)

26  Nikita Borisov & Darya Lonkina Rússland
26  Aleksandr Klyushin & Darya Belousova Rússland
26  Artem Kochet & Margarita Stasyuk Rússland
29  Konstantin Zinoviev & Julia Lurina Rússland
30  Vladislav Skirdachev & Sofya Guseva Rússland
31  Egor Kartashov & Aleksandra Govendyaeva Rússland
31  Maksim Tuchin & Diana Khranovskaya Rússland
33  Kirill Levchenko & Darya Makarova Rússland
34  Ilya Romanov & Olga Berkuta Rússland
34  Kirill Zuykov & Lidiya Spikina Rússland
36  Aleksey Shabarshin & Aleksandra Vysokaya Rússland
37  Vitaliy Ryzhukhin & Veronika Titova Rússland
37  Dmitriy Staev & Anastasiya Bogatko Rússland
39  Eduard Karagozyan & Anna Volokhova Rússland
39  Evgeniy Koptev & Natalya Savitskaya Rússland
39  Nikita Tarasov & Kseniya Armisheva Rússland
42  Kirill Tkachenko & Nadezhda Yashkina Rússland
43  Nikita Orunov & Veronika Mischenko Rússland
44  Viktor Kazeka & Viktoriya Gunko Rússland
45  Ivan Krasnoperov & Anna Putilova Rússland
46  Dmitriy Beloshitskiy & Ekaterina Knyazkova Rússland
46  Dmitriy Franskevich & Nataliya Silinskaya Rússland
48  Vladislav Mashkarev & Margarita Danilova Rússland

1. umferð (topp 84)

49  Valentin Mukhrev & Arina Oganesova Rússland
49  Dmitriy Pavlov & Aleksandra Berezina Rússland
51  Anatoliy Konyshev & Olga Chivozertseva Rússland
51  Aleksandr Korotaev & Diana Kamaltinova Rússland
51  Andrey Trubaenko & Valeriya Lobova Rússland
54  Lev Khalemskiy & Mariya Borozdina Rússland
54  Igor Khmara & Anna Mordanenko Rússland
56  Mikhail Korabelschikov & Irina Ufimtseva Rússland
56  Aleksandr Samsonov & Lyubov Vorozhtsova Rússland
58  Igor Komolov & Anastasiya Zharkova Rússland
59  Roman Fatakh & Yuliya Kulemina Rússland
59  Pavel Lesnichiy & Irina Borisova Rússland
59  Dmitriy Radchenko & Yuliya Tarasova Rússland
62  Vyacheslav Votinov & Nikol Panina Rússland
63  Nikolay Seregin & Mariya Cherkashina Rússland
64  Nikita Golubnichiy & Svetlana Maksimkina Rússland
64  Aleksandr Kiselev & Sabina Bulatseva Rússland
64  Anatoliy Proskurin & Kristina Khachaturova Rússland
64  Mikhail Skorobogatov & Ekaterina Frizen Rússland
64  Andrey Yeremin & Anastasiya Torchilina Rússland
69  Iskander Maksyutov & Darya Prosochkina Rússland
70  Roman Zolotarev & Anastasiya Filyushina Rússland
71  Yaroslav Sidorov & Darya Levchenko Rússland
72  Evgeniy Davydov & Yuliya Konkova Rússland
72  Sergey Mangushev & Yuliya Mukhatinova Rússland
74  Mark Nabokov & Olga Nechaeva Rússland
75  Aleksandr Eroshevich & Darya Volkova Rússland
75  Ruslan Masalimov & Vlada Volkova Rússland
75  Bogdan Okkel & Natalya Tserr Rússland
78  Mikhail Ermakov & Mariya Mochalkina Rússland
78  Sergey Vakhnin & Darya Rogulina Rússland
80  Arman Nikoyan & Alina Karagozyan Rússland
81  Kirill Ilkovskiy & Ekaterina Stezhkova Rússland
81  Stanislav Surovtsev & Maria Razhina Rússland
83  Vladislav Bobrov & Viktoriya Savva Rússland
84  Konstantin Vasilenko & Yuliya Rogovaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}