Results from Vilnius Open 2005 - IDSF European Amateur Latin 26. mars 2005
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Vilnius Open 2005
Litháen - Vilnius 26. mars 2005

IDSF European Amateur Latin 26. mars 2005

Úrslit

1  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
2  Riccardo Cocchi & Joanne Wilkinson Ítalía
3  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
4  Andrius Kandelis & Egle Visockaite Litháen
5  Denis Kuznetsov & Maria Tzaptashvili Rússland
6  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
7  Stefano Di Filippo & Annalisa Di Filippo Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
9  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
9  Mauro Rossi & Karina Rubio (aka Rossi) Spánn
11  Evgeniy Imrekov & Elena Kalugina Rússland
12  Christian Polanc & Petra Kostovcikova Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
14  Jan Kliment & Laura Stefanie Hafner Sviss
15  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
15  Justinas Duknauskas & Ekaterina Degtiareva Litháen
17  Artem Epifanov & Ewa Szabatin Pólland
18  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
19  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
20  Michal Kostovcik & Kamila Dostalova Tékkland
21  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
22  Andras Faluvegi & Orsolya Toth Ungverjaland
22  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
24  Maxim Petrov & Elisabeth Haralsdottir Ísland

2. umferð (topp 47)

25  Vladimir Velev & Gabriella Bodócs Austurríki
26  Iban Salgado & Adriana Torrabadella Spánn
27  Jakub Davidek & Michaela Gatekova Tékkland
28  Aleksander Leivikov & Yulia Lesokhina Ísrael
29  Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
30  Rihards Dusa & Agnese Junkure Lettland
31  Anders Jacobsson & Veera Kinnunen Svíþjóð
31  Igors Kravcenko & Anna Baholdina Lettland
33  Thomas Brei & Ekaterina Kozyreva Austurríki
33  Gary Wright & Victoria Burke England
35  Roman Sipkovsky & Laura Zmajkovicova Slovakía
35  Marek Varres & Valeria Milova Eistland
37  Bruno Petit & Jade Geropp Frakkland
38  Ben Hardwick & Emma Slater England
38  Hrvoje Krasevac & Sara Stojanovic Króatía
38  Ivan Mileusnic & Darinka Divljak Serbía
38  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
38  Mykhaylo Samoshchenko & Katerina Zilkovska Úkraína
43  Pavel Pasechnik & Elena Mantaluta Moldovía
43  Sergiu Rusu & Mirona Gliga Rúmenía
43  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
43  Denis Yuhtman & Anna Aronov Ísrael
43  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía

1. umferð (topp 55)

48  Fabio Notargiacomo & Silvia Notargiacomo Frakkland
48  Istvan Varga & Kristina Toth Króatía
50  Vitaliy Nesterovic & Elena Volohova Hvíta-Rússland
50  Trendafil Sarmov & Radostina Ivanova Búlgaría
52  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
53  Bruno Branco & Rita Vieira Portúgal
54  Sergey Pozharinski & Svetlana Bogdanova Rússland
55  Gunnar Gunnarsson & Johanna Dijnér Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}