Results from V Supadance Polish Cup 2004 - IDSF Open Standard 19. september 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

V Supadance Polish Cup 2004
Pólland - Warsaw 18. september 2004

IDSF Open Standard 19. september 2004

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
3  Misa Cigoj & Anastazija Novojilova Slóvenía
4  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
5  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
6  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
8  Marcin Kalitowski & Kamila Domanska Pólland
9  Grzegorz Brzeszczak & Tamara Szymerska Pólland
10  Stasys Brilis & Carolin Neumann Eistland
11  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
12  Marek Kosaty & Malgorzata Grzadka Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Rafal Olek & Magda Groszek Pólland
14  Felix Schäfer & Anna Korbutt Þýskaland
15  Karolis Milius & Indre Bortkunaite Litháen
16  Sergiy Savkov & Viktoria Sokolova Úkraína
17  Aleksander Demkin & Salome Lomsadze Georgía
18  Roger Niitmae & Kerttu Tanav Eistland
19  Lukasz Pawlak & Aneta Pawlak Pólland
20  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
20  Pawel Switalski & Agata Pilarska Pólland
22  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
23  Aivars Gailums & Zane Karnevska Lettland
24  Robert Faoro & Agnieszka Szawiel Pólland

2. umferð (topp 48)

25  Pavel Bandarenko & Elena Boitchenko Rússland
26  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
27  Adam Balabuszek & Aleksandra Szopa Pólland
27  Robert Drobinski & Karina Kalisz Pólland
29  Igor Kudrjavcev & Liva Koziola Lettland
30  Piotr Wlodarczyk & Marta Wach Pólland
31  Alexandr Fedorov & Katarzyna Kryst Pólland
32  Arkadiusz Guzierowicz & Joanna Grudzien Pólland
33  Tomas Dimavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
34  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
35  Bartosz Michalak & Justyna Cylejowska Pólland
35  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
37  Lukasz Filipczuk & Natalia Kudla Pólland
37  Adrian Kawecki & Natalia Wolska Pólland
37  Michal Kowalski & Katarzyna Paluch Pólland
37  Adam Mozdzer & Malgorzata Wodras Pólland
37  Michal Ruszkawski & Zuzanna Boguslawska Pólland
42  Andreas Kindler & Marion Hegemann Þýskaland
42  Piotr Purchala & Agata Kawinska Pólland
44  Andras Angyal & Emilia Goldberg Ungverjaland
44  Aleksandr Skripcov & Marija Budkina Rússland
46  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
46  Andriy Reva & Anastasiya Brailo Úkraína
48  Artur Zorin & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 63)

49  Krzysztof Troc & Justyna Mudrewicz Pólland
50  Marcin Leszczynski & Kamila Czarnecka Pólland
51  Piotr Moraczewski & Aleksandra Wojtysiak Pólland
52  Gracjan Konstantynowicz & Justyna Cichosz Pólland
53  Piotr Nawrocki & Karolina Rojek Pólland
54  Piotr Dabrowski & Karina Gielniewska Pólland
55  Marek Gorzkowski & Ala Nowak Pólland
56  Robert Unger & Romina Kukuk Þýskaland
57  Maciej Kaminski & Daria Rosinska Pólland
57  Daniel Koltun & Agnieszka Kostrubiec Pólland
57  Michal Paciorek & Natalia Krzystoszek Pólland
57  Ilia Pedchenko & Rita Chesnokova Rússland
57  Jakub Stawarski & Monika Kowalewska Pólland
57  Piotr Szewczyk & Marta Rychwalska Pólland
63  Sebastian Mazek & Justyna Jakubowska Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}