Results from V D.O. World DanceSport - IDSF Rising Star Latin 23. apríl 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

V D.O. World DanceSport
Spánn - Sant Cugat del Vallès 21. apríl 2011

IDSF Rising Star Latin 23. apríl 2011

Úrslit

1  Giovanni Pernice & Erika Attisano Ítalía
2  Simone Casula & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
3  Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
4  Bojan Lazareski & Tjasa Novak Serbía
5  Roman Ciflicli & Ipek Yavuzer Tyrkland
6  Bogdan Boie & Ksenya Rybina Rúmenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
8  [17] Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn
9  [16] Jeremy Alimi & Joanna Kupczak Frakkland
10  [11] Kamil Gwara & Ewa Malik Pólland
11  [10] Telmo Madeira & Vanessa Ferrao Portúgal
12  [8] David Odstrcil & Caroline Kjeldgaard Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  [19] Enrique Cabrera & Irene Marquez Spánn
13  [19] Albert Fuentes Martinez & Laia Ubach Spánn
13  [19] Kasper Korup & Natalie Winter Danmörk
16  [16] Andriy Kamyshnyy & Elisabeth Olmo Spánn
17  [15] Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
17  [15] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland
19  [14] Ramon Fornos & Elisabeth Garcia Spánn
20  [9] Ludovic Chauveau & Laura Lozingue Frakkland
21  [7] Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
22  [6] Borja Martinez Gutierrez & Estefania Martinez Spánn
23  [1] Raphael Provitera & Mélanie Labrosse Frakkland
24  Oscar Cases Alvarez & Sandra Torremade Spánn

2. umferð (topp 36)

25  [26] Aleix Civico Pallas & Laura Sune Spánn
26  [19] Mads Klyhn Andersen & Evangeline Norgaard Danmörk
27  [16] David Rodriguez Soto & Giovana Nucaro Spánn
28  [13] Yannick El Amari & Lara Duc Frakkland
29  [12] Javier Fernandez Valino & Saray Gomez Spánn
30  [11] Luca Marchesi & Ester Robles Spánn
30  [11] Adrian Vieito & Iria Ameneiros Corral Spánn
32  [10] Adrian Cabrera & Mara Izquierdo Spánn
32  [10] David Puertolas & Neus Xicola Spánn
34  [7] Julio Garcia Serrano & Ana Garcia Serrano Spánn
35  [6] Joan Vila & Anahi Jerez Spánn
36  [3] Josep Rebull Jornet & Adelina Agusti Spánn

1. umferð (topp 48)

37  [28] Alejandro Miranda & Marina Dols Spánn
38  [22] Vitaliy Safronov & Veronika Nelyubina Rússland
39  [21] Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
40  [20] Josep Caballero & Svetlana Audeeva Spánn
40  [20] Pablo Tresgallo & Lara Quintela Spánn
42  [15] Mehdi Lambarki & Charlene Meyssonnier Frakkland
43  [12] Pacome Potard & Pauline Chambon Frakkland
43  [12] Marc Sanz & Elian Nieto Spánn
43  [12] Alberto Segui & Alba Portales Spánn
46  [11] Jean-Baptiste Boyer & Morgane Salomon Gagnaire Frakkland
46  [11] Luis Munoz & Camila Acosta Ecuador
48  [3] George Borisov & Ada Au England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}