Results from VI DO World DanceSport 2012 - WDSF Rising Star Latin 6. apríl 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

VI DO World DanceSport 2012
Spánn - Cambrils 5. apríl 2012

WDSF Rising Star Latin 6. apríl 2012

Úrslit

1  Vyatseslav Molkin & Darya Chentsova Eistland
2  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
3  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
4  Leonardo Capurso & Magdalena Perlinska Pólland
5  Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
6  Salvatore Russo & Aurora Paniccia Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Malthe Brinch Rohde & Hanne Marie Akselsen Noregur
8  [18] Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn
9  [17] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
10  [16] Pablo Otero Falcon & Irina Perez Lopez Spánn
11  [9] Frank Zegels & Anna Shevliakova Holland
12  [8] Albert Fuentes Martinez & Laia Ubach Spánn

Fjórðungsúrslit

13  [21] Alejandro Jimenez Garabaya & Paula Braojos Spánn
13  [21] Benjamin Jayakoddy & Sandra Sorensen Svíþjóð
15  [18] Christoph Holczik & Noémi Erdös Austurríki
15  [18] Vladimir Kasilov & Mie Rise Adrian Danmörk
17  [17] Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
17  [17] Pedro Vieira & Ana Rita Paiva Portúgal
19  [13] Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
20  [11] Marc Marquez Puigrrodon & Irina Arnau Spánn
21  [10] Renato Bras & Adriana Bras Portúgal
22  [9] Michal Sadcza & Magdalena Lubaszewska Pólland
23  [7] Angel Perez Lopez & Paula Cruz Rubio Spánn
24  [6] Helder Almeida & Joana Fraga Ferreira Portúgal
25  [5] Juan Jose Ripoll & Alba Perez Spánn
26  [4] Joao Martins & Sara Meireles Portúgal
27  [3] Mario Duda & Johanna Rührlinger Austurríki

2. umferð (topp 37)

28  [22] Diogo Soares & Liliana Rosa Portúgal
29  [21] Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
30  [19] Alex Revuelto & Mar Gonzalez Spánn
31  [16] Aleksandr Lovrich & Milyana Lovrich Rússland
31  [16] Arteom Smirnov & Isabel Collao Chile
33  [11] Emanuel Guilherme & Ines Silva Ferreira Portúgal
34  [9] Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
35  [8] Ivan Lubenko & Helen Pearce England
36  [6] Pedro Antunes & Raquel Soares Portúgal
37  [4] Rui Romao & Miriam Chaparro Portúgal

1. umferð (topp 53)

38  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
39  Mehdi Lambarki & Charlene Meyssonnier Frakkland
39  Joao Nuno Pinheiro & Beatriz Guimaraes Portúgal
41  Josep Caballero & Svetlana Audeeva Spánn
42  Joni Ihanus & Kathrine Barck Finnland
42  Ricard Canalda Pedret & Mireia Balada Sanchez Spánn
44  Pablo Ventura Martinez & Sara Baudin Spánn
45  Enrique Caballero & Valeria Sirbu Spánn
46  Federico Novacchi & Jannic Schneider Sviss
47  Roger Ubach & Lorena Agundez Aviles Spánn
48  Alberto Segui & Alba Portales Spánn
49  Jose Juan Gallardo & Clara Mora Gimeno Spánn
50  Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
51  Javier Nieto Rodriguez & Sandra Pereira Giraldez Spánn
51  David Recio Sanchez & Natalia Menendez Spánn
53  Jorge Lloret Fillol & Antonia Candel Monrós Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}