Results from VI DO World DanceSport 2012 - WDSF Rising Star Latin 6. apríl 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

VI DO World DanceSport 2012
Spánn - Cambrils 5. apríl 2012

WDSF Rising Star Latin 6. apríl 2012

Úrslit

1  Vyatseslav Molkin & Darya Chentsova Eistland
2  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
3  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
4  Leonardo Capurso & Magdalena Perlinska Pólland
5  Adrian Olmo & Yana Olina Spánn
6  Salvatore Russo & Aurora Paniccia Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Malthe Brinch Rohde & Hanne Marie Akselsen Noregur
8  [18] Jesus Blazquez & Sara Salvador Spánn
9  [17] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
10  [16] Pablo Otero Falcon & Irina Perez Lopez Spánn
11  [9] Frank Zegels & Anna Shevliakova Holland
12  [8] Albert Fuentes Martinez & Laia Ubach Spánn

Fjórðungsúrslit

13  [21] Alejandro Jimenez Garabaya & Paula Braojos Spánn
13  [21] Benjamin Jayakoddy & Sandra Sorensen Svíþjóð
15  [18] Christoph Holczik & Noémi Erdös Austurríki
15  [18] Vladimir Kasilov & Mie Rise Adrian Danmörk
17  [17] Egor Kondratenko & Mie Lincke Funch Danmörk
17  [17] Pedro Vieira & Ana Rita Paiva Portúgal
19  [13] Giulio Ferrante & Lidia Martinez Spánn
20  [11] Marc Marquez Puigrrodon & Irina Arnau Spánn
21  [10] Renato Bras & Adriana Bras Portúgal
22  [9] Michal Sadcza & Magdalena Lubaszewska Pólland
23  [7] Angel Perez Lopez & Paula Cruz Rubio Spánn
24  [6] Helder Almeida & Joana Fraga Ferreira Portúgal
25  [5] Juan Jose Ripoll & Alba Perez Spánn
26  [4] Joao Martins & Sara Meireles Portúgal
27  [3] Mario Duda & Johanna Rührlinger Austurríki

2. umferð (topp 37)

28  [22] Diogo Soares & Liliana Rosa Portúgal
29  [21] Hans Christian Kogsboll & Charlotte Winding Larsen Danmörk
30  [19] Alex Revuelto & Mar Gonzalez Spánn
31  [16] Aleksandr Lovrich & Milyana Lovrich Rússland
31  [16] Arteom Smirnov & Isabel Collao Chile
33  [11] Emanuel Guilherme & Ines Silva Ferreira Portúgal
34  [9] Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
35  [8] Ivan Lubenko & Helen Pearce England
36  [6] Pedro Antunes & Raquel Soares Portúgal
37  [4] Rui Romao & Miriam Chaparro Portúgal

1. umferð (topp 53)

38  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
39  Mehdi Lambarki & Charlene Meyssonnier Frakkland
39  Joao Nuno Pinheiro & Beatriz Guimaraes Portúgal
41  Josep Caballero & Svetlana Audeeva Spánn
42  Joni Ihanus & Kathrine Barck Finnland
42  Ricard Canalda Pedret & Mireia Balada Sanchez Spánn
44  Pablo Ventura Martinez & Sara Baudin Spánn
45  Enrique Caballero & Valeria Sirbu Spánn
46  Federico Novacchi & Jannic Schneider Sviss
47  Roger Ubach & Lorena Agundez Aviles Spánn
48  Alberto Segui & Alba Portales Spánn
49  Jose Juan Gallardo & Clara Mora Gimeno Spánn
50  Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
51  Javier Nieto Rodriguez & Sandra Pereira Giraldez Spánn
51  David Recio Sanchez & Natalia Menendez Spánn
53  Jorge Lloret Fillol & Antonia Candel Monrós Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}