Results from Universal Open 2003 - Open Professional Latin 19. janúar 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Universal Open 2003
England - Frimley Green 19. janúar 2003

Open Professional Latin 19. janúar 2003

Úrslit

1  Brendan Cole & Camilla Dallerup England
2  Jussi Väänanen & Katja Koukkula Finnland
3  Andrei Gavriline & Elena Kryuchkova Bandaríkin
4  Mark Robertson & Luana Fanni Ítalía
5  Alessandro Garofolo & Annamaria Bassano Ítalía
6  Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jonathan Roberts & Anna Trebunskaya Bandaríkin
8  Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
9  Markus Klaus & Patricia Deutscher Þýskaland
10  Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
11  Maurizio Ghigiarelli & Manuela Andracchio (aka Andracchio) Ítalía

Fjórðungsúrslit

12  Evgeniy Antonov & Regina Tchahisheva Rússland
12  Kiyoshi Ninomiya & Fumie Taira (aka Ninomiya) Japan
12  Izumi Nunokawa & Chie Nunokawa Japan
15  Igor Mikhalkov & Daria Reznikova Rússland
16  Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
17  Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan
18  Hannes Emrich & Amy Bennett England
19  Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
20  Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
20  Timo Tsukamoto & Coco Mori Japan
22  Ippei Nagai & Ikuko Nagain Japan
23  Alexei Alexanov & Marina Alexanova (aka Smaguina) Þýskaland
24  Sander Pondman & Ilse Lans Holland

2. umferð (topp 39)

25  Tomoki Sakamoto & Ayako Sugiki Japan
26  Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
27  Koen Brouwers & Roemjana De Haan Holland
28  Tomonori Isami & Mariko Kanamaru Japan
29  Hisanori Iwamitsu & Natsuko Nishimura Japan
29  Masa Kawachi & Mio Kusakabe Japan
31  Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
31  Ikuto Miyaoka & Megumi Miyaoka Japan
33  Yob Morlizumi & Tomoko Okawara Japan
33  Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
33  Hiroyuki Uemura & Yuki Horiuchi Japan
36  Takuhiro Shoji & Kazumi Ogata Japan
37  Taka Maekubo & Marie Ohtaki Japan
38  Hideki Taketoshi & Wakana Shimizu Japan
39  Koichi Ueno & Yuko Ueno Japan

1. umferð (topp 47)

96  Volodymyr Bilyanskyy & Olena Kryshtof Úkraína
96  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
96  Garry Gekhman & Rita Gekhman Bandaríkin
96  Hisashi Ichikawa & Mariko Kodama Japan
96  Ming Li & Fang-ming Yu Kína
96  Tetsuya Murakami & Yoshimi Kinoshita Japan
96  Hiroshi Nagashima & Maiko Hidaka Japan
96  Stefano Ubaldi & Serena Magnanelli Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}