Results from Universal Championships - Professional Latin 18. janúar 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Universal Championships
England - Frimley Green 18. janúar 2009

Professional Latin 18. janúar 2009

Úrslit

1  Danny Liang Zhao & Vivian Xue Gao Kína
2  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
3  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
4  Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
5  Bryan Jeromeo & Elena Ivanyuk Ísrael
6  Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [55] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
8  [32] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
10  [25] Tomasz Lewandowski & Isabella Olszewska (aka Lewandowski) Bandaríkin
11  [24] Sharone Levit & Julia Zavadska Kanada
12  [23] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  [18] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
13  [18] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
13  [18] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
16  [17] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
17  [16] Rosario Privitera & Alessandra Cugno Ítalía
18  [15] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
19  [12] Alessandro Toffoletto & Roberta Zoia Ítalía
20  [11] Igor Boev & Kristina Dinovets Rússland
20  [11] Sergiy Polulyakhov & Olga Sydorova Úkraína
22  [8] Jake Davies & Carlisa Candy England
22  [8] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
24  [7] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland

2. umferð (topp 47)

25  [22] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
26  [21] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
26  [21] Andrey Strinadko & Olga Kinnard Bandaríkin
26  [21] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
29  [16] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
30  [15] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
31  [14] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan
31  [14] Zi Long Wang & Ying Ying Xiang Kína
33  [13] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
33  [13] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
35  [10] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
35  [10] Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
37  [8] Hironobu Shindo & Satomi Okuhara Japan
37  [8] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
39  [7] Youngmin Kim & Heejung Lee Suður-Kórea
40  [6] Jaime Dieguez & Anna Dieguez England
40  [6] Yohei Shoji & Asami Omori Japan
42  [5] Yohei Goto & Tomomi Gamo Japan
42  [5] Lee Hoo Sun & Jung Eun Ji Suður-Kórea
42  [5] Takayuki Yoshimoto & Kyoko Yoshimoto Japan
45  [4] Kentaro Abe & Mitsue Aoyagi Japan
45  [4] Sangoun Park & Ham Bolm Kína
47  [2] Seiichiro Ohki & Yoshino Saitoh Japan
48  [1] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland

1. umferð (topp 51)

49  [10] Peter Ingris & Iliyana Bandaríkin
49  [10] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
52  [8] Takuma Kenta & Tsugumi Ishida Japan
53  [2] Saverio Scarcella & Fabiola Ciminello Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}