Results from Universal 2008 - Amateur Latin 20. janúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Universal 2008
England - Frimley Green 20. janúar 2008

Amateur Latin 20. janúar 2008

Úrslit

1  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
2  Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
3  Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
4  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
5  Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
6  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
8  [25] Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
9  [16] Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
10  [12] Stefano Oradei & Michela Rossi Ítalía
11  [10] Justinas Duknauskas & Karina Eremian Litháen
12  [6] Vladimir Filippov & Zia James Danmörk

Fjórðungsúrslit

13  [14] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
14  [13] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
14  [13] Przemek Lowicki & Asta Sigvaldadottir Ísland
16  [11] Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
16  [11] Albert Naydenov & Alena Naydenova Rússland
18  [10] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
19  [9] Aleksandr Ilinykh & Anna Afonenkova Rússland
20  [8] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
21  [7] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
21  [7] Giovanni Virgitto & Sara Casini Ítalía
23  [6] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
24  [4] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk

2. umferð (topp 50)

25  [17] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
25  [17] Simone Franco & Laura Hair England
25  [17] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
25  [17] Vitaly Sevastianov & Anna Stepunina Írland
29  [16] Arsen Kishishian & Yuliya Nikitenko Ástralía
30  [15] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Nýja Sjáland
31  [14] Justas Kucinskas & Agne Malinauskaite Litháen
32  [11] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
33  [10] Evgen Golichenko & Kateryna Krut Úkraína
33  [10] Stefano Moriondo & Malene Ostergaard Danmörk
35  [8] Sharone Levit & Julia Zavadska Kanada
35  [8] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
37  [7] Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Úkraína
38  [6] Fedor Artemyev & Darya Chernysheva Rússland
38  [6] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
38  [6] Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
41  [5] Ville Roos & Sanni Siurua Finnland
42  [3] Vladimir Shulga & Polina Lukovskaya Úkraína
42  [3] Luo Zhuofu & Qiao Dan Kína
44  [2] Wen-bo Fan & Chen Shiyao Kína
44  [2] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
44  [2] Dmitri Vorobev & Kristina Dinovets Rússland
44  [2] Eduard Zhigurt & Ekaterina Shilova Rússland
48  [1] Antonio De Iorio & Anna Kuznetsova Ítalía
48  [1] Sergei Ovodov & Kseniya Netsvetaeva Rússland
50  Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland

1. umferð (topp 57)

51  [19] Danilo Maddalena & Daniela Mattia Ítalía
52  [17] Alessio Galocchio & Sara Alu Ítalía
53  [12] Michael Duong & Peony Yao Kanada
53  [12] Stanislav Wakeham & Natalia Klimova England
55  [8] Anatoliy Zaslavskiy & Veronika Svyrydova Úkraína
56  [7] Florent Trarieux & Veronika Kasparova England
57  [4] Yaroslav Senchilo & Nataliia Slavska Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}