Results from UK Open 2013 - Professional Rising Star Ballroom 15. janúar 2013
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2013
England - Bournemouth 15. janúar 2013

Professional Rising Star Ballroom 15. janúar 2013

Úrslit

1  Andrea Zaramella & Kristie Simmonds Bandaríkin
2  Alex Sindila & Katie Gleeson England
3  Gianni Caliandro & Arianna Esposito Bandaríkin
4  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
5  Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
6  Ronen Zinshtein & Mariam Izmaylova Bandaríkin
7  Takahiro Niikura & Yukiko Nakata Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [25] Jun Motoike & Noriko Muto Japan
9  [24] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
10  [20] Wu Zhifan & Ying Lei Kína
11  [14] Aleksandr Ostrovsky & Yuliya Igonina Rússland
12  [12] Jae Hoon Park & Young Ha Lee Suður-Kórea
13  [11] Vladislav Shahov & Inna Ognianova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [17] Jim Chen & Anita Chen Tævan
14  [17] Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Bandaríkin
16  [16] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
17  [15] Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
17  [15] Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan
19  [12] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
19  [12] Richard Still & Morgan Hemphill England
19  [12] Akio Tamura & Ritsu Wakao Japan
22  [11] Mikhail Nikolaev & Kseniya Kireeva Rússland
23  [9] Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
23  [9] Pawel Switalski & Paulina Janicka Ítalía
25  [8] Sergey Kiselev & Ekaterina Popova Bandaríkin
26  [6] Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland

3. umferð (topp 51)

27  [18] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
28  [17] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
28  [17] Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
28  [17] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
31  [16] Teppei Hamada & Yui Masuda Japan
31  [16] Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
31  [16] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
34  [15] Taichi Kokido & Yuka Shichida Japan
34  [15] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
34  [15] Simone De Santis & Valentina Nardella Frakkland
37  [14] Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
38  [13] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
39  [12] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
39  [12] Yuta Nakagawa & Kumiko Nakagawa Japan
41  [11] Ryoji Honda & Sayo Ebisuno Japan
41  [11] Shuichiro Tamatsu & Kaori Hanamori Japan
43  [10] Victor Buenavida & Petra Cernakova Spánn
43  [10] Michal Towliszew & Tiffany Fung Bandaríkin
45  [9] Sei Iwaki & Chihiro Fukai Japan
45  [9] Tomoya Kosugi & Nobue Kosugi Japan
45  [9] Gentaro Ohtani & Shizu Kusakabe Japan
48  [8] Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
48  [8] Shin Wakashiro & Yuria Tatsumi England
50  [6] Marcin Kisztelinski & Kamila Dabrowska Pólland
51  [5] Daisuke Yamamoto & Keiko Ando Japan

2. umferð (topp 92)

52  [20] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
52  [20] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
54  [18] Masafumi Fujiwara & Emi Masuda Japan
54  [18] SeHyoung Jang Don & Adele Jang Don England
54  [18] Nobuaki Kijima & Hisae Fukuhara Japan
54  [18] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
54  [18] Pavel Lebedev & Tatiana Mescheriakova Kanada
59  [17] Tetsuya Honjo & Yuka Ota Japan
59  [17] Takaya Kawasaki & Akiko Ono Japan
59  [17] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
59  [17] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
59  [17] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
64  [16] Peter Beardsley & Rebecca Beardsley (aka Berry) Ástralía
64  [16] Jung-oh Seo & Geun-hyang Kim Suður-Kórea
64  [16] Atsushi Shiragami & Mizue Ishiguchi Japan
64  [16] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
64  [16] Keita Yamazaki & Minako Ishimoto Japan
69  [15] Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
69  [15] Tae Joong Kim & Mi Hee Park Suður-Kórea
69  [15] Koji Ohtsubo & Aiko Sato Japan
69  [15] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
73  [14] Makoto Miki & Yoshiko Suzuki Japan
74  [13] Takafumi Kamekawa & Hitomi Takahashi Japan
74  [13] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
74  [13] Katsuyoshi Nishida & Haruka Sato Japan
74  [13] Seo Young Won & Jinkyoung Yan Bandaríkin
78  [12] Takahiro Akitani & Miho Tahara Japan
78  [12] Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
78  [12] Eiji Ono & Yukie Ono Japan
78  [12] Akira Suzuki & Reina Furukawa Japan
82  [11] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
83  [10] Roberto Garcia & Sara Martin Spánn
83  [10] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma England
85  [9] Hideyuki Matsumoto & Mari Ikeda England
85  [9] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
85  [9] Kazuto Tanaka & Emi Kuzuoka Japan
88  [8] Jeong-woon An & Jang Hyun Suður-Kórea
88  [8] Hiroshi Fujika & Mayu Hatada Japan
88  [8] Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
91  [7] Yegor Novikov & Yana Blinova Bandaríkin
92  [6] Shin Ya Urui & Kayo Urui Japan

1. umferð (topp 133)

93  [22] Ki-on Choi & Mi-ra Ahn Suður-Kórea
93  [22] Hideaki Mitsumori & Yoshimi Sakai Japan
95  [21] Kousuke Kawakami & Akane Hoshino Japan
95  [21] Masahiro Ohara & Kaori Ohara Japan
95  [21] Yuki Shibata & Asami Matsubara Japan
95  [21] Yuichiro Sueyasu & Yuka Sueyasu Japan
95  [21] Stephen Summers & Sarah Summers England
100  [20] Hiroshi Kodaira & Miho Uemura Japan
100  [20] Tatsushi Miyake & Satoko Sasaki Japan
102  [19] Xiang Li & Si Hui Liu Kína
102  [19] Norinobu Morishita & Eimi Nishioka Japan
102  [19] Junya Tsuzuki & Asami Tsuzuki England
105  [18] Jimmy Chen & Dana Shen Tævan
105  [18] Toshitaka Hayashi & Mai Takemori Japan
105  [18] Aleksander Kuznetsov & Yulia Evseeva Rússland
105  [18] Chan Sang Park & Kyoung-Hee Kim Suður-Kórea
105  [18] Keisuke Sato & Rena Yamashita Japan
105  [18] Dimitrijus Sazinas & Karolina Szpiech Bandaríkin
111  [17] Masato Matsumoto & Kaori Yokoyama Japan
111  [17] Yuma Ninomiya & Nobue Ninomiya England
113  [16] Darren Chen & Angel Chu Tævan
113  [16] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
113  [16] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
113  [16] Norio Suzuki & Miyuki Chuujou Japan
117  [15] Kentaro Hayashi & Kyoko Kobayashi Japan
117  [15] Koki Morizumi & Komugi Kadota Japan
117  [15] Duk Hyung Park & Young Mi Lee Suður-Kórea
120  [14] Yoshiaki Ishihara & Juri Hashimoto Japan
120  [14] Hyun-jin Jang & Joh Hei-Yeol Hong Kong
120  [14] Jung Hyun Kim & Hae Kim Singapúr
120  [14] Olli Syrjälä & Elina Katainen Finnland
124  [13] Jonathan Luckcuck & Jannine Davies England
125  [12] Keumkang Lee & Si-jung Song Suður-Kórea
125  [12] Marcel Miczalowski & Anna Borsuk Pólland
127  [11] Accursio Romeo & Alessandra Speranza England
127  [11] Satoshi Takada & Junko Matsumura Japan
129  [8] Yohei Matsumoto & Miryong Oh Japan
130  [5] Yoshihiko Yamamoto & Tomoka Awazu Japan
131  [3] Masahiro Nakaizumi & Chisa Aoki Japan
131  [3] Shinji Touma & Momoko Ariji Japan
133  Shoichi Urushibara & Minami Abe England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}