Results from UK Open 2013 - Amateur Latin 16. janúar 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2013
England - Bournemouth 15. janúar 2013

Amateur Latin 16. janúar 2013

Úrslit

1  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
2  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
3  Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
4  Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
5  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
6  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
8  [19] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
9  [13] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
10  [10] Dorin Frecautanu & Mariya Dyment Moldovía
11  [7] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
12  [3] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
14  [19] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
15  [15] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
16  [13] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Ítalía
16  [13] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
16  [13] Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
19  [12] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
20  [6] Lorenzo Valerio La Pietra & Antonella Illuzzi Ítalía
21  [5] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
22  [4] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
22  [4] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
24  Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk

4. umferð (topp 49)

25  [21] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
25  [21] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
27  [19] Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
27  [19] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
29  [18] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
29  [18] Sam Shamseili & Arina Grishanina Danmörk
29  [18] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
32  [17] Kirilo Vasyuk & Anastasiya Cherepkova Úkraína
33  [16] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína
33  [16] Daniel Falkenberg & Anna Kapliy Danmörk
35  [15] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
36  [14] Gleb Chernyavsky & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
36  [14] Krystian Radziejowski & Sylwia Maczek Pólland
38  [13] Vassili Anokhine & Kristina Androsenko Rússland
38  [13] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
40  [10] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
40  [10] Jia Jun Ma & Fan Xia Kína
40  [10] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
40  [10] Denys Samson & Yuliya Nikitenko Rússland
40  [10] Igor Wilczynski & Karolina Urban Pólland
45  [9] Matteo Cossu & Zia James England
45  [9] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
45  [9] Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
48  [8] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova England
49  [6] Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína

3. umferð (topp 81)

50  [24] Oleksandr Kamnev & Ekateryna Perevoznyk Úkraína
50  [24] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
52  [23] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
52  [23] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
52  [23] Dominik Rudnicki & Adrianna Lojszczyk Pólland
52  [23] Jakub Rybicki & Nastazja Szypulska Pólland
56  [22] Yan Sorokin & Veronika Karimova Rússland
57  [19] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
58  [18] Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
58  [18] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
60  [17] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
60  [17] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
60  [17] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
60  [17] Vasily Nikolayevsky & Darya Shelestova Rússland
60  [17] Evgeniy Raev & Gabriella Sabler Bandaríkin
60  [17] Yaroslav Senchilo & Eleonora Posypayko Úkraína
60  [17] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
67  [16] Przemyslaw Modrzynski & Valeriya Zhuravliova Pólland
68  [15] Mykola Belbas & Khrystyna Systalyuk Úkraína
69  [14] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
69  [14] Maksim Khodchenkov & Irina Kurbatova Rússland
69  [14] Adrian Kopczynski & Ewelina Mikolajewska Pólland
69  [14] Evgen Kornievskyy & Olga Kravchenko Úkraína
73  [13] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
73  [13] Daniel Power & Victoria Holmes England
75  [12] Tomas Antalek & Natalia Glosikova Slovakía
75  [12] Li Di & Zhao Lei Kína
77  [11] Kyrylo Dovgalin & Svitlana Ustyugova Úkraína
78  [9] Kamil Kuroczko & Anna Siwek Pólland
78  [9] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
80  [8] Jakub Drmota & Marketa Vlckova Tékkland
81  [5] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland

2. umferð (topp 122)

82  [29] Andrea Bolzoni & Anna Stedile Ítalía
82  [29] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
84  [27] Nikita Gordenkov & Aleksandra Baranova Rússland
84  [27] Pavel Stepanchuk & Anastasiya Danilova Bandaríkin
86  [26] Vander Hinlon Lely & Zhao Shan Shan Hong Kong
87  [25] Daniele Emiliani & Natasha Jackson England
87  [25] Alessio Galocchio & Marta Botta Ítalía
87  [25] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
90  [24] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
90  [24] Benjamin Jones & Amy Dowden England
90  [24] Giuseppe Mastandrea & Antonella Palermo Ítalía
90  [24] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
94  [23] Igor Plukarski & Paulina Filipczuk Pólland
94  [23] Anton Sergeev & Elizaveta Monikaynen Rússland
96  [22] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
97  [21] Francesco Garofalo & Marika Laraspata Ítalía
97  [21] Valentin Milev & Margaryta Khrystyuk Spánn
99  [20] Fedor Artemyev & Ekaterina Shilova Rússland
99  [20] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
99  [20] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
99  [20] Marcin Wojtkowiak & Justyna Gierlowska Pólland
103  [19] Jorgen Nilsen & Elena Mantaluta Noregur
104  [18] Oleg Gyliuk & Irina Sterleva Úkraína
104  [18] Vitor Lemos Fernandes & Victoria Feneley England
106  [17] Dmytro Bidyuk & Alina Voytenko Úkraína
106  [17] Ivan Lubenko & Helen Pearce England
106  [17] Aleksandr Vasylenko & Svitlana Levit Úkraína
109  [16] Cristian Corda & Denise Corda Ítalía
109  [16] Blazej Lewandowski & Marta Kapanowska Pólland
111  [15] Sebastiano Mele & Maria Skyum Danmörk
111  [15] Baniel Lior Shinder & Maria Ashchepkova Þýskaland
113  [14] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
113  [14] James Cutler & Courtney Taylor England
113  [14] Ruud Moers & Amber List Holland
113  [14] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
113  [14] Nikolay Reutov & Charlotte Plant England
118  [13] Chen Yi Chao & Liu Xin Chen Japan
119  [10] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
120  [9] Radoslaw Rykowski & Magdalena Kogut Pólland
121  [8] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
122  [6] Rafael Kyu & Patricia Palazon Spánn

1. umferð (topp 173)

123  [29] Andrey Kitsun & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
123  [29] Dawid Michalak & Kinga Machnik Pólland
125  [28] Michal Danilczuk & Natalia Glebocka Pólland
125  [28] Aleksandr Kozhukhar & Tetyana Sushynska Úkraína
125  [28] Cristian Pontarelli & Lisa Dalla Pozza Ítalía
125  [28] Federico Proietti & Andrea Pinto Ítalía
125  [28] Valeriy Shokhin & Vera Litvinova Úkraína
125  [28] Michel Taddeo & Jessica Pelliccioni Ítalía
125  [28] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
132  [27] Aleksandr Belov & Marina Belova Rússland
133  [26] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
134  [25] Edvins Astahovs & Nika Bero Lettland
134  [25] Vitaliy Belenok & Iryna Pavlyuk Úkraína
134  [25] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
137  [24] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
137  [24] Mariusz Finkielsztein & Dominika Rucinska Pólland
137  [24] Samuel De Franco & Alessia De Franco Ítalía
137  [24] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
137  [24] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
142  [23] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
142  [23] Ryan Chen & Vivi Wu Tævan
142  [23] Simone Colella & Courtney Payne England
142  [23] Arthur Weingardt & Victoria Chumakova Þýskaland
146  [22] Guido Gencarelli & Vita-Viktoria Lyubimtseva Þýskaland
147  [21] Aleksander Holod & Natalia Krzystoszek Pólland
147  [21] Antonio Fabio Leone & Monia Sedicina Ítalía
149  [20] Geraint Heaney & Stephanie Noon England
150  [19] Mario Giuseppe Carciotto & Tania Cerra Ítalía
150  [19] Celestino Di Cicco & Claudia Di Nicola Ítalía
150  [19] Nicola Fanelli & Federica Fanelli Ítalía
150  [19] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
150  [19] Hyeong Seok Kim & Lee Kyung Lyun Singapúr
155  [18] Pasquale La Rocca & Kristina Pfeffer England
155  [18] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
157  [17] Marcin Szymutko & Ksenia Szymutko Írland
158  [16] Alex Bordigoni & Marica Bordi Ítalía
158  [16] Daniele Longano & Maria Francesca Carnemolla Ítalía
160  [14] Bogdan Kobzarenko & Elena Vakulenko Úkraína
160  [14] Csaba Megyeri & Ida Kovács Ungverjaland
162  [13] Han Ly & Crystal Li Kanada
162  [13] Nikos Vlasis & Effie Hormova Grikkland
164  [12] Alessio Moriconi & Elisa De Persio Ítalía
164  [12] Shingo Nagoshi & Akiko Nagoshi Japan
166  [11] Woo-min Jang & Han-Sol Lee Suður-Kórea
166  [11] Vincenzo Nicastro & Anna Carbonaro Ítalía
168  [10] Adam Edwards & Zoe Shand Wales
169  [7] Simon Richardson & Joanna Lytham England
170  [6] Evangelos Patakas & Erifili Mela Grikkland
170  [6] Danilo Di Raimondo & Cettina Ficili Ítalía
172  [5] Marios Grammenos & Paraskevi Pappa Grikkland
172  [5] Gordan Vogles & Ivana Strancaric Króatía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}