Results from UK Open 2013 - Amateur Ballroom 17. janúar 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2013
England - Bournemouth 15. janúar 2013

Amateur Ballroom 17. janúar 2013

Úrslit

1  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
2  Chong He & Jing Shan Kína
3  Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
4  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
5  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
6  Dusan Dragovic & Greta Laurinaityte England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Stanislav Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
8  [19] Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
9  [13] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
10  [12] Alex Freyr Gunnarsson & Liis End England
10  [12] Kyle Taylor & Polina Shklyaeva England
12  [10] Anton Nedotsukov & Maria Mitrokhina Rússland
13  [6] Ben Taylor & Stefanie Bossen England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [21] Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Ítalía
14  [21] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Austurríki
16  [20] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
17  [16] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
17  [16] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
19  [14] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
20  [13] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
21  [11] Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Bandaríkin
22  [10] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
23  [7] Igor Colac & Roxane Milotti Bandaríkin
24  [3] Liu Ya & Liu Jia Xin Kína

4. umferð (topp 49)

25  [26] Iaroslav Bieliei & Virginie Primeau Kanada
26  [25] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Ítalía
27  [24] Wojciech Jeschke & Malgorzata Kowalska Pólland
27  [24] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Rússland
27  [24] Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland
30  [22] Jacek Jeschke & Agnieszka Gajak Pólland
31  [19] Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
32  [15] Dmytro Dakhnovskyi & Anna Sukach Úkraína
32  [15] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
32  [15] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
32  [15] Andrej Volkov & Anastasiya Kravchenko Rússland
36  [13] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
37  [12] Vladyslav Dolya & Oleksandra Sidorova Úkraína
38  [10] Jack Beale & Natalia Siyanko England
38  [10] Matthew Potter & Talysa Trevallion Ástralía
40  [8] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
41  [7] Jerzy Borowski & Kaja Jackowska Svíþjóð
41  [7] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
41  [7] Norbert Sikora & Dominika Dul Pólland
44  [6] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
44  [6] Lev Kravchenko & Rebecca Jackson England
44  [6] Christopher Millward & Victoria Bennett England
47  [3] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
47  [3] Andriy Mihailov & Anna Bogachova Úkraína
49  [2] John Giannini & Katherine Giannini England

3. umferð (topp 65)

50  [31] James Cutler & Courtney Taylor England
50  [31] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
52  [30] Karl Rasmussen & Charlotta Lundberg Svíþjóð
53  [29] Andrei Motyl & Kseniya Klesch Rússland
54  [27] Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía
54  [27] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
56  [26] Damiano Soldati & Pauline van Valkengoed Holland
57  [25] Jacek Stefanski & Joanna Korab Pólland
58  [24] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova Úkraína
58  [24] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
60  [23] Andrey Kitsun & Natalia Korsak Hvíta-Rússland
61  [17] Luke Miller & Hanna Cresswell England
62  [16] Oleksandr Mullyar & Kateryna Mullyar (aka Gerasymenko) Úkraína
63  [11] Kirill Potapov & Mariya Paneva Rússland
64  [9] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
64  [9] Igor Fufurin & Mariya Fufurina (aka Vasileva) Rússland

2. umferð (topp 90)

66  [31] David Klar & Lauren Andlovec Hong Kong
66  [31] Denys Korostashov & Nataliya Kostyleva Úkraína
66  [31] Argo Oblikas & Aimie Leak England
66  [31] Petr Shigin & Svetlana Afanasyeva (aka Krivobokova) Rússland
70  [30] Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
71  [29] Stefano Di Brino & Bianka Zubrowska Ítalía
72  [28] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
72  [28] Yuri Nartov & Yuliya Blagova Bandaríkin
72  [28] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
75  [27] Linghao Kang & Anran Xing Kína
75  [27] Ilari Lehtonen & Jasmin Pocknell Finnland
75  [27] Serguei Peshkun & Olesya Mokrova Rússland
78  [25] Vincenzo Vitale & Claudia Vitale Ítalía
79  [23] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold Bandaríkin
80  [22] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
80  [22] Alessandro Festino & Valeria Quatrini Ítalía
82  [20] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
83  [19] Michal Lemieszek & Paulina Szysz Pólland
84  [16] Freythor Ossunrarson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
84  [16] Joel Smith & Sara Smith Ástralía
86  [15] Elliott Whittaker & Charlotte Carruthers England
87  [14] Geraint Heaney & Stephanie Noon England
87  [14] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
89  [11] Adam Bynert & Emily Bynert England
90  [9] Zhi Xiang Shi & Lu Shi Kína

1. umferð (topp 109)

91  [35] Marcus Mitchell & Rosie Ward England
91  [35] John Edward Nolan & Hazel Ryan Írland
91  [35] Kyohei Yamada & Saori Akiyama Japan
94  [34] Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
95  [33] Oscar Kraan & Patricia Bach Holland
95  [33] Mark Rankilor & Julia Kozak England
97  [31] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
97  [31] Nicolai Bouet & Helle Kogsboll Danmörk
99  [30] Roman Nagibin & Daria Kotenko Úkraína
100  [28] Kristaps Melko & Lorna Wiggins Lettland
101  [26] Andrea Frediani & Sara Iozzia Ítalía
102  [25] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
103  [19] Bjorn Biermann & Anastasia Pukhova Þýskaland
103  [19] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
105  [18] John Sinclair & Denise Brocklebank England
106  [17] Bogdan Kobzarenko & Elena Vakulenko Úkraína
107  [14] Adam Edwards & Zoe Shand Wales
107  [14] Denzil Scerri De Carlo & Rossella Scerri De Carlo England
109  [2] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}