Results from UK Open 2012 - Amateur Rising Star Latin 17. janúar 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2012
England - Bournemouth 17. janúar 2012

Amateur Rising Star Latin 17. janúar 2012

Úrslit

1  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
2  Artur Tarnavskiy & Kateryna Krut Úkraína
3  Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
4  Stefano Moriondo & Darya Byelikova Ítalía
5  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
6  Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Salvatore Sinardi & Anastasia Kuzieva Úkraína
8  [24] Evgeniy Firstov & Darya Zhubareva Rússland
9  [21] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
10  [19] Daniel Falkenberg & Anna Kapliy Danmörk
11  [18] Danny Stowell & Kate Moore England
12  [14] Sam Shamseili & Arina Grishanina Danmörk

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [22] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
14  [21] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
15  [19] Wang Yu Guang & Chen Nan Kína
16  [18] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
17  [17] Cedric Wai & Jennifer Tin Kína
18  [15] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
19  [13] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
20  [12] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
21  [11] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
22  [10] Mykyta Serdyuk & Anna Krasnishapka Úkraína
23  [8] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
24  [7] Anton Azanov & Aleksandra Akimova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  [19] Edgars Brivks & Nicole Gynga Kanada
25  [19] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
25  [19] Kyrylo Dovgalin & Viktoria Dincheva Búlgaría
25  [19] Oleksandr Gaidash & Anastasiya Malyshkina Úkraína
25  [19] Lorenzo Valerio La Pietra & Antonella Illuzzi Ítalía
30  [18] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
30  [18] Christopher Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
30  [18] Evgeniy Raev & Vladlena Baranova Rússland
33  [17] Aleksei Ivasenko & Olena Blotkevych Úkraína
34  [16] Jia Jun Ma & Qian Xu Kína
34  [16] Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína
36  [15] Evgen Kornievskyy & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
36  [15] Dominik Rudnicki & Adrianna Lojszczyk Pólland
38  [14] Jeremy Basile & Megan Wragg Ástralía
38  [14] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
40  [13] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
40  [13] Adelmo Mandia & Leila Stewart England
42  [12] Fedor Artemyev & Ekaterina Shilova Rússland
42  [12] Alfred Palmgren-Barrestig & Jeanette Carlsson Svíþjóð
44  [11] Pavel Stepanchuk & Anastasiya Danilova Bandaríkin
45  [10] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
45  [10] Sergey Kostetsky & Malgorzata Janczewska Pólland
47  [9] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
48  [6] Oleksiy Bisko & Valeriya Zhuravliova Úkraína

2. umferð (topp 81)

49  [25] Daniils Kutuzovs & Maria Shalvarova Kanada
49  [25] Kan Sun & Zhu Siying Kína
49  [25] Marco Tocchini & Vita-Viktoria Lyubimtseva Ítalía
52  [24] Sergey Tanchev & Marika Doshoris Frakkland
52  [24] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
54  [22] Vitor Lemos Fernandes & Victoria Feneley England
54  [22] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
56  [21] Benjamin Jones & Amy Dowden England
57  [20] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova England
57  [20] Boris Rudenko & Ekaterina Fedosova Bandaríkin
57  [20] Stanislav Urodlivchenko & Tetyana Borovik Úkraína
60  [19] Aleksandr Kozhukhar & Anna Lisovaya Úkraína
61  [17] Sebastiano Mele & Maria Skyum Danmörk
62  [15] Paki Tufano & Marina Olindo Ítalía
63  [14] Daniele Fulvi & Danielle Toal England
64  [13] Simone Colella & Courtney Payne England
64  [13] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
64  [13] Rafael Kyu & Elena Mantaluta Tævan
64  [13] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
68  [12] Daniele Emiliani & Natasha Jackson England
69  [10] Michael Foskett & Korina Travis England
69  [10] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
69  [10] Yuriy Kurilov & Veronika Svyrydova Úkraína
69  [10] Antonio Fabio Leone & Monia Sedicina Ítalía
73  [9] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
73  [9] Tom Parkes & Bryony Fielding England
75  [8] Krzysztof Grzelak & Leah Rolfe England
75  [8] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
77  [7] Kai Widdrington & Natasha Jeved England
78  [6] Sam Hunter & Charlotte Plant England
78  [6] Lawrence James & Aimie Leak England
80  [3] Mario Giuseppe Carciotto & Ilaria Caratelli Ítalía
81  [2] Gianalberto Pasqui & Alessia Biondi Ítalía

1. umferð (topp 107)

82  [29] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
83  [28] Wang Ge Duo & Yue Liang Jie Kína
83  [28] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
85  [27] Alexsey Bogdan & Anastasiya Pugacheva Rússland
86  [26] Claudio Fratini & Fabiana Tilaro Ítalía
87  [24] Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
87  [24] Dmitriy Kravets & Elena Kravets Rússland
87  [24] Pawel Obrocki & Jo Han Ho England
90  [22] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
91  [21] Péter Kecskemethy & Janet Gooi England
91  [21] Hyeong Seok Kim & Lee Kyung Lyun Singapúr
93  [17] Vincenzo Mileto & Giulia D'amaro Ítalía
93  [17] Arman Sahovic & Maria Naumchenko England
95  [15] Han Ly & Crystal Li Kanada
96  [14] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
97  [11] Sören Brockmann & Andreea Chirila England
97  [11] Alex Robinson & Kirsty Sahota England
99  [10] Sho Sumida & Saki Muramatsu Japan
99  [10] Vincent Villat & Camelia Motataianu Frakkland
101  [9] Ryan Chen & Vivi Wu Tævan
101  [9] Adam Edwards & Zoe Shand Wales
101  [9] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
101  [9] Mario Linge & Julia Sulimenko England
105  [7] Jesse Huang & Coldy Hsu Tævan
105  [7] Mitchell Willoughby & Jessica Schembri Malta
107  [4] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}