Results from UK Open 2012 - Amateur Latin 18. janúar 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2012
England - Bournemouth 17. janúar 2012

Amateur Latin 18. janúar 2012

Úrslit

1  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
2  Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
3  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
4  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
5  Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
6  Nikita Brovko & Anastasiya Melnikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
8  [19] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
9  [16] Dorin Frecautanu & Svetlana Borisova Rússland
10  [12] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
11  [10] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
12  [4] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
14  [17] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
15  [16] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
15  [16] Denis Tagintsev & Asta Sigvaldadottir Rússland
17  [15] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
18  [11] Manuel Favilla & Victoria Burke England
19  [10] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
19  [10] Dmytro Wloch & Viktoriya Kharchenko Úkraína
21  [9] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Ítalía
21  [9] Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
21  [9] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
24  [8] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
25  [3] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína

4. umferð (topp 50)

26  [21] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
26  [21] Stefano Moriondo & Darya Byelikova Ítalía
26  [21] Alex Zampierollo & Lucy Jones England
29  [16] Mykyta Serdyuk & Anna Krasnishapka Úkraína
29  [16] Salvatore Sinardi & Anastasia Kuzieva Úkraína
31  [15] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
32  [14] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
32  [14] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
32  [14] Lorenzo Valerio La Pietra & Antonella Illuzzi Ítalía
35  [12] Fedor Artemyev & Ekaterina Shilova Rússland
35  [12] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
37  [11] Kyrylo Dovgalin & Viktoria Dincheva Búlgaría
37  [11] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
37  [11] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
40  [10] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína
40  [10] Evgeniy Raev & Vladlena Baranova Rússland
42  [9] Daniel Falkenberg & Anna Kapliy Danmörk
42  [9] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
42  [9] Artur Tarnavskiy & Kateryna Krut Úkraína
42  [9] Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína
42  [9] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
47  [8] Anton Azanov & Aleksandra Akimova Rússland
47  [8] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
49  [6] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
50  [4] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland

3. umferð (topp 80)

51  [23] Daniils Kutuzovs & Maria Shalvarova Kanada
52  [22] Oleksiy Bisko & Valeriya Zhuravliova Úkraína
52  [22] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
54  [21] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
54  [21] Stanislav Urodlivchenko & Tetyana Borovik Úkraína
56  [20] Jia Jun Ma & Qian Xu Kína
56  [20] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
58  [19] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
58  [19] Aleksandr Kozhukhar & Anna Lisovaya Úkraína
60  [18] Boris Rudenko & Ekaterina Fedosova Bandaríkin
60  [18] Sam Shamseili & Arina Grishanina Danmörk
60  [18] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
63  [17] Sergey Kostetsky & Malgorzata Janczewska Pólland
63  [17] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
63  [17] Danny Stowell & Kate Moore England
66  [16] Aleksei Ivasenko & Olena Blotkevych Úkraína
66  [16] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
68  [15] Dominik Rudnicki & Adrianna Lojszczyk Pólland
69  [14] Adelmo Mandia & Leila Stewart England
70  [13] Edgars Brivks & Nicole Gynga Kanada
70  [13] Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
70  [13] Cedric Wai & Jennifer Tin Kína
73  [12] Kan Sun & Zhu Siying Kína
74  [11] Pavel Stepanchuk & Anastasiya Danilova Bandaríkin
75  [10] Benjamin Jones & Amy Dowden England
76  [9] Jeremy Basile & Megan Wragg Ástralía
76  [9] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
76  [9] Alfred Palmgren-Barrestig & Jeanette Carlsson Svíþjóð
79  [8] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
80  [3] Kyle Taylor & Polina Shklyaeva England

2. umferð (topp 115)

81  [28] Wang Yu Guang & Chen Nan Kína
81  [28] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova England
81  [28] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
81  [28] Marco Tocchini & Vita-Viktoria Lyubimtseva Ítalía
85  [26] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
85  [26] Sergey Tanchev & Marika Doshoris Frakkland
87  [25] Kai Widdrington & Natasha Jeved England
88  [24] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
89  [23] Vitor Lemos Fernandes & Victoria Feneley England
90  [22] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
90  [22] Rafael Kyu & Elena Mantaluta Tævan
90  [22] Christopher Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
90  [22] Paki Tufano & Marina Olindo Ítalía
94  [21] Krzysztof Grzelak & Leah Rolfe England
94  [21] Sam Hunter & Charlotte Plant England
94  [21] Yuriy Kurilov & Veronika Svyrydova Úkraína
97  [20] Simone Colella & Courtney Payne England
97  [20] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
97  [20] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
100  [18] James Cutler & Courtney Taylor England
100  [18] Claudio Fratini & Fabiana Tilaro Ítalía
100  [18] Sebastiano Mele & Maria Skyum Danmörk
103  [17] Hyeong Seok Kim & Lee Kyung Lyun Singapúr
103  [17] Antonio Fabio Leone & Monia Sedicina Ítalía
105  [16] Dmitriy Kravets & Elena Kravets Rússland
106  [15] Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
107  [13] Alexsey Bogdan & Anastasiya Pugacheva Rússland
108  [12] Wang Ge Duo & Yue Liang Jie Kína
108  [12] Tom Parkes & Bryony Fielding England
110  [11] Vincenzo Mileto & Giulia D'amaro Ítalía
111  [10] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
112  [9] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
113  [8] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
114  [6] Sho Sumida & Saki Muramatsu Japan
115  [5] Han Ly & Crystal Li Kanada

1. umferð (topp 132)

116  [35] Mario Giuseppe Carciotto & Ilaria Caratelli Ítalía
117  [33] Arman Sahovic & Maria Naumchenko England
118  [31] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
119  [30] Oleksandr Gaidash & Anastasiya Homenko Úkraína
119  [30] Berk Kaya & Yasemen Karaduman Tyrkland
119  [30] Solar Yang & Elfrida Lee Tævan
122  [29] Sören Brockmann & Andreea Chirila England
122  [29] Adam Edwards & Zoe Shand Wales
124  [28] Daniele Fulvi & Danielle Toal England
124  [28] Péter Kecskemethy & Janet Gooi England
126  [26] Ryan Chen & Vivi Wu Tævan
126  [26] Jesse Huang & Coldy Hsu Tævan
126  [26] Bogdan Kobzarenko & Elena Vakulenko Úkraína
126  [26] Pawel Obrocki & Jo Han Ho England
126  [26] Mitchell Willoughby & Jessica Schembri Malta
131  [21] Vincent Villat & Camelia Motataianu Frakkland
132  [17] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}