Results from UK Open 2010 - Amateur Latin 20. janúar 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2010
England - Bournemouth 19. janúar 2010

Amateur Latin 20. janúar 2010

Úrslit

1  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
2  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
3  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
4  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
5  Valentin Chmerkovskiy & Daria Chesnokova Bandaríkin
6  Dorin Frecautanu & Roselina Doneva Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
8  [24] Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
9  [19] Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland
10  [4] Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
10  [4] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  [1] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland

Fjórðungsúrslit

13  [17] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
14  [16] Andrei Kiselev & Tiina Koskenvalta Finnland
15  [14] Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
16  [13] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
17  [9] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
17  [9] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
17  [9] Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
17  [9] Alex Zampierollo & Elza Pole Lettland
21  [8] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
21  [8] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
21  [8] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
24  [6] Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
25  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk

4. umferð (topp 50)

26  [17] Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
27  [16] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
28  [15] Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
28  [15] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
30  [14] Ben Hardwick & Lucy Jones England
30  [14] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
32  [12] Aleksandr Altukhov & Oksana Dmytrenko Bandaríkin
32  [12] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
32  [12] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Holland
32  [12] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
36  [11] Stefano Moriondo & Malene Ostergaard Ítalía
36  [11] Danny Stowell & Kate Moore England
38  [10] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
39  [9] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
39  [9] Andrei Kazlouski & Kate Kapshandy Bandaríkin
39  [9] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
42  [8] Daniel Falkenberg & Kateryna Krut Danmörk
42  [8] Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
42  [8] Simon Völbel & Regina Murtasina Þýskaland
45  [7] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
45  [7] Przemyslaw Modrzynski & Aleksandra Jurga Pólland
45  [7] Artur Tarnavskiy & Mariya Dyment Úkraína
48  [6] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína
49  [5] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova England
50  [4] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England

3. umferð (topp 79)

51  [21] Zhivko Ivanov & Milla Lykke Danmörk
51  [21] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
51  [21] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
51  [21] Dmytro Wloch & Ekaterina Vaganova Úkraína
55  [20] Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
55  [20] Mykhaylo Samoshchenko & Yulia Shorokhova Rússland
57  [19] Gediminas Grigonis & Agne Malinauskaite Litháen
57  [19] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
57  [19] Wen Li & Huan Huang Kína
57  [19] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
61  [18] Ilie Bardahan & Ekaterina Kalugina Þýskaland
61  [18] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
63  [16] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
63  [16] Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
63  [16] Wen-bo Fan & Chen Shiyao Kína
63  [16] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
63  [16] Vitaly Sevastianov & Anna Stepunina Írland
63  [16] Kyle Taylor & Liis End England
69  [15] Aleksei Karaulov & Sasha Nissengolts Bandaríkin
69  [15] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
69  [15] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
72  [14] Simone Franco & Laura Hair England
72  [14] Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
74  [12] Mark-bruce Sasnovski & Lizl Jooste Suður Afríka
74  [12] Earle Williamson & Sandra Sorensen Danmörk
76  [9] Marco Moreira & Tara James Portúgal
76  [9] Janusz Ptaszek & Magda Geldner Pólland
78  [6] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
78  [6] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk

2. umferð (topp 123)

80  [23] Anton Avramenko & Anna Kapliy Úkraína
80  [23] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
80  [23] Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
80  [23] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
80  [23] Jakub Rybicki & Alina Nowak Pólland
85  [22] Nikolay Fanagin & Valerija Fetissova Eistland
85  [22] Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
85  [22] Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
85  [22] Mykyta Serdyuk & Anastasia Biatova Úkraína
89  [21] Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
89  [21] Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
89  [21] Vladislav Shahov & Milena Jasionek Bandaríkin
92  [20] Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
92  [20] Jokubas Venckus & Jomante Dapkeviciute Litháen
94  [19] Oleksandr Gaidash & Anastasiya Malyshkina Úkraína
94  [19] Dario Scuderi & Marina Mangione Þýskaland
94  [19] Djordje Tanasijevic & Emma-Lee Tanasijevic Serbía
97  [18] Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
97  [18] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
97  [18] Aleksei Ivasenko & Olena Blotkevych Úkraína
97  [18] Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
97  [18] Nuno Moreira & Mette Elkjaer Portúgal
97  [18] Krzysztof Psciuk & Monika Heinze Pólland
97  [18] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
104  [17] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
104  [17] Aleksandr Latushkin & Diana Klos Pólland
104  [17] Ruud Moers & Amber List Holland
104  [17] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Rússland
104  [17] Aric Yegudkin & Maria Belash Ástralía
109  [16] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
109  [16] Alexey Zolotarevskiy & Tatyana Zolotarevskaya (aka Stepina) Rússland
111  [15] Matti Puro & Laura Wimmer Finnland
111  [15] Dmytro Shylov & Sofiya Porokhova Úkraína
111  [15] Vladislav Talybin & Maria Ashchepkova Þýskaland
114  [14] Aleksander Leivikov & Alexandra Lyulikova Ísrael
114  [14] Pavel Stepanchuk & Nadezda Vlasova Bandaríkin
116  [13] Julien Brugel & Coralie Romanzin Frakkland
116  [13] Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
116  [13] Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía
119  [12] Julien Couderc & Elodie Masson Frakkland
119  [12] Alex Freyr Gunnarsson & Jona Kristin Benediktsdottir Ísland
119  [12] Benjamin Jones & Kerry Dennehy England
122  [10] Davide Fumagalli & Michaela Komorova Slovakía
122  [10] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen

1. umferð (topp 165)

124  [26] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
124  [26] Jonathan Rodríguez Pérez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
124  [26] Ramon Renting & Charlotte Stella Holland
127  [25] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
127  [25] Pedro Vieira & Loren James England
129  [24] Steven Greenwood & Jessica Dorman Ástralía
129  [24] Alex Infusino & Boglarka Czina Ungverjaland
129  [24] Jakub Lipowski & Pola Anforowicz Pólland
129  [24] Adelmo Mandia & Leila Stewart England
129  [24] Kevin Santana & Joana Diniz Portúgal
134  [23] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
134  [23] Krzysztof Grzelak & Leah Rolfe England
134  [23] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
134  [23] Simon Riding & Cecilie Funch-nielsen Danmörk
134  [23] Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
139  [22] Andrey Isaev & Veronika Svyrydova Úkraína
139  [22] Vincenzo Mileto & Thekla Vangi Ítalía
139  [22] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
142  [21] Daniel Garry & Emma Smith England
142  [21] Juan Jose Perez & Marina Bordoy Spánn
144  [20] David Barnes & Bryony Fielding England
144  [20] Kangsan Kim & Han Na Lee Suður-Kórea
146  [19] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
146  [19] Csaba Megyeri & Ida Kovács Ungverjaland
146  [19] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
146  [19] Shingo Nagoshi & Mariko Ishikawa Japan
150  [18] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
151  [16] Simone Colella & Courtney Payne England
152  [15] Carlos Nunes & Joana Fraga Ferreira Portúgal
153  [14] Jose Inacio & Ana Paula Lino Portúgal
153  [14] Min-Soo Oh & Mi-Na Lee Suður-Kórea
155  [12] George Agathocleous & Eugenia Fotopoulou Grikkland
155  [12] Yuki Suzuki & Kana Suzuki Japan
157  [11] Renato Bras & Ana Carolina Faustino Portúgal
157  [11] Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
159  [10] Naomichi Tsuji & Emiko Sakai Japan
160  [8] Péter Kecskemethy & Reka Balogh Ungverjaland
160  [8] Bruno Teixeira & Raquel Freitas Portúgal
162  [7] Filipe Andre Santos & Mariana Suspiro Portúgal
163  [6] Masaki Sannobu & Miho Saeda Japan
164  [5] Marco Mendonça & Adriana Bras Portúgal
165  [3] Adam Edwards & Zoe Shand England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}