Results from UK Open 2010 - Amateur Latin 20. janúar 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2010
England - Bournemouth 19. janúar 2010

Amateur Latin 20. janúar 2010

Úrslit

1  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
2  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
3  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
4  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
5  Valentin Chmerkovskiy & Dariya Di Filippo (aka Chesnokova) Bandaríkin
6  Dorin Frecautanu & Roselina Doneva Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
8  [24] Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
9  [19] Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland
10  [4] Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
10  [4] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  [1] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland

Fjórðungsúrslit

13  [17] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
14  [16] Andrei Kiselev & Tiina Koskenvalta Finnland
15  [14] Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
16  [13] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
17  [9] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
17  [9] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
17  [9] Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
17  [9] Alex Zampierollo & Elza Pole Lettland
21  [8] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
21  [8] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
21  [8] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
24  [6] Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
25  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk

4. umferð (topp 50)

26  [17] Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
27  [16] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
28  [15] Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
28  [15] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
30  [14] Ben Hardwick & Lucy Jones England
30  [14] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
32  [12] Aleksandr Altukhov & Oksana Dmytrenko Bandaríkin
32  [12] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
32  [12] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Holland
32  [12] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
36  [11] Stefano Moriondo & Malene Ostergaard Ítalía
36  [11] Danny Stowell & Kate Moore England
38  [10] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
39  [9] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
39  [9] Andrei Kazlouski & Kate Kapshandy Bandaríkin
39  [9] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
42  [8] Daniel Falkenberg & Kateryna Krut Danmörk
42  [8] Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
42  [8] Simon Völbel & Regina Murtasina Þýskaland
45  [7] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
45  [7] Przemyslaw Modrzynski & Aleksandra Jurga Pólland
45  [7] Artur Tarnavskiy & Mariya Dyment Úkraína
48  [6] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína
49  [5] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova England
50  [4] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England

3. umferð (topp 79)

51  [21] Zhivko Ivanov & Milla Lykke Danmörk
51  [21] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
51  [21] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
51  [21] Dmytro Wloch & Ekaterina Vaganova Úkraína
55  [20] Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
55  [20] Mykhaylo Samoshchenko & Yulia Shorokhova Rússland
57  [19] Gediminas Grigonis & Agne Malinauskaite Litháen
57  [19] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
57  [19] Wen Li & Huan Huang Kína
57  [19] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
61  [18] Ilie Bardahan & Ekaterina Kalugina Þýskaland
61  [18] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
63  [16] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
63  [16] Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
63  [16] Wen-bo Fan & Chen Shiyao Kína
63  [16] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
63  [16] Vitaly Sevastianov & Anna Stepunina Írland
63  [16] Kyle Taylor & Liis End England
69  [15] Aleksei Karaulov & Sasha Nissengolts Bandaríkin
69  [15] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
69  [15] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
72  [14] Simone Franco & Laura Hair England
72  [14] Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
74  [12] Mark-bruce Sasnovski & Lizl Jooste Suður Afríka
74  [12] Earle Williamson & Sandra Sorensen Danmörk
76  [9] Marco Moreira & Tara James Portúgal
76  [9] Janusz Ptaszek & Magda Geldner Pólland
78  [6] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
78  [6] Marius Toperczer Muresan & Katrine Nissen Danmörk

2. umferð (topp 123)

80  [23] Anton Avramenko & Anna Kapliy Úkraína
80  [23] Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
80  [23] Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
80  [23] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
80  [23] Jakub Rybicki & Alina Nowak Pólland
85  [22] Nikolay Fanagin & Valerija Fetissova Eistland
85  [22] Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
85  [22] Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
85  [22] Mykyta Serdyuk & Anastasia Biatova Úkraína
89  [21] Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
89  [21] Nikolaj Lund & Marta Kocik Danmörk
89  [21] Vladislav Shahov & Milena Jasionek Bandaríkin
92  [20] Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
92  [20] Jokubas Venckus & Jomante Dapkeviciute Litháen
94  [19] Oleksandr Gaidash & Anastasiya Malyshkina Úkraína
94  [19] Dario Scuderi & Marina Mangione Þýskaland
94  [19] Djordje Tanasijevic & Emma-Lee Tanasijevic Serbía
97  [18] Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
97  [18] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England
97  [18] Aleksei Ivasenko & Olena Blotkevych Úkraína
97  [18] Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
97  [18] Nuno Moreira & Mette Elkjaer Portúgal
97  [18] Krzysztof Psciuk & Monika Heinze Pólland
97  [18] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
104  [17] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
104  [17] Aleksandr Latushkin & Diana Klos Pólland
104  [17] Ruud Moers & Amber List Holland
104  [17] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Rússland
104  [17] Aric Yegudkin & Maria Belash Ástralía
109  [16] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
109  [16] Alexey Zolotarevskiy & Tatyana Zolotarevskaya (aka Stepina) Rússland
111  [15] Matti Puro & Laura Wimmer Finnland
111  [15] Dmytro Shylov & Sofiya Porokhova Úkraína
111  [15] Vladislav Talybin & Maria Ashchepkova Þýskaland
114  [14] Aleksander Leivikov & Alexandra Lyulikova Ísrael
114  [14] Pavel Stepanchuk & Nadezda Vlasova Bandaríkin
116  [13] Julien Brugel & Coralie Romanzin Frakkland
116  [13] Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
116  [13] Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía
119  [12] Julien Couderc & Elodie Masson Frakkland
119  [12] Alex Freyr Gunnarsson & Jona Kristin Benediktsdottir Ísland
119  [12] Benjamin Jones & Kerry Dennehy England
122  [10] Davide Fumagalli & Michaela Komorova Slovakía
122  [10] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen

1. umferð (topp 165)

124  [26] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
124  [26] Jonathan Rodríguez Pérez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
124  [26] Ramon Renting & Charlotte Stella Holland
127  [25] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
127  [25] Pedro Vieira & Loren James England
129  [24] Steven Greenwood & Jessica Dorman Ástralía
129  [24] Alex Infusino & Boglarka Czina Ungverjaland
129  [24] Jakub Lipowski & Pola Anforowicz Pólland
129  [24] Adelmo Mandia & Leila Stewart England
129  [24] Kevin Santana & Joana Diniz Portúgal
134  [23] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
134  [23] Krzysztof Grzelak & Leah Rolfe England
134  [23] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
134  [23] Simon Riding & Cecilie Funch-nielsen Danmörk
134  [23] Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
139  [22] Andrey Isaev & Veronika Svyrydova Úkraína
139  [22] Vincenzo Mileto & Thekla Vangi Ítalía
139  [22] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
142  [21] Daniel Garry & Emma Smith England
142  [21] Juan Jose Perez & Marina Bordoy Spánn
144  [20] David Barnes & Bryony Fielding England
144  [20] Kangsan Kim & Han Na Lee Suður-Kórea
146  [19] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
146  [19] Csaba Megyeri & Ida Kovács Ungverjaland
146  [19] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
146  [19] Shingo Nagoshi & Mariko Ishikawa Japan
150  [18] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
151  [16] Simone Colella & Courtney Payne England
152  [15] Carlos Nunes & Joana Fraga Ferreira Portúgal
153  [14] Jose Inacio & Ana Paula Lino Portúgal
153  [14] Min-Soo Oh & Mi-Na Lee Suður-Kórea
155  [12] George Agathocleous & Eugenia Fotopoulou Grikkland
155  [12] Yuki Suzuki & Kana Suzuki Japan
157  [11] Renato Bras & Ana Carolina Faustino Portúgal
157  [11] Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
159  [10] Naomichi Tsuji & Emiko Sakai Japan
160  [8] Péter Kecskemethy & Reka Balogh Ungverjaland
160  [8] Bruno Teixeira & Raquel Freitas Portúgal
162  [7] Filipe Andre Santos & Mariana Suspiro Portúgal
163  [6] Masaki Sannobu & Miho Saeda Japan
164  [5] Marco Mendonça & Adriana Bras Portúgal
165  [3] Adam Edwards & Zoe Shand England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}