Results from UK Open 2009 - Amateur Rising Star Standard 20. janúar 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2009
England - Bournemouth 20. janúar 2009

Amateur Rising Star Standard 20. janúar 2009

Úrslit

1  Dusan Dragovic & Ekaterina Romashkina Serbía
2  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
3  Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
4  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
5  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
6  Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
7  Wei Ping Li & Jia Sun Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [26] Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
9  [25] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
10  [22] Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
11  [17] Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

12  [22] Marco Bevilacqua & Antonella Decarolis Ítalía
12  [22] Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
12  [22] Chong He & Jing Shan Kína
12  [22] Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
16  [21] Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
16  [21] Vladimir Slon & Bianka Zubrowska Austurríki
18  [19] Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
19  [17] Eimantas Kalinauskas & Greta Laurinaityte Litháen
19  [17] Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
21  [16] Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
21  [16] Qiang Yu & Yue Dan Kína
23  [15] Ivan Novikov & Veronika Markova Rússland
24  [11] Mathias Kehlet & Valeria Semochkina Danmörk
25  [8] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki

3. umferð (topp 52)

26  [20] Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
26  [20] Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
28  [19] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
29  [18] Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
29  [18] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
31  [17] Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
31  [17] Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
31  [17] Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
31  [17] Wang Xin & Chen Junxia Kína
35  [15] Aleksey Bredikhin & Mariya Kerentseva Rússland
35  [15] Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
35  [15] Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
38  [14] Mario Cicala & Jessica Mazza Ítalía
38  [14] Szymon Kulis & Margarita Zvonova Eistland
38  [14] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
38  [14] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
38  [14] Ben Taylor & Stefanie Bossen Danmörk
43  [13] Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
44  [12] Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
45  [11] Egor Dulebenets & Yulia Voronova Rússland
45  [11] Fred Kim & Joan Kim Suður-Kórea
47  [10] Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
48  [8] Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
48  [8] Andrei Motyl & Ekaterina Bogdanova Rússland
50  [7] Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
51  [5] Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
52  [4] Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía

2. umferð (topp 84)

53  [23] Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
53  [23] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
53  [23] Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
53  [23] Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
57  [22] Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
57  [22] Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
57  [22] Deng Kai Hu & Liang Lu Kína
57  [22] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
57  [22] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
57  [22] Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
63  [21] Ronalds Abols & Santa Vitenberga Lettland
63  [21] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
63  [21] Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
63  [21] Morten Schnedler-Jensen & Sanne Yde (aka Sondergaard) Danmörk
67  [20] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
67  [20] Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
69  [19] Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
69  [19] Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
69  [19] Vito Ulino & Concetta Ulino Ítalía
72  [18] Simone Corvini & Michela Natali Ítalía
72  [18] Artur Khayrullin & Yulia Saitgalieva Rússland
72  [18] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
72  [18] Richard Still & Morgan Hemphill England
76  [17] Stephen Arnold & Charlotte Cutler England
76  [17] Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Rúmenía
76  [17] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
76  [17] Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
80  [13] Diego Arias Prado & Ada Spinetta Spánn
81  [12] Alex Freyr Gunnarsson & Katrine Nissen Danmörk
81  [12] Nikolai Iliev & Jasmin Pocknell Finnland
81  [12] Luigi Trovarelli & Serena Trovarelli Ítalía
84  [10] Sergey Stepanov & Helena Cej Ísrael

1. umferð (topp 131)

85  [25] Xiang Li & Xiaotong Zhang Kína
85  [25] Evgeni Moshenin & Nadezhda Rukhlova Rússland
85  [25] Maksym Rublyuk & Olga Zhuk Bandaríkin
88  [24] Stefano Di Brino & Federica Rizza Ítalía
88  [24] Ilari Lehtonen & Johanna Kanto Finnland
88  [24] Jegor Pogrebniak & Katarzyna Szymanska Pólland
88  [24] Danny Stowell & Kate Moore England
88  [24] Ronen Zinshtein & Mariam Izmaylova Bandaríkin
93  [23] Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
93  [23] Simon Riding & Cecilie Funch-nielsen Danmörk
93  [23] Eric Shapiro & Aleksandra Samorodskaya Bandaríkin
96  [22] Jack Beale & Viktorija Triscuka England
96  [22] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
98  [21] Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
98  [21] Christopher Millward & Victoria Bennett England
98  [21] Simone Santoro & Stella Baiamonte Ítalía
98  [21] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
102  [20] Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
102  [20] Yuriy Markin & Julia Polakova Rússland
102  [20] Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
102  [20] Sebastian Mureddu & Jessica Ragonesi Ítalía
102  [20] Matthew Potter & Victoria Rafeiner Ástralía
107  [18] Salvatore Calio & Agata Maiorana Ítalía
107  [18] Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
107  [18] Gary Crotaz & Ming Yuan England
110  [16] Imre Gombkötö & Andrea Malina Ungverjaland
110  [16] Manuele Villano & Valentina Bonariva Ítalía
110  [16] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
113  [15] Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
113  [15] Vincenzo Vitale & Claudia Vitale Ítalía
113  [15] Dave De Vos & Naline Roodbeen Holland
116  [14] Jonathan Luckcuck & Jannine Davies England
117  [12] Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
117  [12] Michael Duong & Peony Yao Kanada
117  [12] Christopher Jones & Lauren Haymes England
117  [12] Marcus Mitchell & Lily Plowman England
121  [11] Kane Wanjen Cheng & Natalie Liwen Chang Tævan
122  [10] Omar Marseglia & Giulia Mittico Ítalía
123  [9] Francesco Alberti & Pamela Gullo Ítalía
123  [9] Cyril Passerat & Estelle Rollin Frakkland
125  [7] Damien Hey & Philippa Amer England
125  [7] Yoshiyuki Hotta & Nozomi Hotta Japan
125  [7] Alberto Rinaudo & Ioanna Alexandra Saiti Ítalía
125  [7] Jason Turner & Lila Turner (aka Lee) Bandaríkin
129  [6] Grzegorz Broda & Joanna Achinger Pólland
130  [5] David Shanks & Sarah Hardy England
130  [5] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}