Results from UK Open 2008 - Professional Latin 24. janúar 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2008
England - Bournemouth 22. janúar 2008

Professional Latin 24. janúar 2008

Úrslit

1  Michal Malitowski & Joanna Leunis Pólland
2  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
3  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Pólland
4  Peter Stokkebroe & Kristina Stokkebroe Danmörk
5  Franco Formica & Oxana Lebedew Þýskaland
6  Andrei Gavriline & Elena Kryuchkova Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Andrei Bushchik & Valeria Bushueva Rússland
8  [15] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
9  [12] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
9  [12] Evgenij Voznyuk & Oksana Nikiforova Þýskaland
11  [9] Evgeni Ryupin & Jana Pokrovskaya Rússland
12  [6] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [18] Alexander Berezine & Viktoria Rudkovskaya Rússland
13  [18] Benedetto Capraro & Marta Faiola Ítalía
15  [16] Maurizio Ghigiarelli & Manuela Ghigiarelli (aka Andracchio) Ítalía
16  [14] Alex Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
16  [14] Jan Kliment & Laura Stefanie Hafner Sviss
16  [14] Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
19  [13] Andriy Dykyy & Iryna Zhebrak Úkraína
19  [13] Ryan Mcshane & Rachael Heron England
21  [10] Gleb Savchenko & Elena Samodanova Hong Kong
21  [10] Bas Van Der Zanden & Oksana Zolotarevskaya Holland
21  [10] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
24  [6] Julian Manderson & Melanie Hooper Ástralía

4. umferð (topp 50)

25  [24] Denis Kasper & Ksenia Kasper Rússland
26  [21] Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
27  [19] Robert Rowinski & Amy Bennett England
27  [19] Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
29  [18] Pavlo Barsuk & Anna Trebunskaya Bandaríkin
30  [17] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
31  [16] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
32  [15] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
32  [15] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
32  [15] Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína
32  [15] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
36  [14] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
36  [14] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
38  [12] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
38  [12] Lukasz Lisowski & Kristina Staykova Bandaríkin
40  [11] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
41  [10] Jun He & Min Zhang Kína
42  [9] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
43  [8] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
43  [8] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
43  [8] Arkady Polezhaev & Alyona Zarnitsina Rússland
46  [7] Andrew Cuerden & Hanna Haarala Finnland
46  [7] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
46  [7] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
49  [6] Evgeny Evseev & Olga Solod Úkraína
50  [5] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal

3. umferð (topp 81)

51  [25] Kevin King & Agnieszka Kaniowski Bandaríkin
52  [24] Frank Luan Jiang & Liu Jing Kína
53  [23] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
53  [23] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
55  [22] Ryugo Suzuki & Akiko Baba Japan
56  [21] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
57  [20] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
57  [20] Mikolaj Czarnecki & Svetlana Roosiparg Bandaríkin
57  [20] Kazu Komiya & Sandy Kawachi Japan
57  [20] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
57  [20] Alessandro Toffoletto & Roberta Zoia Ítalía
62  [19] Martin Schurz & Sofia Bogdanova Þýskaland
62  [19] Zi Long Wang & Ying Ying Xiang Kína
62  [19] Wei Yang & Qian Zeng Kína
65  [18] Plamen Danailov & Radostina Gerova Búlgaría
65  [18] Hu Fu & Hu Qing Qing Kína
67  [17] Sergey Korshunov & Michelle Hafle Bandaríkin
68  [16] Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
68  [16] Andrey Strinadko & Olga Kinnard Bandaríkin
70  [15] Cristiano Callegari & Ekaterina Kuznetsova Bandaríkin
70  [15] Serge Ribak & Olena Ribak (aka Isakova) Úkraína
72  [14] Moritaka Iwakura & Maki Sato Japan
72  [14] Marcus Johnson & Yukiko Haraguchi Bandaríkin
72  [14] Francis Lafreniere & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
72  [14] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
76  [13] Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
77  [12] Fabio Calicchia & Veronica Di Miceli Ítalía
78  [11] Sander Pondman & Ilse Lans Holland
79  [10] Kenichi Arai & Yukiko Numao Japan
79  [10] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
79  [10] Jani Rasimus & Anna Liisa Bergström Finnland

2. umferð (topp 108)

82  [29] Hideki Masuda & Mari Murai Japan
82  [29] Toshiharu Naritake & Sayuri Nobemoto Japan
82  [29] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
82  [29] Tatsuya Shima & Aki Nitta Japan
86  [28] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
86  [28] Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
86  [28] Masahiro Yonemochi & Mayu Sugawara Japan
89  [27] Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
89  [27] Tomoki Sakamoto & Ayako Sugiki Japan
91  [26] Andrea Leandri & Cristina Trevisol Ítalía
91  [26] Shota Sesoko & Shizuka Hara Japan
93  [25] Taro Hayasaki & Hiroko Hayasaki (aka Kumada) Japan
94  [24] Vincenzo La Monaca & Hristina Semova Búlgaría
94  [24] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
96  [23] Daniele Badiali & Maria Roberta Santini Ítalía
96  [23] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
96  [23] Young Jin Kwon & Eun Kyung Lee Suður-Kórea
99  [22] Hironori Tokuda & Tomoko Takeda Japan
100  [21] Hideyasu Miura & Azusa Shindo Japan
101  [20] Hisashi Ichikawa & Yuka Ouchi Japan
101  [20] Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
103  [18] Aidas Kasperaitis & Inesa Kasperaitiene (aka Mazonyte) Litháen
103  [18] Hiroshi Kitamura & Mai Suzuki Japan
103  [18] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
106  [17] Takayuki Miyamoto & Mariko Furusawa Japan
107  [15] Kenichi Hongo & Mami Nakai Japan
108  [13] Ruben Monfrooy & Natalia Tolkacheva (aka Varenik) Rússland

1. umferð (topp 163)

109  [28] Yohei Goto & Tomomi Gamo Japan
109  [28] Yoshio Hirooka & Kazuyo Kaneko Japan
109  [28] Yasunori Matsuda & Hitomi Matsuda Japan
109  [28] Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
113  [27] Dimitrios Damalas & Maria Sidnyova Grikkland
113  [27] Kwok On Lee & Elisha Wong Kína
113  [27] Hiroshi Oyama & Mio Sakaki Japan
116  [26] Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
116  [26] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
116  [26] Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
116  [26] Cody Stephens & Rachel Burstein Nýja Sjáland
120  [25] Takatoshi Aoyama & Miki Aoyama Japan
120  [25] Yasuhiro Mitsumori & Yuka Gotoh Japan
120  [25] Ryotaro Suzuki & Satoko Suzuki Japan
120  [25] Luca Villanucci & Michela Salatino Ítalía
124  [24] Daisuke Fukagawa & Sachie Ihara Japan
124  [24] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
124  [24] Wei Qiu & Yan Wang Kína
124  [24] Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan
124  [24] Hiroyuki Yamane & Rie Yamane Japan
129  [23] Cezar Doroszkiewicz & Katerina Hetmanska Pólland
129  [23] Takuma Kenta & Tsugumi Ishida Japan
129  [23] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
129  [23] Zhou Lei & Li Man Kína
129  [23] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
134  [22] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
134  [22] Muneyoshi Tsuyuguchi & Ayako Tamura Japan
136  [21] Teppei Imai & Rie Sasaki Japan
136  [21] Akihiro Maeda & Chikako Kashihara Japan
136  [21] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
136  [21] Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
136  [21] Seiichiro Ohki & Yoshino Saitoh Japan
141  [19] Takuya Aoki & Ryoko Terakado Japan
141  [19] Hayato Kishi & Satsuki Kishi Japan
141  [19] Won Kook Lee & Hae Kim Suður-Kórea
141  [19] Nobuhiro Ogihara & Ayako Hamazaki Japan
145  [18] Samuel Ferreira & Tania Pereira Portúgal
146  [17] Masashi Ebihara & Harumi Takeshita Japan
147  [15] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
147  [15] Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
147  [15] Nobuo Ueda & Chika Kato Japan
150  [14] Hideo Hokamura & Sanae Hokamura Japan
150  [14] Masashi Inada & Yoko Suzuki Japan
150  [14] Toshiaki Kinoshita & Saho Yamauchi Japan
150  [14] Kouki Nishihara & Noriko Nishihara Japan
150  [14] Kiyonori Shirai & Kana Arima Japan
155  [13] Raffaele Esposito & Pina Esposito Ítalía
155  [13] Hoshiji Mitsukawa & Sachiko Nishimura Japan
157  [12] Alexander Doskotz & Svetlana Doskotz (aka Issoupova) Þýskaland
157  [12] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
159  [6] Norio Suzuki & Miyuki Chuujou Japan
159  [6] Hiroyuki Yamamoto & Terumi Ueda Japan
161  [3] Luca Rocco & Rosalba Calcopietro Ítalía
162  [2] Shoji Fujimi & Yoshiko Fujimi Japan
162  [2] Shugo Takahashi & Naoko Tanemura Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}