Results from UK Open 2008 - Amateur Rising Star Ballroom 22. janúar 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2008
England - Bournemouth 22. janúar 2008

Amateur Rising Star Ballroom 22. janúar 2008

Úrslit

1  Angelo Madonia & Jelena Samuilova Lettland
2  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
3  Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
4  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
5  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
6  Igor Mikushov & Anna Demidova Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [27] Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
7  [27] Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
9  [26] Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
10  [25] Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
11  [23] Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
12  [16] Wei Ping Li & Jia Sun Kína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
13  [20] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
15  [18] Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
15  [18] Zhi An Wun & Cen Zheng Kína
17  [17] Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
17  [17] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
17  [17] Hong Shen & Yujie Liang Kína
20  [16] Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
20  [16] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
20  [16] Andrei Mosejcuk & Izabela Janachowska Pólland
23  [13] Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
24  [11] Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
25  [9] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England

3. umferð (topp 51)

26  [20] Andres End & Liis End Eistland
26  [20] Pasquale Nudo & Manuela Stellato Ítalía
26  [20] Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
29  [19] Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
29  [19] Ivo Lodesani & Ida Sicilia Ítalía
29  [19] Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
29  [19] Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
29  [19] Alexandr Voskalchuk & Natalya Chizhova Rússland
34  [18] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
35  [17] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
35  [17] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
37  [16] Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
38  [15] Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
38  [15] Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
38  [15] Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
41  [14] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
41  [14] Qing Shui & Yan Yan Ma Kína
43  [13] Jack Beale & Viktorija Triscuka England
43  [13] Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
45  [12] Qiang Yu & Zhengying Yang Kína
46  [11] Mario Cicala & Jessica Mazza Ítalía
46  [11] Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
48  [10] Jegor Pogrebniak & Agata Matyjek Pólland
49  [9] Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
50  [6] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
51  [5] Maxime Dereymez & Katrina Patchett Frakkland

2. umferð (topp 81)

52  [24] Janis Kukainis & Yuliya Blagova Bandaríkin
52  [24] Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
54  [23] Edgars Gasjuns & Yulia Saikina Lettland
54  [23] Dmitry Golubkin & Olesya Golubkina Rússland
54  [23] Alex Sindila & Katie Gleeson England
57  [22] Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
58  [21] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
59  [20] Luca Belometti & Katia Moraschi Ítalía
59  [20] Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
59  [20] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
59  [20] Richard Still & Morgan Hemphill England
63  [19] Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
63  [19] Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
63  [19] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
63  [19] Anton Silantev & Julia Karaseva Rússland
63  [19] Allan Vedel & Sofie Koborg Danmörk
68  [18] Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
69  [17] Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
69  [17] Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
71  [16] Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
71  [16] Antonio Micheli & Bianca Tonizzo Ástralía
71  [16] Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
71  [16] Morten Schnedler-Jensen & Sanne Yde (aka Sondergaard) Danmörk
75  [14] Andrew Bator & Angelika Orent Bandaríkin
75  [14] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
77  [13] Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
78  [11] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
78  [11] Georgiy Sevastyanov & Kseniya Bochkareva Rússland
80  [4] Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
80  [4] Ryan Wilson & Olesja Kosik England

1. umferð (topp 133)

82  [25] Martin Køhler & Holmsfridur Bjornsdottir Danmörk
82  [25] Ben Taylor & Hannah-louise Annetts England
82  [25] Enrico Tubelli & Marina Nikolaeva Ítalía
85  [24] Lai Ru Deng & Luzio Liang Kína
85  [24] Anton Kurttila & Henna Syväoja Finnland
85  [24] Xiang Li & Xiaotong Zhang Kína
85  [24] Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
85  [24] Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
90  [23] Mattia Facioni & Federica Di Bartolo Ítalía
90  [23] Valentin Milev & Irene Martin Spánn
90  [23] Domenico Stellacci & Stefania Maffei Ítalía
93  [22] Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
93  [22] Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
93  [22] Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
96  [21] Eimantas Kalinauskas & Greta Laurinaityte Litháen
97  [20] Cristian Gatti & Elena Cadei Ítalía
97  [20] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
97  [20] Danny Stowell & Kate Moore England
97  [20] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
97  [20] Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
102  [19] Peter Beardsley & Rebecca Beardsley (aka Berry) Ástralía
102  [19] Ilya Mirgorodskiy & Anna Storozheva Rússland
104  [18] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
104  [18] Sebastian Mureddu & Jessica Ragonesi Ítalía
104  [18] Matthew Potter & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
107  [17] Sang Hyo Jo & Se Hee Lee Suður-Kórea
108  [15] Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
109  [14] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
110  [13] Fabrizio Occidente & Giorgia Marini Ítalía
111  [12] Yuri Dasov & Maria Mitrokhina Rússland
111  [12] Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
111  [12] Roberto Guida & Lucrezia Giuliani Ítalía
114  [10] Norichika Ikemoto & Miki Funazashi Japan
115  [8] Long Qi Yu & Audrey Anne Siegel Kína
116  [5] Damien Hey & Hannah Davis England
116  [5] Julian Tocker & Kristen Pulsakowska England
118  [3] Gary Crotaz & Ming Yuan England
118  [3] Jonathan Luckcuck & Jannine Davies England
118  [3] Simone Vialardi & Emanuela Pellicori Ítalía
121  [2] Michael Duong & Peony Yao Kanada
121  [2] George Henes & Claire Miller England
121  [2] Igor Nikolaev & Olga Gubkina Rússland
121  [2] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
125  [1] Phillip Evans & Caitlin Silcox Wales
125  [1] Yoshiyuki Ichihashi & Eiko Ichihashi Japan
125  [1] Sanzhar Kaldiyarov & Aleksandra Kim Kasakstan
125  [1] Andreas Lagler & Sabine Palmetshofer Austurríki
125  [1] Cyril Passerat & Estelle Rollin Frakkland
130  Denis Nechaev & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
130  Rafael Paulino & Daniela Vicente Portúgal
130  Yoshihiro Shibata & Mihoko Takada Japan
130  Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}