Results from UK Open 2008 - Amateur Ballroom 24. janúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2008
England - Bournemouth 22. janúar 2008

Amateur Ballroom 24. janúar 2008

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
3  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
4  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
5  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
6  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
7  [20] Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
9  [19] Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
10  [17] Chao Yang & Yiling Tan Kína
11  [14] Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
12  [13] Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [24] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
14  [19] Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
15  [18] Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
16  [10] Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
16  [10] Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
16  [10] Angelo Madonia & Jelena Samuilova Lettland
16  [10] Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
16  [10] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Ítalía
21  [9] Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
22  [7] Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
23  [6] Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
24  [4] Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría

4. umferð (topp 52)

25  [19] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
26  [18] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
26  [18] Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
28  [17] Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
28  [17] Wei Ping Li & Jia Sun Kína
30  [15] Daniele Gallaro & Kimberly Taylor England
30  [15] Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
32  [13] Simone Daniele & Elisa Chanaa Syria
32  [13] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
32  [13] Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
32  [13] Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
32  [13] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
32  [13] Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
38  [12] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
39  [11] Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
40  [10] Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
40  [10] Rüdiger Homm & Friederike Tischendorf Þýskaland
40  [10] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
40  [10] Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
44  [9] Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
45  [8] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
45  [8] Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
47  [7] Igor Mikushov & Anna Demidova Bandaríkin
47  [7] Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
47  [7] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
50  [5] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
50  [5] Zhi An Wun & Cen Zheng Kína
52  [4] Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía

3. umferð (topp 81)

53  [23] Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
53  [23] Qing Shui & Yan Yan Ma Kína
55  [22] Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
55  [22] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England
55  [22] Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
58  [21] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
58  [21] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
58  [21] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
61  [20] Lai Ru Deng & Luzio Liang Kína
61  [20] Andres End & Liis End Eistland
61  [20] Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
61  [20] Hong Shen & Yujie Liang Kína
65  [19] Jack Beale & Viktorija Triscuka England
65  [19] Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
65  [19] Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
68  [17] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
68  [17] Alex Sindila & Katie Gleeson England
68  [17] Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
71  [16] Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
72  [15] Andrei Chubarev & Olga Romanenko Rússland
72  [15] Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
72  [15] Pasquale Nudo & Manuela Stellato Ítalía
75  [14] Edgars Gasjuns & Yulia Saikina Lettland
75  [14] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
77  [11] Ivo Lodesani & Ida Sicilia Ítalía
77  [11] Aleksandr Radush & Alisa Pavlova Rússland
77  [11] Alexandr Voskalchuk & Natalya Chizhova Rússland
80  [6] Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
81  [4] Jegor Pogrebniak & Agata Matyjek Pólland

2. umferð (topp 111)

82  [31] Mario Cicala & Jessica Mazza Ítalía
82  [31] Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
82  [31] Dmitry Golubkin & Olesya Golubkina Rússland
85  [30] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
86  [29] Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
87  [28] Eimantas Kalinauskas & Greta Laurinaityte Litháen
87  [28] Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
89  [27] Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
89  [27] Janis Kukainis & Yuliya Blagova Bandaríkin
89  [27] Anton Kurttila & Henna Syväoja Finnland
89  [27] Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
89  [27] Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
94  [26] Andrew Bator & Angelika Orent Bandaríkin
94  [26] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
94  [26] Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
97  [25] Antonio Micheli & Bianca Tonizzo Ástralía
97  [25] Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
99  [23] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
100  [22] Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
101  [21] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
101  [21] Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
101  [21] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
104  [20] Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
104  [20] Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
106  [19] Maxime Dereymez & Katrina Patchett Frakkland
106  [19] Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
108  [18] Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
109  [15] Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
110  [14] Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
111  [12] Roeland Schelfhout & Helena Dircken Holland

1. umferð (topp 159)

112  [31] Georgiy Sevastyanov & Kseniya Bochkareva Rússland
112  [31] Anton Silantev & Julia Karaseva Rússland
112  [31] Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
115  [30] Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
115  [30] Enrico Tubelli & Marina Nikolaeva Ítalía
115  [30] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
118  [29] Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
118  [29] Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
120  [28] Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
120  [28] Yuri Dasov & Maria Mitrokhina Rússland
120  [28] Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
120  [28] Qiang Yu & Zhengying Yang Kína
124  [27] Allan Vedel & Sofie Koborg Danmörk
125  [26] Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
125  [26] Martin Køhler & Holmsfridur Bjornsdottir Danmörk
125  [26] Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
128  [25] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
128  [25] Morten Schnedler-Jensen & Sanne Yde (aka Sondergaard) Danmörk
128  [25] Ben Taylor & Hannah-louise Annetts England
131  [23] Mattia Facioni & Federica Di Bartolo Ítalía
132  [22] Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
132  [22] Matthew Potter & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
132  [22] Richard Still & Morgan Hemphill England
135  [21] Xiang Li & Xiaotong Zhang Kína
136  [20] Ilya Mirgorodskiy & Anna Storozheva Rússland
136  [20] Alex Spencer & Katarzyna Herink Bandaríkin
138  [19] Sang Hyo Jo & Se Hee Lee Suður-Kórea
139  [18] Peter Beardsley & Rebecca Beardsley (aka Berry) Ástralía
140  [17] Long Qi Yu & Audrey Anne Siegel Kína
141  [16] Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
141  [16] Vladimir Shulga & Polina Lukovskaya Úkraína
143  [15] Fabrizio Occidente & Giorgia Marini Ítalía
143  [15] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
145  [14] Norichika Ikemoto & Miki Funazashi Japan
145  [14] Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
147  [12] Gary Crotaz & Ming Yuan England
147  [12] Sanzhar Kaldiyarov & Aleksandra Kim Kasakstan
149  [10] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
150  [7] Oleksii Guzyr & Rikako Ota Úkraína
150  [7] Igor Nikolaev & Olga Gubkina Rússland
152  [6] Cyril Passerat & Estelle Rollin Frakkland
153  [4] Aleksandr Kalashnikov & Rimma Shanoyan Rússland
153  [4] Andreas Lagler & Sabine Palmetshofer Austurríki
155  [3] George Henes & Claire Miller England
156  [2] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
157  [1] Michael Duong & Peony Yao Kanada
157  [1] Matej Krivan & Barbora Kozakova Tékkland
157  [1] Rafael Paulino & Daniela Vicente Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}