Results from UK Open 2007 - Amateur Latin 24. janúar 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2007
England - Bournemouth 23. janúar 2007

Amateur Latin 24. janúar 2007

Úrslit

1  Peter Stokkebroe & Kristina Stokkebroe Danmörk
2  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
3  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
4  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
5  Stefano Di Filippo & Anna Melnikova-Duknauske Ítalía
6  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Evgeni Smagin & Elena Arsentieva England
8  [10] Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
8  [10] Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
10  [7] Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
11  [5] Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
12  [3] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía

Fjórðungsúrslit

13  [19] Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
14  [18] Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
15  [17] Andrius Kandelis & Egle Kandelis Litháen
16  [16] Vladimir Filippov & Polina Kazatchenko Rússland
17  [10] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
18  [9] Neil Jones & Nataliya Kravets Holland
18  [9] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
20  [8] Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
20  [8] Lu Ning & Wei Wei Kína
20  [8] Alex Zampierollo & Yulia Podshivalova Ítalía
23  [7] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
24  [4] Krzysztof Hulboj & Janja Lesar Pólland

4. umferð (topp 49)

25  [20] Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
25  [20] Andrei Kiselev & Elena Zuzukina Rússland
25  [20] Gregor Rebula & Lisa Darby England
28  [16] Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
29  [14] Nikita Brovko & Olga Nikolajeva Rússland
29  [14] Anton Sboev & Elizaveta Missevich Rússland
29  [14] Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
32  [13] Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
33  [12] Alexei Kabirov & Veronika Klyushina Rússland
33  [12] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
35  [11] Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
35  [11] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
37  [10] Igor Popov & Tatiana Volkova Rússland
37  [10] Anton Puzravin & Svetlana Gudyno Rússland
39  [9] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
39  [9] Stephen Mccann & Asta Sigvaldadottir England
41  [8] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
41  [8] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
43  [7] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
43  [7] Vladimir Karpov & Margarita Novitskaia Rússland
43  [7] Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
46  [6] Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Bandaríkin
46  [6] Mikhail Kolomiets & Anna Gudyno Rússland
48  [5] Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
49  [4] Nikita Bazev & Worapa Jariyathammarat Tæland

3. umferð (topp 96)

50  [20] Aleksandr Ilinykh & Anna Afonenkova Rússland
50  [20] Anton Karpov & Anna Volkova Rússland
50  [20] Evgeni Voronin & Polina Riabtchikova Rússland
53  [19] Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
53  [19] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
53  [19] Iban Salgado & Adriana Torrabadella Spánn
53  [19] Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
57  [17] Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
57  [17] Dorin Frecautanu & Roselina Doneva Moldovía
57  [17] Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
57  [17] Justas Kucinskas & Agne Malinauskaite Litháen
61  [16] Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
62  [15] Justinas Duknauskas & Karina Eremian Litháen
63  [14] Ruben Rodriguez & Maria Zamora Spánn
63  [14] Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
65  [13] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
65  [13] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
67  [12] Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
67  [12] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
67  [12] Wen-bo Fan & Chen Shiyao Kína
67  [12] Boris Rudenko & Anastasia Selivanova Rússland
67  [12] Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
67  [12] Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
74  [11] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
74  [11] Artem Putrenkov & Kristina Dinovets Rússland
76  [10] Giovanni Leanza & Bryony Fielding England
76  [10] Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
76  [10] Stefano Moriondo & Sabrina Manzi Ítalía
76  [10] Raimondo Todaro & Francesca Tocca Ítalía
76  [10] Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
81  [9] Joshua Keefe & Annalisa Zoanetti Ástralía
81  [9] György Köcse & Veronika Vaszily Ungverjaland
81  [9] Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
81  [9] Rafal Maserak & Magda Soszynska Pólland
81  [9] Rafael Pierce & Marcelina Kochan Pólland
86  [8] Simone Franco & Laura Hair England
86  [8] Saverio Loria & Giovanna Bellomo Ítalía
86  [8] Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
89  [7] Georgiy Korolyov & Blanka Winiarska Pólland
89  [7] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
89  [7] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
89  [7] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
93  [6] Lukasz Czarnecki & Kamila Kajak Pólland
94  [5] Carlo Valerio Aloia & Simona Caratelli Ítalía
94  [5] Simone Papi & Chiara Vernile Ítalía
96  [2] Trent Whiddon & Veera Kinnunen Ástralía
96  [2] Kirill Zhuzhnev & Natalya Polukhina Rússland

2. umferð (topp 143)

98  [29] Grigori Sedrakyan & Lilit Avaygyan Bandaríkin
99  [26] Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
99  [26] Nikolai Krasikov & Yulia Shorokhova Rússland
101  [25] Andrei Akatov & Lyubov Ignateva Rússland
101  [25] Andrea Cailotto & Adriana Sigona Ítalía
101  [25] Wen Li & Zhou Ya Xu Kína
101  [25] Marcus Mnerinsky & Marion Lengl Þýskaland
105  [24] Jake Davies & Loren James England
105  [24] Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
105  [24] Yan Panfilenko & Ksenia Kotochigova Rússland
105  [24] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
109  [23] Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
109  [23] Stefano Oradei & Michela Rossi Ítalía
109  [23] Shan Hou Ying & Yue Fu Kína
112  [22] Atanas Gendov & Iana Akimova Búlgaría
112  [22] Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
112  [22] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
112  [22] Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
112  [22] Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
117  [21] Piotr Lewandowski & Milena Plonkowska Pólland
117  [21] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
117  [21] Samuel Peron & Sara Casini Ítalía
120  [20] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
121  [19] Tuneki Masatani & Takako Yamada Japan
121  [19] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Danmörk
121  [19] Albert Naydenov & Alena Naydenova Rússland
121  [19] Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
121  [19] Roberto Paulesu & Romina Deidda Ítalía
121  [19] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
127  [18] Lukas Hojdan & Zuzana Sykorova Tékkland
127  [18] Piotr Kordaszewski & Magdalena Kordaszewska (aka Maj) Pólland
127  [18] Gianluca Rametta & Yulia Goloborodko Lettland
130  [17] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
130  [17] Daniel Juvet & Natalja Li Sviss
132  [16] Janne Talasma & Anna Liisa Bergström Finnland
132  [16] Pavel Troshychev & Elizaveta Druzhinina Rússland
134  [15] Stefan Green & Zeudi Zanetti England
134  [15] Georgiy Rasskazov & Olesya Pankova Úkraína
136  [14] Gaetano Sentina & Eleonora Boccalari Ítalía
137  [13] Claudio Carta & Silvia Meloni Ítalía
138  [11] James Moorcroft & Francesca Constable England
138  [11] Rosario Privitera & Rosalia Lupica Ítalía
138  [11] Piotr Szelest & Diana Klos Pólland
141  [10] Marco Cuocci & Nadiya Dyatlova Ítalía
142  [9] Vasily Nikolayevsky & Olga Samishkina Rússland
143  [7] Ville Roos & Sanni Siurua Finnland
144  [5] Sebastiano Mele & Claudia Farigu Ítalía

1. umferð (topp 204)

145  [26] Alain Juvet & Paulina Zawadzka (aka Juvet ) England
145  [26] Dimitri Neuendank & Andreia Gaspar Lúxemborg
145  [26] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
145  [26] Stefano Terrazzino & Ewa Szabatin Þýskaland
149  [25] David Jühlke & Debbie Seefeldt Þýskaland
149  [25] Igor Misyurenko & Kristyna Kotinova Tékkland
151  [24] Marco Aloisi & Federica Brugiati Ítalía
151  [24] Flavio Coiana & Giulia Pirrello Ítalía
153  [23] Mariusz Nosal & Marlena Fital Pólland
153  [23] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
153  [23] Andy Phillips & Ksenia Zsikhotska England
156  [22] Leon Ajtlbez & Zana Aleric Króatía
156  [22] Alexander Elizarov & Natalia Ivanova Úkraína
156  [22] Artem Michailov & Evgenia Cherkasova Rússland
156  [22] Kirill Shmakov & Svetlana Ovchinina Rússland
156  [22] Aleksei Sokolkov & Natalya Ivanova Rússland
161  [21] Vadim Romin & Yuliya Skvirskaya Rússland
161  [21] Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
163  [20] Bruno Fontana & Maria Lia Lavore Ítalía
163  [20] Péter Kecskemethy & Reka Balogh Ungverjaland
163  [20] Marek Zelinka & Vanda Detinska Tékkland
166  [19] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
167  [18] Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
167  [18] Ruben Monfrooy & Natalia Tolkacheva (aka Varenik) Holland
169  [17] Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
169  [17] Nunzio Ciaramella & Stacey Parrott Ítalía
169  [17] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
169  [17] Richard Still & Morgan Hemphill England
169  [17] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
174  [16] Simone Corvini & Michela Natali Ítalía
174  [16] Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland
176  [14] Worapoj Jariyathamrat & Ramon Wattanavikorn Tæland
176  [14] Kostyantyn Melnyk & Olga Melnyk Úkraína
176  [14] Bogdan Mysliwiec & Dominika Pancerz Pólland
179  [13] Jon Garnett & Tamara Pieragostini England
179  [13] Janos Kocsis & Emma Clack England
179  [13] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
179  [13] Simon Richardson & Melanie Lowe England
179  [13] Marian Sivak & Patricia Prnova Slovakía
179  [13] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
185  [12] Evangelos Patakas & Chrisanthi Vasiltziki Grikkland
185  [12] Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
187  [11] David Barnes & Claire Horton England
187  [11] Young Jin Kwon & Eun Kyung Lee Suður-Kórea
187  [11] Nontasart Meksawad & Uriawan Kamawatana Tæland
187  [11] Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
187  [11] Emanuele Ricci & Assunta Borrelli Ítalía
192  [10] Gabriele Beltramo & Michela Oliva Ítalía
193  [9] Dae Chul Jung & Hye Young Hwang Suður-Kórea
193  [9] Alari Liiv & Keit Speigel Eistland
193  [9] Rodd Ramzani & Lara Izlan England
196  [8] Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
196  [8] Alessio Pintus & Sonia Pischedda Ítalía
198  [7] Anton Shklyaver & Kira Glik Bandaríkin
199  [6] Ricardo Ruaro & Giulia Ceola Ítalía
199  [6] Evgeniy Sokhrannyy & Anastasiya Kositsina Rússland
201  [4] Michael Brennan & Sharon Withers England
201  [4] David Outevski & Diana Buraka England
203  [3] Koji Tsukada & Akemi Muroi Japan
203  [3] Alex Wasserman & Eugenia Baskova Ísrael
205  [2] Andras Zsak & Lisa Luck England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}