Results from UK Open 2006 - Professional Latin 19. janúar 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2006
England - Bournemouth 17. janúar 2006

Professional Latin 19. janúar 2006

Úrslit

1  Andrej Skufca & Katarina Venturini Slóvenía
2  Michal Malitowski & Joanna Leunis Pólland
3  Riccardo Cocchi & Joanne Wilkinson Ítalía
4  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
5  Paul Richardson & Olga Rodionova England
6  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Maxim Kozhevnikov & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
8  [23] Andrei Gavriline & Elena Kryuchkova Bandaríkin
9  [8] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
10  [7] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
11  [6] Andrei Bushchik & Valeria Bushueva Rússland
12  [2] Sante Mandolini & Victoria Martin Írland
12  [2] Ivailo Tonchev & Ekaterina Lapaeva Búlgaría

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [21] Andrei Borovski & Svetlana Panteleeva Rússland
15  [18] Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan
16  [15] Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
17  [14] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
18  [13] Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína
19  [10] James Jordan & Aleksandra Jordan (aka Grabowska) England
19  [10] Iuri Nezdoiminoga & Ekaterina Trofimova Rússland
19  [10] Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
22  [8] Arkady Polezhaev & Alyona Zarnitsina Rússland
23  [7] Alexander Berezine & Irina Pechenova Rússland
24  [6] Alex Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England

4. umferð (topp 48)

25  [24] Christian Baerens & Kristina Staykova Bandaríkin
25  [24] Benedetto Capraro & Marta Faiola Ítalía
27  [21] Pavel Kovalev & Anna Garnis Bandaríkin
27  [21] Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
29  [20] Ilya Ifraimov & Nadia Goulina Bandaríkin
29  [20] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
31  [18] Lyubomir Asenov & Veronika Simeonova Bandaríkin
32  [16] Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
32  [16] Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
32  [16] Danny Liang Zhao & Yuan Fei Qu (aka Daisy Qu) Kína
35  [15] Takuo Tsukamoto & Ikuko Tsukamoto Japan
36  [14] Andriy Dykyy & Iryna Zhebrak Úkraína
36  [14] Denis Kasper & Ksenia Kasper Rússland
36  [14] Andre Paramonov & Natalie Paramonov Kanada
39  [13] Vladislav Silde & Svetlana Lesniak Rússland
39  [13] Sun Zhe & Jasmine Ding Fang Zhang Kína
41  [9] Mario Di Somma & Katarzyna Osinska Pólland
41  [9] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
41  [9] Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan
44  [7] Andrew Cuerden & Hanna Haarala Finnland
45  [6] Andrey Strinadko & Olga Kinnard Bandaríkin
46  [5] Sergei Saprikin & Maria Ermatchkova Rússland
47  [4] Ryugo Suzuki & Akiko Baba Japan
48  [3] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland

3. umferð (topp 81)

49  [184] Darius Penkauskas & Darina Jeleva Bandaríkin
50  [26] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
50  [26] Martin Schurz & Sofia Bogdanova Þýskaland
52  [25] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
52  [25] Miguel Jones Casimiro & Angelic Pires Portúgal
54  [24] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
54  [24] Sergey Tokarenko & Mira Tokarenko Rússland
54  [24] Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
57  [23] Ming Li & Shirley Rui Huang Kína
58  [22] Erik Kock & Mary-jane Beijer Holland
59  [21] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
59  [21] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
61  [20] Cyril Cerveau & Emilie Caille Frakkland
61  [20] Massimiliano Matta & Elvia Martis Ítalía
63  [19] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
64  [18] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
65  [17] Dimitrios Damalas & Anya Katsevman Bandaríkin
65  [17] Hideki Masuda & Mari Murai Japan
67  [14] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
67  [14] Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
69  [13] Kazu Komiya & Sandy Kawachi Japan
69  [13] Daniele Lodi & Deborah Ceccio Ítalía
69  [13] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
69  [13] Vlad Shalnev & Lena Shalnev Úkraína
73  [12] Warren Brown & Babette Brown (aka Herzog) Skotland
73  [12] Andrea Placidi & Serena Martellucci Ítalía
73  [12] Shota Sesoko & Shizuka Hara Japan
76  [11] Nicola Cuocci & Monica Crocetta Ítalía
76  [11] Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
76  [11] Vladimir Shnyriev & Elena Lebedeva Slovakía
76  [11] Yohsuke Uchiyama & Haruka Nakata Japan
80  [10] Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
81  [4] Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland

2. umferð (topp 129)

82  [25] Daisuke Fukagawa & Sachie Ihara Japan
82  [25] Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
84  [24] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
84  [24] Moritaka Iwakura & Takako Asano Japan
84  [24] Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
84  [24] Jason Tabachnicov & Olga Divakova Kanada
88  [23] Hideyasu Miura & Azusa Shindo Japan
88  [23] Manabu Moriya & Hiromi Miyamoto Japan
88  [23] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
88  [23] Barry Winters & Petra Bischof England
92  [22] Hirokazu Ito & Yasuko Ito Japan
92  [22] Aidas Kasperaitis & Inesa Kasperaitiene (aka Mazonyte) Litháen
94  [21] Kazunori Matsui & Kiyomi Ohsawa Japan
95  [20] Tomoki Sakamoto & Ayako Sugiki Japan
95  [20] Yukihide Yabe & Hiroko Yabe (aka Fujimoto) Japan
97  [19] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan
97  [19] Kenichi Hongo & Mami Nakai Japan
97  [19] Hironobu Shindo & Satomi Okuhara Japan
100  [18] Janos Elbs & Monika Elbs (aka Florczyk) Þýskaland
100  [18] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
100  [18] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
100  [18] Zhi Wei Qian & Yao Che Kína
104  [17] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
105  [16] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
106  [15] Fabrizio Franceschi & Lucia Dei Ítalía
106  [15] Hisanori Iwamitsu & Natsuko Nishimura Japan
106  [15] Tetsuya Murakami & Yoshimi Kinoshita Japan
106  [15] Kenichi Sawada & Rie Terao Japan
106  [15] Takuhiro Shoji & Kazumi Ogata Japan
106  [15] Osamu Uenomachi & Mao Taniguchi Japan
112  [14] Tatsuya Shima & Aki Nitta Japan
113  [13] Gennadiy Oseshnyuk & Iryna Vikatto Úkraína
114  [12] Alexander Doskotz & Svetlana Doskotz (aka Issoupova) Þýskaland
114  [12] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
116  [11] Johan Andersson & Irina Rogozina Svíþjóð
116  [11] Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
116  [11] Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
116  [11] Nobuhiro Ogihara & Ayako Hamazaki Japan
120  [10] Yasunori Matsuda & Hitomi Matsuda Japan
120  [10] Luca Villanucci & Michela Salatino Ítalía
122  [9] Junichi Kumagai & Yoko Tagami Japan
122  [9] Giovanni Raccuglia & Romina Riticella Ítalía
122  [9] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
125  [8] Hiroshi Kitamura & Mai Suzuki Japan
125  [8] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
127  [6] Teruaki Kuya & Motoe Kuya Japan
128  [4] Hirotatsu Itou & Yoko Takezawa Japan
129  [3] Hoshiji Mitsukawa & Sachiko Nishimura Japan

1. umferð (topp 149)

130  [37] Masashi Inada & Yoko Suzuki Japan
131  [36] Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
132  [35] Dany Desloges & Gosha Zielinska Kanada
133  [34] Tatsuya Ohashi & Miki Ninomiya Japan
133  [34] Takashi Saito & Maki Sakurai Japan
135  [33] Hiroshi Kodaira & Miho Uemura Japan
136  [32] Takafumi Hayashi & Mari Hayashi Japan
136  [32] Qui Wie & Wang Yan Kína
138  [30] Toshi Nireta & Yoko Nireta Japan
139  [29] Richard Tandy & Teresa Lindley England
139  [29] Kozo Uehata & Erika Kakimoto Japan
141  [28] Hiroshi Fujika & Mayu Hatada Japan
141  [28] Hiroyuki Yamamoto & Terumi Ueda Japan
143  [27] Masashi Ebihara & Harumi Takeshita Japan
144  [23] Shugo Takahashi & Naoko Tanemura Japan
145  [21] Keita Karino & Emiko Shibata Japan
145  [21] Andrea Leandri & Cristina Trevisol Ítalía
147  [16] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
148  W Sven Ninnemann & Fabienne Liechti Þýskaland
149  [7] Yuichi Ishibashi & Sayaka Kuwano Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}