Results from UK Open 2006 - Amateur Standard 19. janúar 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2006
England - Bournemouth 17. janúar 2006

Amateur Standard 19. janúar 2006

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
3  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
4  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
5  Warren Boyce & Kristi Boyce England
6  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
8  [19] Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
9  [14] Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
9  [14] Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
11  [10] Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
12  [7] Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Chao Yang & Yiling Tan Kína
14  [18] Denis Kutepov & Anna Oxengoit Rússland
14  [18] Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
16  [16] Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
17  [15] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
18  [12] Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
19  [11] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
20  [10] Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
21  [5] Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
22  [3] Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
23  [2] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
24  [1] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland

4. umferð (topp 49)

25  [17] Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
26  [16] Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
26  [16] Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
26  [16] Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
29  [15] Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
30  [14] Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
30  [14] Roman Goncharov & Mariya Sekistova Rússland
30  [14] Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
33  [13] Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
33  [13] Aleksander Makarov & Katrin End Eistland
35  [12] Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
35  [12] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
37  [11] Craig Shaw & Katya Afanaseva Bandaríkin
38  [10] Andrei Filippov & Maria Strelnikova Rússland
39  [8] Andrea Faraci & Erica Ridgeway Bandaríkin
39  [8] Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
39  [8] Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
39  [8] Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
43  [7] Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
43  [7] Alex Sindila & Katie Gleeson England
43  [7] Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
46  [6] Andrea Stella & Michela Cusato Ítalía
47  [5] Andrei Mosejcuk & Olga Nesterova Þýskaland
48  [4] Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
48  [4] Mairold Millert & Alexandra Hixson England

3. umferð (topp 80)

50  [26] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
51  [25] Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
51  [25] Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
51  [25] Daniele Gallaro & Kimberly Taylor England
54  [24] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
54  [24] Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
54  [24] Ivan Novikov & Tatiana Gershman Rússland
54  [24] Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
58  [23] Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía
58  [23] Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
60  [22] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
60  [22] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
62  [20] Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
62  [20] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
62  [20] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
62  [20] Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
66  [19] Rüdiger Homm & Friederike Tischendorf Þýskaland
66  [19] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
66  [19] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
69  [18] Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
69  [18] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
71  [16] Danny Li & Louise Sun Kína
72  [14] Andrey Klinchik & Yuliya Klinchik (aka Dzyuba) Bandaríkin
72  [14] Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
74  [13] Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
74  [13] Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
76  [10] Tom Erik Nilsen & Nadya Khamitskaya Noregur
76  [10] Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
78  [9] Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
79  [6] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
80  [5] Pawel Switalski & Agata Pilarska Pólland

2. umferð (topp 114)

81  [30] Valeriy Katsyr & Daria Fedorova Rússland
82  [29] Denis Donskoy & Natalia Smirnova Rússland
82  [29] Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
84  [28] Angelo Bianco & Monica Ferriero Ítalía
85  [27] Jonathan Rodriguez Perez & Lydia Hellmann Þýskaland
86  [26] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
86  [26] Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
86  [26] Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
86  [26] Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
90  [25] Fabio Bellucci & Erika dal Sasso Ítalía
91  [24] Anton Lebedev & Anna Borshch Kanada
92  [23] Stephen Arnold & Gemma-louise Arnold England
92  [23] Nikolai Smodlev & Anna Smodleva (aka Gushina) Rússland
94  [22] Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
95  [21] Cameron Brogan & Joanna Spencer England
95  [21] Basil Issaev & Sarika Hudson Bandaríkin
95  [21] Pierluigi Pica & Valentina Palcani Ítalía
95  [21] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
99  [20] Dmitry Golubkin & Olesya Golubkina Rússland
99  [20] Anton Kurttila & Riikka Junno Finnland
101  [19] Pasquale Nudo & Manuela Stellato Ítalía
102  [18] Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
102  [18] Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
102  [18] Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
105  [17] Giovanni Tafuni & Natasha Salvatore Ítalía
106  [15] Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
106  [15] Tomas Rybnicek & Linda Boskova Tékkland
108  [14] Davide Belsito & Miriam Filice Ítalía
108  [14] Fabio Coppola & Annabella Lamberti Ítalía
108  [14] Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
111  [11] Egor & Oleksandra Ponomareva Úkraína
111  [11] Cristian Giusti & Roberta Giacomi Ítalía
113  [10] Valerio Vetriolo & Fabiola Sole Ítalía
114  [9] Jess Christensen & Monika Pedersen Danmörk

1. umferð (topp 136)

115  [34] Nikolay Cheremisin & Ekaterina Dukhovskaya Rússland
116  [33] David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
117  [32] Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
118  [30] Marc Christensen & Tine Dahl Danmörk
119  [29] Simone Corvini & Michela Natali Ítalía
119  [29] Rhett Salmon & April McMahon Ástralía
119  [29] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
122  [28] Salvatore Renna & Lia Di Martino Ítalía
123  [24] Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
124  [21] Cristian Chimenti & Perla Fusi Ítalía
124  [21] Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
124  [21] Giovanni Leanza & Bryony Fielding England
127  [19] Henri Ranta & Kira Salonen Finnland
128  [18] Pavel Vikatto & Olga Khrystenko Úkraína
129  [17] Alexis Bergeon & Cindy Diot Frakkland
129  [17] Antonio Micheli & Bianca Tonizzo Ástralía
131  [15] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
132  [14] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
133  [13] Kirill Trishankov & Inna Tolkacheva Rússland
134  [11] Yoo Dong Hyun & Kim Sae Jung Suður-Kórea
135  [9] Evgeniy Podborskiy & Maria Naumchenko Rússland
136  [4] David Sheridan & Abigail Sheridan England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}