Results from UK Open 2006 - Amateur Latin 18. janúar 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2006
England - Bournemouth 17. janúar 2006

Amateur Latin 18. janúar 2006

Úrslit

1  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
2  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
3  Evgeni Smagin & Rachael Heron England
4  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
5  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
6  Stefano Di Filippo & Annalisa Di Filippo Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Kevin Clifton & Anna Melnikova-Duknauske England
8  [15] Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
9  [14] Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
9  [14] Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
11  [10] Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
12  [5] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía

Fjórðungsúrslit

13  [25] Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
14  [22] Denis Kuznetsov & Maria Tzaptashvili Rússland
15  [20] Przemek Lowicki & Jana Pokrovskaya Pólland
15  [20] Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
17  [14] Krzysztof Hulboj & Janja Lesar Slóvenía
18  [12] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
19  [11] Vladimir Filippov & Polina Kazatchenko Rússland
20  [10] Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
21  [8] Jan Kliment & Laura Stefanie Hafner Sviss
21  [8] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
21  [8] Alex Zampierollo & Yulia Podshivalova Ítalía
24  [2] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland

4. umferð (topp 50)

25  [21] Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
25  [21] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
27  [20] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
28  [19] Gennady Bondarenko & Natalija Veremeeva Þýskaland
29  [18] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
30  [17] Neil Jones & Nataliya Kravets England
30  [17] Anton Puzravin & Svetlana Gudyno Rússland
30  [17] Evgeni Ryupin & Olga Yagant Rússland
33  [16] Krzysztof Psciuk & Julia Zavadska Pólland
33  [16] Evgeni Stepanov & Irina Bezguzova Rússland
33  [16] Stefano Terrazzino & Ewa Szabatin Þýskaland
36  [15] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
36  [15] Dmitriy Matveev & Oxana Sidorenko Rússland
38  [14] Gregor Rebula & Lisa Darby England
39  [13] Nikita Bazev & Daria Bakaeva Rússland
39  [13] Arsen Kishishian & Alarna Donovan Ástralía
39  [13] Lu Ning & Wei Wei Kína
42  [12] Vladimir Fetisov & Farida Galieva Rússland
42  [12] Wladislaw Lalafarjan & Maya Tochelovich Þýskaland
44  [11] Ilya Svintsov & Liubov Bondareva Rússland
45  [10] Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
45  [10] Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
45  [10] Denis Shepelev & Anna Abakumova Rússland
48  [9] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
49  [8] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
49  [8] Lukasz Czarnecki & Kamila Kajak Pólland

3. umferð (topp 82)

51  [25] Carlo Valerio Aloia & Simona Caratelli Ítalía
51  [25] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
51  [25] Justinas Duknauskas & Karina Eremian Litháen
51  [25] Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
51  [25] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
56  [24] Stephen Mccann & Asta Sigvaldadottir England
56  [24] Andrei Mosejcuk & Olga Nesterova Þýskaland
58  [23] Emanuele Chetta & Federica Lappano Ítalía
58  [23] Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
58  [23] Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
61  [22] Igor Drobyazko & Anna Tovbin Bandaríkin
61  [22] Andrej Rebula & Natalia Barantseva Slóvenía
61  [22] Clive Uter & Helga Helgadottir England
61  [22] Evgenij Voznyuk & Katharina Simon Þýskaland
65  [21] Artem Okharimenko & Alexandra Nelyubina Rússland
66  [19] Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
67  [18] Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
67  [18] Michele Prioletti & Sonia Stanziani Ítalía
67  [18] Anton Sboev & Elizaveta Missevich Rússland
67  [18] Marcin Tomaszewski & Loren James England
67  [18] Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
72  [17] Georgiy Korolyov & Izabela Janachowska Pólland
72  [17] Mirco Risi & Olesya Borisova Ítalía
74  [16] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
74  [16] Maxim Kochura & Daria Reznikova Rússland
76  [15] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Holland
76  [15] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
76  [15] Nathan Meyers & Karina Schembri Ástralía
76  [15] Joonas Piippola & Katri Mäkinen Finnland
76  [15] Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
81  [14] Alessio Di Veronica & Ilaria Manganiello Ítalía
82  [12] Simone Franco & Sara Casini Ítalía

2. umferð (topp 130)

83  [28] Davide Barone & Michela Rossi Ítalía
83  [28] Andrei Efremov & Alexandra Efremova Rússland
83  [28] Giovanni Leanza & Bryony Fielding England
83  [28] Saverio Loria & Giovanna Bellomo Ítalía
86  [27] Alessio Gianmatteo & Romina Tumolo Ítalía
87  [27] Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
87  [27] Ben Hardwick & Emma Slater England
87  [27] Giancarlo Salvati & Ornella Boccafoschi Ítalía
87  [27] Fabio Scuderi & Alessandra Cugno Ítalía
91  [26] Simone Papi & Chiara Vernile Ítalía
91  [26] Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland
93  [25] Joshua Keefe & Annalisa Zoanetti Ástralía
93  [25] Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
95  [24] Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
96  [23] Arsen Agamalian & Oksana Vasileva Rússland
96  [23] Maxym Litiyushkin & Kateryna Yovyk Úkraína
96  [23] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
96  [23] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Danmörk
96  [23] Piotr Szelest & Diana Klos Pólland
101  [22] Vassili Anokhine & Yuliya Galenko Rússland
101  [22] Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
103  [21] Jonathan Rodríguez Pérez & Lydia Hellmann Þýskaland
103  [21] Alessandro Testa & Mena Di Prete Ítalía
105  [20] Evgeny Evseev & Olga Solod Rússland
105  [20] Fabrizio Paolacci & Nausicaa Cortesi Ítalía
105  [20] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
105  [20] Claudio Toscano & Elisa Calvagno Skotland
109  [19] Robert Kochanek & Anna Stepunina Pólland
109  [19] Tuneki Masatani & Takako Yamada Japan
109  [19] Rafal Maserak & Magda Soszynska Pólland
112  [18] Nikolai Krasikov & Sasha Iulikova Rússland
113  [17] Stefano Moriondo & Sabrina Manzi Ítalía
114  [16] Daniele Gozzi & Ilenia Odorico Ítalía
114  [16] Stefan Green & Zeudi Zanetti England
116  [15] Boris Leokumovich & Nicole Volynets Bandaríkin
116  [15] Rafal Piecyk & Natalia Piecewicz Pólland
116  [15] Kirill Trishankov & Inna Tolkacheva Rússland
119  [14] Lukas Hojdan & Zuzana Sykorova Tékkland
119  [14] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
121  [13] Giuseppe Emiliano Di Sarno & Maria Oliva Ítalía
121  [13] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
121  [13] Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
121  [13] Mads Vad & Anne Mette Skriver Danmörk
121  [13] Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
126  [11] Roberto Paulesu & Romina Deidda Ítalía
127  [10] Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
127  [10] Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
129  [8] Patrick Helm & Sharna Burgess Þýskaland

1. umferð (topp 179)

130  [31] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
131  [30] Claudio Carta & Silvia Meloni Ítalía
131  [30] Vincenzo Ciullo & Anna Maria Limongelli Ítalía
131  [30] Sergey Matsuk & Maria Leonova Rússland
134  [29] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
135  [28] Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
135  [28] Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
135  [28] Daniele Muzi & Jessica Intravaia Ítalía
138  [27] Sergei Belyaev & Salla Kääriäinen Finnland
138  [27] Martin Proksch & Olena Khablenko Austurríki
138  [27] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
141  [26] Ruben Monfrooy & Linda Simonis Holland
141  [26] Domenico Simmaco & Elena Coniglio Ítalía
141  [26] Szabolcs Walcz & Orsolya Lovászi Ungverjaland
144  [25] Marc Christensen & Tine Dahl Danmörk
145  [24] Cristian Dubini & Erika Argentati Ítalía
145  [24] Alexander Ermachenkov & Nadezhda Menshikova Rússland
147  [23] Gabriele Beltramo & Michela Oliva Ítalía
147  [23] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
147  [23] Kim Kyu Hong & Kim Saes Byed Suður-Kórea
147  [23] Henri Ranta & Kira Salonen Finnland
147  [23] Nikolai Smodlev & Anna Smodleva (aka Gushina) Rússland
152  [22] Marco Aloisi & Federica Brugiati Ítalía
152  [22] Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
152  [22] Péter Timer & Veronika Kvitova Tékkland
155  [21] Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
156  [20] Simon Richardson & Melanie Lowe England
157  [18] Cristian Chimenti & Perla Fusi Ítalía
157  [18] Alain Juvet & Emma Coombs England
157  [18] Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
160  [17] Simone Corvini & Michela Natali Ítalía
160  [17] David Outevski & Tamara Pieragostini Ítalía
162  [16] Song Suk Jin & Hong Yee Seul Suður-Kórea
162  [16] Antonio Luigi Laforgia & Lucia Annese Ítalía
162  [16] Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
162  [16] Koji Tsukada & Akemi Muroi Japan
166  [13] Alexis Bergeon & Cindy Diot Frakkland
166  [13] Sergei Milovanov & Aleksandra Rassokhina Rússland
166  [13] She Le Ping & Zhang Meng Kína
169  [11] David Meighan & Elizabeth Elves Skotland
170  [10] Kabelo Khunou & Amanda Kaddu (aka Leftly) England
170  [10] Pavel Vikatto & Olga Khrystenko Úkraína
170  [10] Andras Zsak & Lisa Luck England
173  [7] Choi Byoung Uk & Choi Hyo Jung Suður-Kórea
173  [7] Zsolt Perlaki & Violetta Nemeth Ungverjaland
173  [7] Evgeniy Podborskiy & Maria Naumchenko Rússland
173  [7] Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
177  [5] Joel Chapman & Sarah Dickinson England
178  [3] Sander Schols & Marie-Louise van der Hoef Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}