Results from UK Open 2005 - Professional Latin 20. janúar 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2005
England - Bournemouth 18. janúar 2005

Professional Latin 20. janúar 2005

Úrslit

1  Slavik Kryklyvyy & Karina Smirnoff Bandaríkin
2  Dmitri Timokhin & Anna Bezikova Rússland
3  Andrej Skufca & Katarina Venturini Slóvenía
4  Michal Malitowski & Joanna Leunis Pólland
5  Sergey Ryupin & Elena Khvorova Rússland
6  Darren Bennett & Lilia Kopylova England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Maksim Chmerkovskiy & Elena Grinenko Bandaríkin
8  [20] Paul Richardson & Olga Rodionova Bandaríkin
9  [16] Andrei Gavriline & Elena Kryuchkova Bandaríkin
10  [7] Vlad Pavlov & Svetlana Polyanina Rússland
11  [1] Andrei Bushchik & Valeria Bushueva Rússland
12  Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [17] Andrei Borovski & Svetlana Panteleeva Rússland
14  [16] Sante Mandolini & Victoria Martin Írland
15  [15] Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína
16  [10] Roman Nabatov & Irina Boubnovskaia Bandaríkin
16  [10] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
18  [8] Ivailo Tonchev & Ekaterina Lapaeva Búlgaría
19  [7] Pierre Henri Dignac & Angelic Pires Frakkland
19  [7] Alexander Litvinenko & Elena Pashkova Rússland
21  [6] Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
21  [6] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
23  [3] Koen Brouwers & Roemjana De Haan Holland
24  [2] Jonathan Roberts & Anna Trebunskaya Bandaríkin

4. umferð (topp 50)

25  [21] Eduard Korotin & Kristine Esko Eistland
25  [21] Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
25  [21] Atsuki Ohmura & Megumi Wada Japan
28  [20] Maurizio Ghigiarelli & Manuela Andracchio (aka Andracchio) Ítalía
28  [20] Iuri Nezdoiminoga & Ekaterina Trofimova Rússland
28  [20] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
28  [20] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
32  [19] Robertas Maleckis & Inga Sirkaite Bandaríkin
32  [19] Evgeni Papunaishvili & Marina Kopylova Rússland
34  [17] Ilya Ifraimov & Nadia Goulina Bandaríkin
34  [17] Alec Mazo & Edyta Sliwinska Bandaríkin
36  [16] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
37  [15] Oleg Romanov & Elvira Romanova Rússland
37  [15] Danny Liang Zhao & Yuan Fei Qu (aka Daisy Qu) Kína
39  [13] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
40  [12] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
40  [12] Timo Tsukamoto & Coco Mori Japan
42  [9] Ming Li & Shirley Rui Huang Kína
43  [8] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
44  [7] Yukihide Yabe & Hiroko Yabe (aka Fujimoto) Japan
45  [6] Julian Manderson & Melanie Hooper Ástralía
46  [5] Katsuya Ayabe & Miho Ayabe (aka Kurihara) Japan
47  [4] Enrico Stey & Hanna Juntikka Finnland
48  [2] Jose Decamps & Cheryl Burke Bandaríkin
49  [1] Abraham Martinez & Federica Malaguti Spánn
50  Sander Pondman & Ilse Lans Holland

3. umferð (topp 82)

51  [25] Hirokazu Ito & Yasuko Ito Japan
52  [24] Christian Baerens & Kristina Staykova Bandaríkin
52  [24] Maxim Kazakov & Tatiana Kazakova Rússland
54  [23] Hisashi Ichikawa & Mariko Kodama Japan
54  [23] Paolo Santin & Chiara Nardotto Ítalía
54  [23] Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan
57  [22] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
57  [22] Yasu Oishi & Akiko Shibuya Japan
59  [21] Cyril Cerveau & Emilie Caille Frakkland
60  [20] Moritaka Iwakura & Takako Asano Japan
60  [20] Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
62  [19] Vlad Shalnev & Lena Shalnev Úkraína
63  [18] Daniele Lodi & Deborah Ceccio Ítalía
63  [18] Izuru Otsuka & Saori Anzai Japan
65  [17] Andrea Leandri & Cristina Trevisol Ítalía
65  [17] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
67  [16] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
67  [16] Roberto Di Malta & Claudia Lomazzi Ítalía
67  [16] Uapan Snidovongs & Worapa Jariyathammarat Tæland
70  [15] Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
71  [13] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
71  [13] Jun Tanaka & Madoka Kudo Japan
71  [13] Shima Tatsuya & Nitta Aki Japan
74  [12] Hisanori Iwamitsu & Natsuko Nishimura Japan
75  [11] Kaspars Berzups & Anna Znotena Lettland
76  [10] Takuya Aoki & Lily Aoki Japan
76  [10] Fabio Calicchia & Veronica Di Miceli Ítalía
76  [10] Armando Tinita & Alexandra Cunha Portúgal
79  [9] Aidas Kasperaitis & Inesa Kasperaitiene (aka Mazonyte) Litháen
79  [9] Gintaras Svistunavicius & Rolanda Maniuskaite Litháen
81  [6] Fabrizio Franceschi & Lucia Dei Ítalía
81  [6] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan

2. umferð (topp 108)

83  [30] Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
83  [30] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
83  [30] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
86  [29] Vladimir Shnyriev & Elena Lebedeva Slovakía
87  [28] Kazunori Matsui & Kiyomi Ohsawa Japan
87  [28] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
87  [28] Luca Villanucci & Michela Salatino Ítalía
87  [28] Masaki Yoshioka & Kyoko Ohashi Japan
92  [27] Kenichi Hongo & Mami Nakai Japan
92  [27] Sasha Alexander Kostic & Olga Kinnard Kanada
92  [27] Manabu Moriya & Hiromi Miyamoto Japan
92  [27] Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
96  [26] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
96  [26] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
96  [26] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
99  [24] Tomonori Isami & Mariko Kanamaru Japan
99  [24] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
99  [24] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
102  [22] Masamichi Hamazaki & Kumiko Yamaguchi Japan
102  [22] Yasunori Seki & Megumi Seki Japan
104  [21] Yasunori Matsuda & Hitomi Matsuda Japan
105  [19] Kiyoto Banno & Aya Ozawa Japan
105  [19] Fumitomo Nakashima & Mai Sasaki Japan
105  [19] Daxing Zhou & Michelle Loi Ka Makaó
108  [18] Kazu Komiya & Sandy Kawachi Japan
108  [18] Yohsuke Uchiyama & Haruka Nakata Japan

1. umferð (topp 140)

110  [33] Toru Kagawa & Kiyomi Inden Japan
110  [33] Nobuhiro Ogihara & Ayako Hamazaki Japan
110  [33] Takuhiro Shoji & Kazumi Ogata Japan
113  [32] Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
113  [32] Janos Elbs & Monika Elbs (aka Florczyk) Þýskaland
113  [32] Tsugio Inaba & Marie Fuyama
113  [32] Hidero Suzuki & Sumiko Suzuki (aka Ishida) Japan
117  [31] Stephen Thomas & Inga Haas Ástralía
118  [29] Dany Desloges & Gosha Zielinska Kanada
118  [29] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
120  [28] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
121  [27] Johan Andersson & Taru Kivinen Svíþjóð
121  [27] Alexander Doskotz & Svetlana Doskotz (aka Issoupova) Þýskaland
123  [25] Shin Kato & Kumi Akiya Japan
123  [25] Koichi Ueno & Yuko Ueno Japan
125  [24] Yoji Moriizumi & Maiko Hidaka Japan
125  [24] Ryota Nasu & Reina Furukawa Japan
127  [23] Teruaki Kuya & Motoe Kuya Japan
128  [22] Nunzio Mariano & Gilda Argenziano Ítalía
129  [21] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
129  [21] Kouki Nishihara & Noriko Nishihara Japan
129  [21] Tetsurou Yoshida & Sachi Nagumo Japan
132  [20] Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
133  [19] Nobuo Ueda & Yukari Matsunaga Japan
134  [17] Richard Tandy & Teresa Lindley England
135  [16] Nikolaos Akis & Nikoleta Kilismani Grikkland
135  [16] Shinobu Tezuka & Shinobu Ishikawa Japan
137  [15] Raffaele Esposito & Pina Esposito Ítalía
138  [3] Hu Fu & Hu Qing Qing Kína
139  [1] Koji Matsuda & Aya Matsuda Bandaríkin
139  [1] Péter Nemeth & Beatrix Lajtai Ungverjaland
139  [1] Kazuyuki Sawada & Chiharu Kiyooka Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}