Results from UK Open 2005 - Amateur Latin 19. janúar 2005
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2005
England - Bournemouth 18. janúar 2005

Amateur Latin 19. janúar 2005

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Joanne Wilkinson Ítalía
2  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
3  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
4  Evgeni Smagin & Rachael Heron England
5  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Pólland
6  Stefano Di Filippo & Annalisa Di Filippo Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [14] Mauro Rossi & Karina Rubio (aka Rossi) Spánn
8  [13] Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
9  [9] Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
10  [8] Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
11  [7] Kevin Clifton & Anna Melnikova-Duknauske England
11  [7] Derek Hough & Rosa Filippello England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [17] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
13  [17] Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
15  [16] Dmitri Demidov & Olesya Borisova Rússland
15  [16] Oleksii Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
15  [16] Evgeni Ryupin & Olga Yagant Rússland
18  [15] Mark Ballas & Yulia Musikhina England
19  [14] Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
20  [11] Andrius Kandelis & Egle Visockaite Litháen
21  [10] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
22  [9] Jan Kliment & Laura Stefanie Hafner Sviss
23  [7] Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
24  Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin

4. umferð (topp 52)

25  [19] Grygoriy Boldyrev & Anna Jelnikova Rússland
25  [19] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
25  [19] Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
28  [18] Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
29  [17] Markus Homm & Aneta Piotrowska Þýskaland
29  [17] Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
29  [17] Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
32  [16] Krzysztof Hulboj & Janja Lesar Slóvenía
33  [15] Mikhail Kolomiets & Elizaveta Divak Rússland
34  [14] Neil Jones & Nataliya Kravets England
34  [14] Maxim Petrov & Elisabeth Haralsdottir Ísland
34  [14] Evgeny Stepanov & Anna Savelieva Rússland
37  [13] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
37  [13] Gregor Rebula & Lisa Darby England
37  [13] Robin Sewell & Nuria Santalucia Ástralía
40  [12] Vladislav Silde & Svetlana Lesniak Rússland
41  [11] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
42  [10] Vladimir Fetisov & Farida Galieva Rússland
42  [10] Igor Mikhaylov & Lucy Jones England
44  [9] Clive Uter & Helga Helgadottir England
45  [8] Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
45  [8] Arsen Kishishian & Alarna Donovan Ástralía
45  [8] Gary Wright & Victoria Burke England
48  [7] Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
48  [7] Evgenij Voznyuk & Katharina Simon Þýskaland
48  [7] Alex Zampierollo & Giuseppina Annaloro Ítalía
51  [3] Artem Epifanov & Ewa Szabatin Pólland
51  [3] Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland

3. umferð (topp 82)

53  [23] Anton Sboev & Elizaveta Missevich Rússland
53  [23] Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
55  [22] Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
56  [21] Misa Cigoj & Anastazija Novojilova Slóvenía
56  [21] Mirco Risi & Ilenia Di Prete Ítalía
58  [19] Sven Ninnemann & Fabienne Liechti Sviss
59  [18] Massimo Arcolin & Jenny Bonfiglio Ítalía
60  [17] Alexei Plakhotnikov & Katerina Gontarenko Rússland
60  [17] Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
62  [16] Anders Jacobsson & Veera Kinnunen Svíþjóð
62  [16] Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
62  [16] Mikhail Volkov & Julia Tchesnokov Rússland
65  [15] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
65  [15] Alexei Kabirov & Anastasia Tarlykova Rússland
65  [15] Maxim Kochura & Olga Aleshina Rússland
65  [15] Anton Semenov & Evgenia Kayukova Rússland
69  [14] Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
69  [14] Stephen Mccann & Marina Shalneva England
71  [13] Vladimir Filippov & Polina Kazatchenko Rússland
71  [13] Davide Fumagalli & Klizia Zampierollo Ítalía
71  [13] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
74  [12] Raimondo Todaro & Ina Ivanova Jeliazkova Ítalía
75  [11] Adam Galazka & Anna Ramiaczek Pólland
75  [11] Lu Ning & Wei Wei Kína
75  [11] George Osadchy & Irina Bubnova Rússland
78  [10] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
78  [10] Pasha Pashkov & Inna Brayer Bandaríkin
80  [8] Atanas Gendov & Roselina Doneva Búlgaría
81  [7] Andrew Cuerden & Hanna Haarala England
82  [6] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland

2. umferð (topp 126)

83  [23] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
83  [23] Stefano Oradei & Alessandra Mason Ítalía
83  [23] Fabio Scuderi & Alessandra Cugno Ítalía
86  [22] Danny Bayne & Natalia Borodaenko England
86  [22] Thomas Dubru & Loren James England
86  [22] Evgeny Evseev & Olga Solod Rússland
86  [22] Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
86  [22] Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
86  [22] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
86  [22] Nathan Meyers & Karina Schembri Ástralía
86  [22] Rafal Piecyk & Natalia Piecewicz Pólland
86  [22] Igor Popov & Anna Kozyreva Rússland
95  [21] Ferdinando Iannaccone & Alesya Leshchenko Ítalía
96  [20] Przemyslaw Modrzynski & Marcelina Kochan Pólland
97  [19] Roberto Checcarelli & Katiuscia Tabarrini Ítalía
97  [19] Wladislaw Lalafarjan & Maya Tochelovich Þýskaland
99  [18] Mario Di Somma & Katarzyna Osinska Suður Afríka
99  [18] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
99  [18] Patrick Helm & Sharna Burgess England
99  [18] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
99  [18] Stefano Santarelli & Francesca Palumbo Ítalía
104  [17] Janick Birkehoj & Asta Sigvaldadottir Danmörk
104  [17] Marcin Tomaszewski & Roanna Yapp Kanada
106  [16] Giancarlo Salvati & Ornella Boccafoschi Ítalía
106  [16] Mirko Sciolan & Sabrina Meretti Ítalía
106  [16] Denis Shepelev & Anna Abakumova Rússland
109  [15] Stefan Green & Zeudi Zanetti England
109  [15] Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
109  [15] Alessandro Testa & Mena Di Prete Ítalía
112  [14] Simone Franco & Sara Casini Ítalía
112  [14] Igors Haritonovs & Bryony Fielding England
112  [14] Radim Pradka & Katerina Kolmanova Tékkland
115  [13] Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía
116  [11] Dmitry Chaplin & Ilona Mayzenberg Bandaríkin
116  [11] Lars Hadlich & Selin Tünek Þýskaland
116  [11] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
119  [10] Sergei Guskov & Anna Sharikova Rússland
119  [10] Rene Loft & Laura Hair Danmörk
119  [10] Alexander Mordvintsev & Dina Shakirova Rússland
122  [9] Evgeniy Bykovskiy & Irina Skornyakova Rússland
122  [9] Daniele Gozzi & Ilenia Odorico Ítalía
124  [7] Marcin Niewiadomski & Katarzyna Zurawska Pólland
125  [6] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
126  [4] Stefano Moriondo & Sabrina Manzi Ítalía

1. umferð (topp 180)

127  [27] Vincenzo Ciullo & Anna Maria Limongelli Ítalía
127  [27] Lenny Gouwerok & Kimmie Sorensen Danmörk
127  [27] Fabio Notargiacomo & Silvia Notargiacomo Frakkland
127  [27] Daniele Paolozzi & Fabiola Cervelli Ítalía
127  [27] Matti Puro & Anne Jänkälä Finnland
127  [27] Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
133  [26] Aleksei Karaulov & Aleksandra Mikhaylova Rússland
133  [26] Ruben Martinez & Raquel Recasens Spánn
133  [26] Toni Rasimus & Anna Liisa Bergström Finnland
133  [26] Sinisa Vasic & Natalia Fridmanovich Austurríki
137  [25] Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
137  [25] Andrei Filippov & Maria Strelnikova Rússland
139  [24] Simone Caramadre & Nuria Singla Spánn
139  [24] Andrei Efremov & Alexandra Efremova Rússland
139  [24] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
139  [24] Péter Timer & Veronika Kvitova Tékkland
143  [23] Fabrizio Graziani & Ilaria Segoni Ítalía
143  [23] Piotr Lewandowski & Blanka Winiarska Pólland
145  [22] Daniele Muzi & Mary Fietta Ítalía
146  [21] Marc Christensen & Tine Dahl Danmörk
146  [21] Emanuele Ricci & Assunta Borrelli Ítalía
146  [21] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
149  [20] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
149  [20] Saverio Loria & Giovanna Bellomo Ítalía
149  [20] Mirko Mason & Sara Boido Ítalía
149  [20] Ruben Monfrooy & Linda Simonis Holland
149  [20] Ville Roos & Sanni Siurua Finnland
154  [19] Cristian Chimenti & Chiara Bardini Ítalía
155  [18] Luca Di Giacomantonio & Valentina Alviani Ítalía
155  [18] Artemi Okunev & Laura Brown Ástralía
155  [18] Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
158  [17] Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
159  [16] Cristian Dubini & Erika Argentati Ítalía
159  [16] Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
159  [16] Vincenzo Minieri & Ilaria Manganiello Ítalía
159  [16] Ilya Serebryakov & Olesya Getsko Rússland
163  [15] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
164  [14] Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
164  [14] Ken Moller Hansen & Henriette Lindberg Danmörk
164  [14] Kirill Trishankov & Inna Tolkacheva Rússland
167  [12] Riccardo Morelli & Nancy Berti Ítalía
167  [12] Simon Richardson & Heather Durose England
169  [11] Jake Davies & Kristina Pfeffer Danmörk
169  [11] Alessandro De Sio & Annalisa Giordano (aka De Sio) Ítalía
169  [11] Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
169  [11] Marco Zingarelli & Elisa Rossi Ítalía
173  [9] Vitaly Sevastianov & Kelly Smyth Írland
174  [7] Hiroaki Koike & Rikako Ota Japan
175  [5] Tristan Neagle & Jasmina Cehajic England
175  [5] Peter Nixey & Hazel Crow England
177  [2] Stanislav Galinov Kaltschev & Mihaela Hari Ganeshavel Þýskaland
178  [1] Giordano Pizzardi & Tatiana Banco Ítalía
178  [1] Ivan Raffio & Susy Tavano Ítalía
178  [1] Antony Rau & Emma Coombs England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}