Results from UK Open 2004 - Professional Standard 21. janúar 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2004
England - Bournemouth 20. janúar 2004

Professional Standard 21. janúar 2004

Úrslit

1  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
2  Timothy Howson & Joanne Bolton England
3  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin
4  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
5  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
6  Jonathan Crossley & Lyn Marriner England
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [32] Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
8  [11] Giampiero Giannico & Ieva Pauksena Bandaríkin
9  [9] Roberto Villa & Morena Colagreco Ítalía
10  [5] Tony Dokman & Amanda Dokman (aka Owen) Holland
11  [4] Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
12  [2] Brian Eriksen & Marianne Eihilt Danmörk

Fjórðungsúrslit

13  [18] Mirko D'agostino & Arianna D'amico Ítalía
14  [16] Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
15  [15] Alexei Galchun & Tatiana Demina Rússland
16  [14] Seiji Tanido & Emi Hayano Japan
17  [10] Victor Fung & Anna Mikhed Bandaríkin
17  [10] Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
19  [8] Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
19  [8] Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan
21  [6] Craig Draper & Justyna Kozinska England
22  [4] Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
23  [1] Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
23  [1] Erminio Stefano & Luana Conte Bandaríkin

4. umferð (topp 51)

25  [19] Adam Reeve & Karen Reeve (aka Bjork) Ísland
26  [18] Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
27  [17] Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
28  [16] Stanislav Bekmametov & Natalia Urban Rússland
28  [16] Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
30  [14] Jeffrey Zhi Feng Qi & Olivia Zhen Zhang Kína
30  [14] Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
32  [13] Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
32  [13] Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
32  [13] Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
35  [12] Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
35  [12] Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
35  [12] Sergey Mikheev & Anastasia Sidoran Rússland
38  [11] Garry Gekhman & Rita Gekhman Bandaríkin
38  [11] Richard Perry & Natalie Perry Nýja Sjáland
40  [10] Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
41  [9] Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
41  [9] Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland
41  [9] Girolamo Zaccaro & Tina Albanese Ítalía
44  [8] Giuliano Nironi & Simonetta Vecchi Ítalía
45  [7] Say Iwaki & Yuuka Kondo Japan
45  [7] Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
47  [6] Michele Boschi & Barbara Grifoni Ítalía
47  [6] Maxim Guskov & Natalya Chizhova Rússland
49  [3] Sergei Bezrodnov & Olga Bezrodnov Bandaríkin
50  [1] Massimiliano Palladino & Vincenza Farnese Ítalía
50  [1] Takahito Suetomi & Naoko Fujimoto Japan

3. umferð (topp 81)

52  [26] Marcus Weiss & Isabel Edvardsson Þýskaland
53  [25] Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
54  [24] Paul Laroche & Nadege Blanchet Frakkland
54  [24] Mark Schulze-altmann & Sandra Bähr Þýskaland
56  [23] Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland
56  [23] Hideya Fukuma & Yuko Fukuma Japan
56  [23] Manfred Stiglitz & Anastassia Stiglitz (aka Makarova) England
59  [22] Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
59  [22] Alexei Kolodkin & Anna Kolodkina (aka Streltsova) Rússland
59  [22] Tom Tokuyama & Kuni Tokuyama (aka Sakurai) Japan
62  [21] Gianfranco Galeone & Loredana Manigrasso Ítalía
63  [20] Akiji Minegishi & Kyoko Miwa Japan
64  [17] Anton Du Beke & Erin Boag England
64  [17] Alexander Kreissl & Christina Auer Austurríki
66  [16] Kota Shoji & Nami Shoji Japan
66  [16] Tetsuya Yamashita & Mako Karibe Japan
68  [15] Michael Burton & Martina Wuttig Þýskaland
68  [15] Masayuki Ito & Reiko Ito Japan
68  [15] James Taplin & Claire Taplin (aka Barrington) England
71  [14] Hisashi Kawahara & Izumi Arai Japan
72  [13] Peter Broström & Maria Karlsson Svíþjóð
72  [13] Mike Otake & Kim Yotusmoto Japan
74  [12] Peter Bosveld & Euvgenia Parakhina Holland
74  [12] Eamon Mcgrath & Anita Mcgrath (aka Lilley) Ástralía
74  [12] Vadym Postnikov & Olga Baskatova Úkraína
77  [11] Hiroyuki Shirahata & Yoko Shirahata Japan
78  [10] Tohru Maeda & Misuzu Ezawa Japan
79  [8] Fabrizio Ronca & Sabina Ronca Ítalía
80  [4] Dmytro Bondarenko & Anastasia Muravyova Rússland
81  [3] Vitaliy Kozhev & Irina Kozhev (aka Lobanova) Bandaríkin

2. umferð (topp 136)

82  [24] Barry Winters & Petra Bischof Ungverjaland
83  [23] Yasunori Aoki & Tomoko Aoki Japan
83  [23] Daisuke Okada & Junko Hishida Japan
83  [23] Dmitriy Philippov & Victoria Choumilova Rússland
86  [22] Kiichiro Kinoshita & Naomi Kinoshita Japan
86  [22] Kazunori Matsuo & Makika Matsuo Japan
86  [22] Aki Nakaaki & Jun Nakaaki Japan
89  [21] Daisuke Fukagawa & Sachie Ihara Japan
89  [21] Lorenzo Gargiulo & Tiziana Fioretti England
89  [21] Kenta Izaki & Kyoko Morita Japan
89  [21] Hideaki Kikuchi & Miyo Hagiwara Japan
89  [21] Yasuyuki Nakazawa & Maki Takeda Japan
89  [21] Mick Ohara & Kerry Ohara Japan
89  [21] Masashi Saito & Kayoko Saito Japan
96  [20] Masashi Azuma & Ai Azuma Japan
96  [20] Yasufumi Tsubouchi & Miwa Tsubouchi Bandaríkin
96  [20] Kazuyuki Umehara & Mihoko Hattori Japan
99  [19] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
99  [19] Naoya Mihashi & Shigemi Mihashi Japan
99  [19] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
102  [18] Shintaro Masuyama & Yoko Araya Japan
103  [16] Hiro Goda & Yukari Goda Japan
103  [16] Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
103  [16] Hideo Shiojima & Atsue Shiojima Japan
106  [15] Dmitriy Brovko & Elena Brovko Rússland
106  [15] Bruce Lait & Crystal Main England
106  [15] Shigeru Nakaizumi & Tomoko Kanoya Japan
106  [15] Takahiro Nakamura & Takako Yamazaki Japan
106  [15] Ryo Tanaka & Shinobu Irie Japan
106  [15] Hirotaka Yamaguchi & Ayako Yashima Japan
112  [14] Takatoshi Aoyama & Miki Aoyama Japan
112  [14] Fabien Della Gustina & Laurence Della Gustina Frakkland
112  [14] Giuseppe Esposito & Virginia Piscittello Ítalía
112  [14] Vladimir Shnyriev & Elena Lebedeva Slovakía
112  [14] Dmitri Spirin & Elena Spirin (aka Kholina) Rússland
117  [13] Shusuke Kato & Rumi Miyata Japan
117  [13] Nunzio Mariano & Gilda Argenziano Ítalía
117  [13] Tomokazu Takeda & Noriko Takeda (aka Ito) Japan
120  [12] Teppei Hamada & Ayako Taguchi Japan
121  [11] Yasuyuki Tsukamoto & Yumi Tsukamoto Japan
121  [11] Tsuyoshi Yoshida & Aki Yoshida Japan
121  [11] Alex Zaglmaier & Nicole Kuntner Austurríki
124  [10] Masaya Nakata & Rimi Noro Japan
124  [10] Tokashi Sato & Maki Sato Japan
124  [10] Masahiro Shiratori & Hiroko Shiratori Japan
124  [10] Daisuke Tsuchiya & Sayo Sekizawa Japan
128  [9] Norinobu Morishita & Eimi Nishioka Japan
128  [9] Hiro Nayama & Naomi Nayama Japan
130  [8] Joan Cayuela & Marcia Cecchini Spánn
130  [8] Yuji Futagi & Kyoko Iwasaki Japan
130  [8] Azusa Hidaka & Machiko Soma Japan
130  [8] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
134  [7] Yoshito Nishioka & Mayumi Nishioka Japan
135  [6] Kenji Fukui & Mariko Fukui Japan
136  [2] Gentaro Ohtani & Shizu Kusakabe Japan

1. umferð (topp 156)

137  [36] Kenichi Hongo & Mami Nakai Japan
137  [36] Kim Laamanen & Piia Laamanen (aka Astikainen) Finnland
137  [36] Eiji Ono & Yukie Ono Japan
140  [35] Atsushi Hirata & Yukiko Hirata Japan
140  [35] Oleg Kurianov & Natalia Popova Rússland
140  [35] Masato Miyazaki & Aoi Miyazaki Japan
144  [34] Walter Bonte & Nicole De Jong Holland
144  [34] Tadashi Kanada & Tomomi Yatagai Japan
146  [33] Manfred Edelbauer & Regina Gombar Austurríki
146  [33] Naoya Mizuguchi & Keiko Mizuguchi Japan
148  [32] Ken Narasaki & Takako Nakanishi Japan
148  [32] Tommy Suzuki & Kaz Suzuki (aka Sekihara) Japan
150  [30] Satoshi Iinuma & Ikuko Iinuma Japan
150  [30] Masahi Murata & Yuko Murata Japan
152  [28] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
153  [25] Seiki Masuyama & Kazuyo Ishikawa Japan
154  [22] Laurent Francon & Sandra Jomard Frakkland
155  [18] Paul Lo & Patricia Chu Hong Kong
156  [16] Danilo Silvestri & Gloria Silvestri Ítalía
157  W Anthony Price & Zoey Price England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}