Results from UK Open 2004 - Amateur Ballroom 22. janúar 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2004
England - Bournemouth 20. janúar 2004

Amateur Ballroom 22. janúar 2004

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
3  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
4  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
5  Warren Boyce & Kristi Boyce England
6  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
8  [21] Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
9  [17] Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
10  [15] Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
11  [10] Maksim Kotlov & Elena Uspenskaya Rússland
12  [8] Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [21] Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
14  [19] Luca Leoni & Anna Maria Ciccone Ítalía
15  [18] Benedetto Ferruggia & Snezhana Sheviakova Ítalía
15  [18] Mark Friedmann & Claudia Köhler Þýskaland
17  [16] Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
17  [16] Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
19  [14] Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
19  [14] Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
21  [13] Simone Segatori & Tatiana Belayeva Ítalía
22  [12] Mark Elsbury & Olga Alissievich England
22  [12] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
24  [9] Maxime Dereymez & Sophie Chevalier Frakkland

4. umferð (topp 50)

25  [22] Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
25  [22] Christian Costa & Barbara Benedetti Ítalía
27  [21] Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
27  [21] James Prouton & Alla Kolobova England
29  [20] Frank Radich & Susanne Holde Danmörk
30  [19] Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
31  [17] Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
31  [17] Blaz Pocajt & Inna Berlizyeva Slóvenía
33  [15] Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
34  [14] Domenico Cannizzaro & Irina Novozhilova (aka Popovic) Ítalía
34  [14] Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
36  [13] Alexei Lapin & Anna Spiridonova Rússland
37  [11] Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
38  [10] David Semken & Andrea Hale Bandaríkin
38  [10] Alessandro Tataranni & Anna Oxengoit Ítalía
40  [9] Rosario Guerra & Grazia Benincasa Ítalía
40  [9] Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
40  [9] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
40  [9] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
44  [8] Nikolai Darin & Iulia Tutushina Rússland
44  [8] Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
44  [8] Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
47  [7] Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
47  [7] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
47  [7] Kazuaki Watanabe & Yumi Watanabe Japan
50  [6] Giovanni Gentile & Biagina Calignano Ítalía

3. umferð (topp 82)

51  [25] Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
51  [25] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
51  [25] Angelo Madonia & Annette Sudol Þýskaland
54  [24] Alexandre Chalkevitch & Larissa Kerbel Kanada
54  [24] Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
56  [23] Martin Reinbold & Liene Reinbold (aka Skrastina) Lettland
56  [23] Cristian Venosa & Genny Lombardi Ítalía
58  [22] Dmitri Shubskiy & Yaroslava Shubskaya (aka Pupalovskaya) Rússland
58  [22] Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
60  [21] Dmitriy Matveev & Alena Ershova Rússland
60  [21] Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
62  [20] Christian De Cillis & Claudia Balestra Bandaríkin
62  [20] Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
62  [20] Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
62  [20] Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
66  [19] Gabriele Chiarandini & Cinzia Vivarelli Ítalía
66  [19] Basil Issaev & Katya Afanaseva Bandaríkin
66  [19] Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía
69  [18] Dmitri Krupnov & Agata Kozhevnikova Rússland
70  [17] Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
70  [17] Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
70  [17] Mikhail Orlov & Polina Fomina Rússland
70  [17] Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
74  [15] Angelo Bianco & Monica Ferriero Ítalía
74  [15] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
76  [14] Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
76  [14] Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
78  [13] Max Sinitsa & Lesya Sinitsa Bandaríkin
79  [11] Rolf Lindberg & Helena Fransson Svíþjóð
80  [10] Joel Marasigan & Clara Shih Kanada
81  [8] Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
82  [6] Daniele Gallaro & Francesca Maratea Ítalía

2. umferð (topp 127)

83  [27] Maciej Felzenowski & Beata Andrusiow Pólland
84  [26] Stefan Brückner & Astrid Schäfer Þýskaland
84  [26] Fiore Menzione & Vladlena Aptukova Ítalía
84  [26] Maksim Murashev & Inga Kapkanschikova Rússland
84  [26] Felix Schäfer & Melanie Ahl Þýskaland
88  [25] Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
88  [25] Marco Congedo & Antonella Suglia Ítalía
90  [24] Evgeni Grigorov & Aleksandra Yarovenko Rússland
90  [24] Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
90  [24] Ciro Pecorella & Flora Greco Ítalía
90  [24] Konstantin Startsev & Inna Khan Rússland
94  [23] Marco Bevilacqua & Alessandra Ippolito Ítalía
94  [23] Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
94  [23] Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
94  [23] Juris Uzegovs & Jelena Rakamina Lettland
98  [22] Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
98  [22] Stas Khmel & Tatiana Kudriavtseva Rússland
100  [21] Paolo Campigotto & Cristina Seccafien Ítalía
100  [21] Stefan Cermak & Kristina Kamenicka Slovakía
100  [21] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
100  [21] Antonio Lo Presti & Debora Artese Ítalía
100  [21] Mikk Metstak & Catarina Wieth Danmörk
105  [20] Stephen Arnold & Gemma-louise Arnold England
105  [20] Alexander Berezine & Irina Pechenova Rússland
105  [20] Christopher Cannon & Sophie Couper England
105  [20] Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
109  [19] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
109  [19] Petr Simacek & Alena Sismova Tékkland
109  [19] Alex Sindila & Katie Gleeson England
112  [18] Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
112  [18] Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
112  [18] Agostino Urbaniello & Manuela Amore Ítalía
116  [17] Daniele Badiali & Simona Betti Ítalía
116  [17] Darren Coman & Katrina Eastabrook England
116  [17] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland
116  [17] Michal Drha & Tereza Bufkova Tékkland
120  [16] Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
120  [16] Donald Young & Melanie Young (aka Wentzell) England
122  [15] Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
123  [11] Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
123  [11] Rolf Van Laan & Inez Mertens Holland
125  [9] Felice Casamassima & Elisa Cammusa Ítalía
126  [8] Giovanni Leanza & Vanessa Iudice Ítalía
127  [7] Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
128  [5] Joachim Dahlstrom & Katrina Patchett Danmörk

1. umferð (topp 155)

129  [37] Thomas Wendel & Maria Sandvik Noregur
130  [35] Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
131  [34] Michele Armiento & Francesca Basso Ítalía
132  [32] Mirco Lucadei & Maria Vittoria Santarelli Ítalía
132  [32] Kevin Munns & Sigita Bakanauskiene (aka Motiejunaite) England
134  [31] Jean-Francois Messier & Marie Bolduc Kanada
135  [30] Christian Millette & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
136  [28] Kim Magin & Justine Hollyer England
136  [28] Nikolai Tcheremissine & Ekaterina Doukhovskaia Rússland
138  [27] Michael Brennan & Adele Jang Don England
138  [27] Mario Serra & Carla Serra Ítalía
140  [26] Kyung Ho Kim & Ju Hyun Kang Suður-Kórea
141  [25] Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss
142  [23] Phil Holding & Lee-anne Thorburn England
142  [23] Mario Pedercini & Elena Cadei Ítalía
144  [22] Scott Meyerle & Christel Meyerle Bandaríkin
144  [22] Pasquale Rauseo & Doriana Dileo Ítalía
146  [21] Worapong Chariyathammarat & Sulak Chariyathammarat Tæland
146  [21] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
148  [20] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
149  [18] Adam Stone & Jennifer Cornish (aka Stone) Ástralía
150  [16] Marius Svela & Cecielie Barsnes Noregur
151  [15] David Sheridan & Abigail Sheridan England
152  [14] Richard Greco & Daria Alisova Wales
153  [11] Jeffrey Chung & Irene Ho Hong Kong
154  [10] Peter Heymann & Sybille Heymann Þýskaland
155  [9] Yoshikimi Mizuno & Mikiko Mizuno Japan
156  [2] Alessio Barbarossa & Valeria Pittalis Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}