Results from UK Open 2003 - Amateur Latin 22. janúar 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2003
England - Bournemouth 21. janúar 2003

Amateur Latin 22. janúar 2003

Úrslit

1  Franco Formica & Oksana Nikiforova Þýskaland
2  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
3  Riccardo Cocchi & Joanne Wilkinson Ítalía
4  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
5  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
6  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Matej Krajcer & Janja Lesar Slóvenía
8  [11] Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
9  [9] Darren Bennett & Lilia Kopylova England
10  [7] Evgeni Smagin & Rachael Heron England
11  [3] Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
11  [3] Derek Hough & Aneta Piotrowska Pólland
13  [2] Mauro Rossi & Karina Rubio (aka Rossi) Spánn

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [16] Andrei Borovski & Svetlana Panteleeva Rússland
15  [15] Genya Mazo & Maria Shibalova Bandaríkin
16  [13] James Jordan & Aleksandra Jordan (aka Grabowska) England
17  [12] Dmitri Demidov & Olesya Borisova Rússland
18  [11] Przemek Lowicki & Yulia Rogozina Pólland
19  [8] Stefano Di Filippo & Annalisa Di Filippo Ítalía
19  [8] Oleksii Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
21  [7] Tobias Carlsson & Vickie Jo Ringgaard Danmörk
21  [7] Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
23  [4] Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
24  [3] Alexei Silde & Anna Firstova Rússland

4. umferð (topp 48)

25  [19] Kevin Clifton & Anna Melnikova-Duknauske England
25  [19] Andrius Kandelis & Marta Sztobryn
25  [19] Robin Sewell & Elisabeth Haralsdottir Ísland
28  [18] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
29  [17] Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
29  [17] Olexandr Prysyazhnyuk & Anastasiya Kislina Úkraína
31  [15] Krzysztof Hulboj & Ewa Szabatin Pólland
31  [15] Ivailo Tonchev & Ekaterina Lapaeva Búlgaría
33  [14] Evgeni Ryupin & Olga Yagant Rússland
33  [14] Ilya Svintsov & Liubov Bondareva Rússland
35  [12] Sante Mandolini & Victoria Martin England
35  [12] Denis Starostine & Elena Gabdrakhmanova Rússland
37  [11] Neil Jones & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
37  [11] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
39  [10] Kevin King & Olga Rodionova Bandaríkin
40  [9] Mikhail Kolomiets & Natalia Maklakova Rússland
40  [9] Alec Mazo & Edyta Sliwinska Bandaríkin
40  [9] Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
40  [9] Gregor Rebula & Lisa Darby England
44  [8] Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
45  [7] Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
46  [5] Pavel Ivanov & Anna Abakumova Rússland
46  [5] Nicolas Quesnoit & Ksenija Pluscec Króatía
46  [5] Bas Van Der Zanden & Laura Stefanie Hafner Holland

3. umferð (topp 85)

49  [21] Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
49  [21] Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
49  [21] Iuri Nezdoiminoga & Maria Bourova Rússland
52  [20] Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
52  [20] Ilario Parise & Lydia Brangbour Frakkland
52  [20] Kirill Shevelev & Alina Grigorieva Rússland
55  [19] Sergey Pozharinski & Svetlana Bogdanova Rússland
55  [19] Evgeni Voronin & Elena Grechko Rússland
57  [18] Paul Michael Jones & Lucy Jones England
57  [18] Dmitri Roshchektaev & Anastasia Belykh Rússland
57  [18] Alex Zampierollo & Klizia Zampierollo Ítalía
60  [17] Tony Pututau & Cheryl Burke Bandaríkin
60  [17] Zufar Zaripov & Natalia Fridmanovich Rússland
62  [16] Werner Figar & Karin Figar Austurríki
62  [16] Abraham Martinez & Nuria Singla Spánn
62  [16] Dmitriy Matveev & Alena Ershova Rússland
62  [16] Dennis Tischmacher & Nathalie Tradin Þýskaland
66  [15] Massimo Arcolin & Jenny Bonfiglio Ítalía
66  [15] Rene Loft & Laura Hair Danmörk
66  [15] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
69  [13] Alexander Berezine & Irina Pechenova Rússland
69  [13] Dmytro Bondarenko & Anastasia Muravyova Rússland
69  [13] Alfonso Chico De Guzman & Susana Barea Spánn
69  [13] Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
73  [12] Wladislaw Lalafarjan & Natalija Burdina Þýskaland
74  [11] Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
74  [11] Jani Rasimus & Milla Virtanen Finnland
74  [11] Francesco Silvestro & Sabrina Carvano Ítalía
77  [10] Gaetano Broccoli & Consuelo Costa Ítalía
77  [10] Alexei Mazurin & Natalia Pronina Rússland
77  [10] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
77  [10] Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
81  [9] Leonid Beljaew & Eva Pohl Þýskaland
81  [9] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
83  [7] Emanuele De Rosa & Mara Gattanella Ítalía
83  [7] Raimondo Todaro & Irina Novozhilova (aka Popovic) Ítalía
85  [5] Tomasz Giermuda & Monika Giermuda (aka Kajdan) Pólland

2. umferð (topp 134)

86  [20] Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
86  [20] Boris Leokumovich & Diana Surkis Bandaríkin
86  [20] Vincenzo Minieri & Sara Pignarbene Ítalía
86  [20] Mario Palermo & Federica Lappano Ítalía
86  [20] Giordano Pizzardi & Flavia Rudilosso Ítalía
91  [19] Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
91  [19] Dmitry Chaplin & Ilona Mayzenberg Bandaríkin
91  [19] Evgeniy Nazarov & Irina Bezguzova Úkraína
94  [18] Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
94  [18] Artem Chigvintsev & Alexandra Nelyubina Rússland
94  [18] Manuel Frighetto & Milly Baggio Ítalía
94  [18] Vitali Panteleev & Tatiana Volkova Rússland
94  [18] Denis Podolski & Kristina Arabadzhieva Rússland
94  [18] Simone Segatori & Denise Pasqualotto Ítalía
94  [18] Jeroen Struylaart & Nataliya Kravets Holland
94  [18] Vladyslav Yama & Marta Bakay Úkraína
102  [17] Danny Arbour & Myriam Savaria Kanada
102  [17] Roberto Baldolini & Giulia Francoletti Ítalía
102  [17] Gennady Bondarenko & Simone Waldorf Þýskaland
102  [17] Marijus Germanavicius & Anastasija Kraitor Litháen
102  [17] Blaz Pocajt & Inna Berlizyeva Slóvenía
107  [16] Roberto Di Malta & Sonia Stanziani Ítalía
107  [16] Ilia Russo & Yulia Russo Hvíta-Rússland
107  [16] Pavel Yurochkin & Maria Potapova Rússland
107  [16] Alex Zaglmaier & Nicole Kuntner Austurríki
111  [15] Alessandro Camerotto & Zeudi Zanetti Ítalía
111  [15] Roberto Checcarelli & Katiuscia Tabarrini Ítalía
111  [15] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
111  [15] Kazuhiko Natsumi & Kyoko Yanagihori Japan
115  [14] Francis Lafreniere & Christine Thibault Kanada
115  [14] Ilia Tokarev & Anastasia Gorokhova Rússland
115  [14] Dario Turino & Valentina Tocci Ítalía
118  [13] Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
118  [13] Giorgio Di Raimondo & Simona Massari Ítalía
118  [13] Markus Heffner & Jelisaweta Souvorova Þýskaland
118  [13] Mariano Lilliu & Valentina Sanna Ítalía
122  [12] Oleg Miroshnichenko & Alona Diskin (aka Poguliaeva) Ísrael
122  [12] Stefano Urbani & Odette Manzo Ítalía
122  [12] Igor Yaremenko & Nataliya Onischenko Úkraína
125  [11] Igor Alexandrov & Anna Bulgakova Rússland
125  [11] Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
125  [11] Garry Robey & Lorraine Ashdown England
125  [11] Iban Salgado & Adriana Torrabadella Spánn
129  [10] Alessandro Testa & Mena Di Prete Ítalía
130  [9] Sven Binek & Elina Tarassova Þýskaland
130  [9] Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
132  [6] Martin Spina & Bruna Farci Ítalía
133  [4] Anthony Roche & Carole Viossat Frakkland
134  Daniele Muzi & Jessica Intravaia Ítalía

1. umferð (topp 164)

135  [28] Nico Zickgraf & Leila Zickgraf Þýskaland
136  [27] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
136  [27] Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
138  [26] Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
138  [26] Daniele Gozzi & Ilenia Odorico Ítalía
138  [26] Christian Sanchez & Miriam Sanchez Spánn
141  [24] Slavik Adjidersky & Lilya Furman Ísrael
141  [24] Osamu Akabane & Naomi Okubo Japan
141  [24] Ken Moller Hansen & Lydia Vishnyakowa Danmörk
141  [24] Kirill Nikitin & Marina Kopylova Rússland
141  [24] Katsutoshi Ninagawa & Kerry Simmons England
141  [24] Hideo Satou & Chieko Mutou Japan
147  [23] Andrei Andreev & Anna Andreeva Rússland
147  [23] Andrew Cuerden & Marina Shalneva England
147  [23] Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
147  [23] Marco Zingarelli & Melissa Ghigiarelli Ítalía
151  [22] Davide Boy & Angela Boy Ítalía
151  [22] Thomas Mook & Vanessa Grillo Þýskaland
151  [22] Siscu Perez & Bea Camps Spánn
151  [22] Gary Woods & Susie Claridge England
155  [21] Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
156  [19] Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
156  [19] Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
156  [19] Vito Tassiello & Elena Verni Ítalía
159  [18] Motomitsu Shimizu & Sarah May England
160  [17] Rodd Ramzani & Lara Izlan England
161  [14] Karsten Bruckschweiger & Susanne Gessner Austurríki
162  [12] Michael Sasnovski & Mandy Sasnovski Suður Afríka
163  [10] Raffaele Esposito & Pina Esposito Ítalía
164  [5] Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}