Results from UK Open 2001 - Open Ballroom Pro 23. janúar 2001
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2001
England - Bournemouth 27. janúar 2001

Open Ballroom Pro 23. janúar 2001

Úrslit

1  Augusto Schiavo & Caterina Arzenton Ítalía
2  Luca Baricchi & Loraine Baricchi (aka Barry) England
3  Christopher Hawkins & Hazel Newberry England
4  Timothy Howson & Joanne Bolton England
5  Massimo Giorgianni & Alessia Giorgianni (aka Manfredini) Ítalía
6  Fabio Selmi & Simona Fancello Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Davide Cacciari & Olga Garshina Rússland
  Scott Draper & Morena Colagreco England
  Koji Hiyama & Kumiko Hiyama Japan
  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
  Alan Shingler & Donna Shingler (aka Reeve) England
  Jonathan Wilkins & Katusha Demidova Bandaríkin

Fjórðungsúrslit

  Hiro Amano & Kyoko Amano Japan
  Federico Filipone & Lyn Marriner England
  Sam Kaiho & Mari Kaiho Japan
  Heiko Kleibrink & Giselle Keppel Þýskaland
  Giuliano Nironi & Simonetta Vecchi Ítalía
  Susumu Onda & Mariko Onda Japan
  Stefan Ossenkop & Pia David Þýskaland
  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
  Igor Suvorov & Irina Suvorov Bandaríkin
  Matis Toome & Helen Klandorf Eistland

2. umferð (topp 44)

  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
  Fabio Bosco & Marina Ferrari Belgía
  Christian Corsi & Simonetta Ambrosini Ítalía
  Daniele Delpriori & Dalila Szczepanski Írland
  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
  Hiro Furuya & Emi Furuya Japan
  Gianfranco Galeone & Loredana Manigrasso Ítalía
  Roberto Giuliato & Serena Picco Ítalía
  Kenn Van Hauen & Malene Van Hauen Danmörk
  Mickey Higuchi & Yoko Haseba Japan
  Shozo Ishihara & Toko Shibuya Japan
  Igor Litvinov & Julia Ivleva Bandaríkin
  Hide Miyajima & Sumi Shimizu Japan
  Daniel Sarti & Margit Sarti Þýskaland
  Takeshi Sasaya & Kumi Sasaya Japan
  Tomoki Shiraishi & Kaori Shiraishi Japan
  Erminio Stefano & Luana Conte Ítalía
  Takuhide Takeda & Mayumi Takeda Japan
  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland
  Shintaro Yanagibashi & Kumiko Asami Japan
  Manfred Zehender & Michaela Heintzinger Austurríki

1. umferð (topp 72)

  Michele Bacci & Denise Mayes England
  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
  Michael Burton & Martina Wuttig Ástralía
  Giovanni Chiapperini & Giannita Bigazzi Ítalía
  Ilia Danilov & Tatiana Rybalko Rússland
  Oleg Fadioukhine & Irina Averboukh Rússland
  Francois Fouchet & Delphine Fouchet (aka Wannesson) Frakkland
  Antonio Gioncada & Roberta Zone Ítalía
  Naoki Iezumi & Tomomi Iezumi Japan
  Fred Jorgens & Ina Voelkel Þýskaland
  Kozo Kodama & Masako Kodama Japan
  Robert Kubis & Izabella Jaworska Bandaríkin
  Rauno Leino & Merja Ylönen Finnland
  Gianmichele Mariani & Paola Mariani Ítalía
  Daniele Missiroli & Sabrina Manuzi Ítalía
  Mike Otake & Kim Yotusmoto Japan
  Igor Pilipenchuk & Polina Pilipenchuk Bandaríkin
  Anthony Price & Zoey Price England
  Tokashi Sato & Maki Sato Japan
  Ivan Schiavo & Ornella Schiavo Ítalía
  Slava Sergiev & Katia Sergiev Bandaríkin
  Manfred Stiglitz & Anastassia Stiglitz (aka Makarova) Austurríki
  Eddie Stutts & Viktoria Belova Bandaríkin
  Manabu Sugai & Michie Takahashi Japan
  Carmine Tamburro & Roberta Mantovan Ítalía
  Igor Ugai & Tatiana Ugai Rússland
  Allen Wen & Anne Sun Kína
  Markus Zimmermann & Anke Poppinga Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}