Results from Tropicana Cup 2011 - Junior II Latin 14. apríl 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2011
Pólland - Mikolajki 14. apríl 2011

Junior II Latin 14. apríl 2011

Úrslit

1  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
2  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
3  Yaroslav Brovarskyy & Elyzaveta Gyzhko Úkraína
4  Vyacheslav Samokhin & Alina Karapetyan Rússland
5  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
6  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maksym Kravchenko & Kateryna Petrova Úkraína
8  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
9  Artem Stepanov & Polina Teleshova Rússland
10  Artem Kuklin & Katerina Tkachenko Úkraína
11  Daniil Rostvinschii & Anastasia Stan Moldovía
11  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
13  Jedrzej Kauc & Klaudia Migala Pólland

Fjórðungsúrslit

14  Nazariy Deba & Marta Buzhenyk Úkraína
14  Vladlen Oleineac & Zinaida Popov Moldovía
14  Kirill Shvaibovich & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
17  Andrei Filonenco & Henrieta Buga Moldovía
18  Pavel Kozlovskiy & Regina Sapa Rússland
19  Yuryy Martenenko & Ekaterina Mityurina Úkraína
20  Pavlo Bondarenko & Oleksandra Putilina Úkraína
20  Matvej Smirnov & Evgeniya Kalitskaya Hvíta-Rússland
23  Andrey Kuzmin & Sofia Smirnova Rússland
24  Arsenijs Jevstafjevs & Klinta Smite Lettland

1. umferð (topp 41)

25  Patryk Slowinski & Roksana Gorczak Pólland
26  Davids Geikins & Marta Liga Rika Lettland
26  Vadim Semenko & Victoria Kozlan Úkraína
28  Vilius Baltusis & Guste Sabaliauskaite Litháen
28  Ion Gurschi & Inga Dandara Moldovía
28  Andris Klievens & Santa Sauere Lettland
31  Viktor Boychuk & Yana Kinasciuk Úkraína
32  Aleksandr Rudalev & Kristina Kotova Rússland
33  Konstantin Adriankov & Valeria Ovtserenko Eistland
33  Oleksandr Barakovskikh & Daryna Guzun Úkraína
35  Vladislav Lievshunov & Yana Tudvasova Hvíta-Rússland
36  Ernestas Davidovich & Raminta Ruzgaityte Litháen
36  Danila Tukov & Rebekka Dungurova Eistland
36  Ivan Verbolyuk & Karina Meschaninova Rússland
39  Egor Kolomin & Olga Senyuto Úkraína
40  Erik Luts & Liina Piilman Eistland
40  Egor Murzich & Sviatlana Harnouskaya Hvíta-Rússland
42  Martin Puutka & Kristin Sober Eistland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}