Results from Tropicana Cup 2011 - IDSF Open Standard 15. apríl 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2011
Pólland - Mikolajki 14. apríl 2011

IDSF Open Standard 15. apríl 2011

Úrslit

1  Evgeni Moshenin & Genny Favero Ítalía
2  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
3  Jacek Jeschke & Hanna Zudziewicz Pólland
4  Mateusz Papuzynski & Katarzyna Czyzyk Pólland
5  Artem Terekhov & Olga Morozova Rússland
6  Szymon Kulis & Margarita Zvonova Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [19] Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
8  [16] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
8  [16] Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
10  [12] Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
11  [11] Michal Stukan & Susanne Miscenko Pólland
12  [10] Valts Liepnieks & Inese Zarina Lettland
13  [7] Emanuele Cordo & Maria Bogush Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [20] Edgaras Baltaragis & Indre Kucinskaite Litháen
15  [19] Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
16  [18] Daniel Radu & Marta Cieplik Pólland
17  [17] Aleksandr Samosyuk & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland
18  [13] Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
18  [13] Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
20  [10] Bartlomiej Szkutnik & Alicja Minkiewicz Pólland
21  [9] Jacek Stefanski & Joanna Korab Pólland
22  [8] Vjaceslavs Suhtins & Anastasija Volkonska Lettland
23  [6] Egidio Cirigliano & Arianna Gobbi Ítalía
24  [4] Dawid Skrzydlowski & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland

1. umferð (topp 46)

25  [25] Ruslan Polovandoshvili & Viktoriya Burnos Hvíta-Rússland
26  [24] Roberto Carano & Valentina Ricco Ítalía
26  [24] Kamil Kedra & Marzena Graniczna Pólland
26  [24] Tanel Merigan & Kadri Kütt Eistland
29  [17] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Pólland
30  [16] Georgiy Cholan & Anastasyya Volkova Úkraína
30  [16] Alexander Stendel & Jasmin Ringwelski Þýskaland
32  [14] Edgars Kravalis & Laura Valta Lettland
33  [13] Andriy Mihailov & Anna Bogachova Úkraína
33  [13] Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
35  [11] Peteris Lapins & Daniela Diure Lettland
36  [6] Pavel Fedorenko & Tatyana Galushko Rússland
36  [6] Vlad Shvedov & Yana Grabitskaya Hvíta-Rússland
38  [5] Carmelo Calabro & Grazia Interdonato Ítalía
39  [2] Artur Kozar & Katarzyna Rakowska Pólland
40  [1] Alexandr Khaustov & Marina Bazyk Rússland
40  [1] Sergiy Martyanov & Hristina Steh Úkraína
42  Aleksandr Lapkin & Kseniya Pyaterneva Rússland
42  Dmitry Moysievich & Ekaterina Mamaeva Rússland
42  Adam Popowski & Paulina Karpinska Pólland
42  Andrey Seleznev & Inna Selezneva Rússland
42  Igor Sivov & Elena Sobol Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}