Results from Tropicana Cup 2010 - IDSF International Open Latin 10. apríl 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2010
Pólland - Mikolajki 8. apríl 2010

IDSF International Open Latin 10. apríl 2010

Úrslit

1  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
2  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
3  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
4  Alexander Rebrov & Madara Liepniece Lettland
5  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
6  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Krystian Radziejowski & Sylwia Maczek Pólland
8  [24] Fedor Polyanskiy & Karina Galustyan Rússland
9  [19] Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
10  [12] Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
11  [7] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
12  [4] Nikolay Andruschenko & Darya Seyko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [24] Dmitriy Nikolaev & Yulya Zhylko Hvíta-Rússland
14  [21] Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
15  [20] Vladislav Inostrantsev & Marina Nikolajeva Eistland
15  [20] Anton Semenov & Evgenia Kayukova Rússland
17  [17] Timur Yusupov & Sofya Kharina Rússland
18  [16] Konstanty Kolesinski & Agata Koziol Pólland
18  [16] Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
18  [16] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
21  [14] Artem Semerenko & Svitlana Sovetchenko Rússland
22  [10] Gediminas Grigonis & Agne Malinauskaite Litháen
23  [7] Edgars Jekabsons & Jekaterina Hlopova Lettland
24  Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland

2. umferð (topp 47)

25  [28] Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
26  [25] Denis Medvedev & Elena Yakimchuk Rússland
27  [24] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
28  [22] Pawel Nesterowicz & Aleksandra Dawidczyk Pólland
29  [21] Leonid Apranich & Kamila Schmidt Pólland
30  [20] Robert Kochanek & Nune Akopyan Armenía
30  [20] Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
32  [18] Vladimir Besarab & Ecaterina Petrova Moldovía
32  [18] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
34  [17] Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
34  [17] Vladimir Vasilevich & Anna Magdeeva Rússland
36  [10] Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
37  [9] Jakub Mazuch & Michaela Gatekova Tékkland
38  [8] Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
39  [7] Dmytro Korovkin & Yuliya Olefir Úkraína
39  [7] Lukas Petkevicius & Migle Klupsaite Litháen
41  [6] Serghei Goreanschii & Alina Grozea Moldovía
42  [5] Svyatoslav Knyaz & Olga Dedushkevich Úkraína
43  [4] Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
44  [3] Nerijus Jasaitis & Rolanda Maniuskaite Litháen
44  [3] Robert Veskus & Kristiina Prants Eistland
46  [2] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
47  Igor Holovaci & Alina Koshlakova Úkraína

1. umferð (topp 68)

49  [25] Viacheslav Chizhik & Olga Chechet Hvíta-Rússland
50  [24] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
51  [22] Sergiy Bezprozvannyy & Yulia Mochalina Úkraína
52  [21] Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
53  [17] Artem Kozlov & Anastasia Kriukova Rússland
54  [15] Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
54  [15] Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
54  [15] Igor Wilczynski & Magdalena Perlinska Pólland
57  [13] Vyacheslav Marinesku & Olena Starodubska Úkraína
57  [13] Patrizio Pirola & Carola Terraneo Ítalía
59  [11] David Olsson & Valentina Rudenok Svíþjóð
59  [11] Robert Poklitar & Valentina Vilchak Úkraína
61  [10] Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
62  [5] Dmitriy Kuchin & Karolina Nowacka Pólland
63  [4] Evaldas Racys & Julija Baneviciute Litháen
63  [4] Oskar Zoladkiewicz & Alicja Kotarba Pólland
65  [2] Piotr Lasota & Monika Kubiak Pólland
66  [1] Denis Buga & Elizaveta Maximova Rússland
67  Aleksejus Janovskis & Karina Kazakova Litháen
67  Piotr Klimaszynski & Gabriela Przekop Pólland
67  Kirill Tsvetkov & Olesya Golubkina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}