Results from Tropicana Cup 2008 - Youth Under21 Latin 12. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Youth Under21 Latin 12. apríl 2008

Úrslit

1  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
2  Vitaliy Proskurin & Natia Kuprava Úkraína
3  Evgen Golichenko & Kateryna Krut Úkraína
4  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
5  Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
6  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
7  Andriy Pyatakha & Svitlana Kostenko Úkraína
9  Rafal Janecki & Anna Piaseczna Pólland
10  Vladislav Inostrantsev & Marina Nikolajeva Eistland
10  Alexandr Krasnenkov & Alina Zaychenko Rússland
10  Kyrylo Radostev & Katerina Kushnareva Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Jan Teslia & Kamila Schmidt Pólland
13  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
15  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
16  Oleksiy Tyschenko & Alisa Polischuk Úkraína
17  Pawel Milcarz & Agnieszka Kaczorowska Pólland
18  Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
19  Anatoly Novoselov & Alina Merenkova Rússland
19  Simone Vertuccio & Anastasiya Kuzmina Ítalía
21  Denis Buga & Anna Martynenko Rússland
21  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
23  Evgen Grytsak & Yuliya Gakhova Úkraína
24  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland

2. umferð (topp 48)

25  Dmitriy Nesterov & Taisa Finenkova Rússland
26  Konstanty Kolesinski & Pola Anforowicz Pólland
26  Dmytro Korovkin & Karina Karapetian Úkraína
28  Maksim Kapitanchuk & Tetyana Borovik Úkraína
28  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
30  Dmitriy Bredikhin & Sofya Kharina Rússland
30  Konstantyn Gladkyy & Aleksandra Rusakova Úkraína
32  Szymon Gierzok & Joanna Wojcik Pólland
32  Vitaliy Pidchenko & Kateryna Parfenova Úkraína
34  Vladyslav Babenko & Alexandra Dáné Ungverjaland
34  Pavlo Bernyk & Yana Karselyan Úkraína
34  Evgen Kornievskyy & Elizaveta Parshyna Úkraína
37  Dmitrijs Golasko & Anna Kirilova Lettland
37  Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
39  Sergey Tril & Kateryna Levchenko Úkraína
40  Denis Migunov & Katja Lapitseva Eistland
40  Andriy Reva & Galyna Pyekha Úkraína
42  Mikhail Belonozhko & Nastia Krivosheeva Rússland
43  Viacheslav Korovin & Tatyana Rogacheva Rússland
44  Dmitriy Ageev & Nadezhda Chvileva Rússland
44  Deniss Artemjevs & Zanna Bosova Lettland
44  Sergey Kiselev & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland
47  Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland
48  Artem Stolyarenko & Tonya Rudyaga Úkraína

1. umferð (topp 67)

49  Wojciech Kowalski & Malgorzata Borsuk Pólland
49  Andrey Semakin & Yana Demenok Rússland
51  Maciej Talarek & Paulina Czech Pólland
52  Edgaras Brazas & Laurita Stasiunaite Litháen
52  Aleksandrs Kovriga & Jekaterina Hlopova Lettland
54  Gennadiy Shevchuk & Iulia Zhuk Úkraína
55  Lev Ermakov & Sofia Burshtein Rússland
56  Oleksandr Bogodayko & Valeriya Korzh Úkraína
57  Andris Grapens & Lelde Strazdina Lettland
58  Viktor Besaraba & Khrystyna Cherkez Úkraína
58  Evgeniy Koptev & Natalya Savitskaya Rússland
60  Taras Ipatov & Arina Rozhkova Úkraína
61  Aleksey Karpychov & Larysa Karpychova Rússland
61  Aleksey Sidorov & Irina Belyaeva Rússland
63  Dmytro Smoljannikov & Elina Vorobey Úkraína
64  Roman Klochko & Anna Manzina Úkraína
65  Yaroslav Belazan & Sofi Belazan Rússland
65  Dmytro Sokolov & Olena Synyakova Úkraína
67  Alexander Gurdisov & Dariya Merzlyakova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}