Results from Tropicana Cup 2008 - Juvenile II Latin 11. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Juvenile II Latin 11. apríl 2008

Úrslit

1  Rostislav Dzidzoev & Anastasiya Pashkeeva Rússland
2  Vladimir Neykshin & Elina Kalvane Lettland
3  Mykola Antimbetov & Anna Dodoncha Úkraína
4  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
5  Artem Sattarov & Ilmira Yarullina Rússland
6  Sergey Kotov & Anastasia Zaytseva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergey Aleynikov & Yulia Zemtsova Rússland
7  Artur Solomovych & Iana Klianascius Úkraína
9  Stanislav Temerivskyi & Izabel Valeria Chernyshevska Úkraína
10  Aleksey Danilov & Veronika Starchenko Rússland
11  Mateusz Brzozowski & Justyna Mozdzonek Pólland
11  Yuri Zabrotskyi & Anastasia Sainiuk Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Davis Udris & Ruta Meirupska Lettland
14  Denis Fesenko & Mariya Lytvynenko Úkraína
15  Andrey Nasadik & Sofia Sirkova Lettland
16  Olivers Berzs & Estere Beatrise Klapere Lettland
16  Ilya Stepanov & Polina Kulikova Rússland
16  Aleksandr Tiunkov & Anna Prianishnikova Rússland
16  Aidens Zalans & Beate Anne Strauta Lettland
20  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
21  Daniil Bochkarev & Taisiya Priporova Rússland
22  Dmitry Khukhko & Sofia Smirnova Rússland
23  Kristaps Malarchiks & Klinta Smite Lettland
23  Artem Somatkan & Tatiana Ryabokon Úkraína
25  Ronalds Grinbergs & Reicela Heinrihsone Lettland

1. umferð (topp 48)

26  Alik Bilyalov & Kateryna Mazina Úkraína
27  Georgiy Korotkov & Daria Cherkas Rússland
27  German Putilovskij & Daria Hirzhon Hvíta-Rússland
27  Patriks Simsons & Gunta-Anda Zabrauska Lettland
30  Roberts Gints Berzins & Megija Dana Morite Lettland
30  Dmitriy Zhurilov & Oleksandra Chervonenko Úkraína
32  Janis Beikmanis & Annija Pivina Lettland
32  Nykolay Gospodynov & Mylana Grygoreva Úkraína
34  Oleg Bushuyev & Kateryna Suleymanova Úkraína
34  Filip Marchalewski & Wiktoria Kaszubowska Pólland
36  Gordey Zeldovich & Anastasiya Strashnova Rússland
37  Jonatans Gurovs & Katrina Kutovaja Lettland
37  Maksim Maksimov & Daria Ustiuzanina Rússland
37  Karolis Petrosius & Marija Kozuchar Litháen
40  Aleksey Pastukhov & Zhanna Trufanova Úkraína
41  Aleksandrs Bautra & Kendija Ziemele Lettland
41  Dmytryy Markovskyy & Elyzaveta Kulykova Úkraína
41  Maksym Omelyan & Anna Koshelenko Úkraína
44  Alexey Atanov & Anastasia Belikova Rússland
44  Evgeny Sotnik & Anna Rogulina Rússland
46  Nikita Bondariev & Evgenia Shumakova Rússland
46  Miks Svampe & Elza Pavulina Lettland
48  Konstantins Mihejevs & Laura Klavina Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}