Results from Tropicana Cup 2008 - Junior I Standard 12. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Junior I Standard 12. apríl 2008

Úrslit

1  Sergej Skripcenko & Goda Zajauskaite Litháen
2  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
3  Yevgeniy Taranyuk & Anastasiya Zvereva Úkraína
4  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
5  Vlad Bejan & Lina Vartic Moldovía
6  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vadym Yaroslavtsev & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
8  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
9  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
10  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
10  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
12  Denis Golikov & Olesya Frolova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
14  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
14  Tomas Fainsil & Akvili Sinkeviciute Litháen
16  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
17  Dmytro Rybalko & Dana Zhmudskaya Úkraína
18  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
18  Viesturs Varavs & Anna Priedina Lettland
18  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
21  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
22  Nikolay Paschenko & Ekaterina Fayruzova Rússland
23  Lukas Slekys & Gabriele Siriunaite Litháen
23  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland

1. umferð (topp 40)

25  Maurycy Szmit & Olga Krakowiak Pólland
26  Mateusz Graczyk & Natalia Baldyga Pólland
27  Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
27  Wiktor Wilga & Klaudia Laskowska Pólland
27  Kristers Zuika & Endija Zuika Lettland
30  Aleksandr Tkachev & Valeryya Klochkovych Úkraína
31  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
32  Dmytryy Dubovskyy & Anna Kryvokon Úkraína
33  Piotr Wojcik & Natalia Szypulska Pólland
34  Bogdan Dubyna & Dariaa Naydonova Úkraína
34  Evgeniy Gribachev & Tamara Lukina Rússland
36  Zhan Budnik & Darya Drugomilova Hvíta-Rússland
36  Arsenijs Jevstafjevs & Evelina Zvirbule Lettland
36  Janis Kalkis & Sanda Igaune Lettland
39  Andrey Marinich & Viktoria Dorofeeva Rússland
40  Oleksandr Voytiyskiy & Lubov Chayka Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}