Results from Tropicana Cup 2008 - Junior I Standard 12. apríl 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Junior I Standard 12. apríl 2008

Úrslit

1  Sergej Skripcenko & Goda Zajauskaite Litháen
2  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
3  Yevgeniy Taranyuk & Anastasiya Zvereva Úkraína
4  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
5  Vlad Bejan & Lina Vartic Moldovía
6  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vadym Yaroslavtsev & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
8  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
9  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
10  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
10  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
12  Denis Golikov & Olesya Frolova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
14  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
14  Tomas Fainsil & Akvili Sinkeviciute Litháen
16  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
17  Dmytro Rybalko & Dana Zhmudskaya Úkraína
18  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
18  Viesturs Varavs & Anna Priedina Lettland
18  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
21  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
22  Nikolay Paschenko & Ekaterina Fayruzova Rússland
23  Lukas Slekys & Gabriele Siriunaite Litháen
23  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland

1. umferð (topp 40)

25  Maurycy Szmit & Olga Krakowiak Pólland
26  Mateusz Graczyk & Natalia Baldyga Pólland
27  Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
27  Wiktor Wilga & Klaudia Laskowska Pólland
27  Kristers Zuika & Endija Zuika Lettland
30  Aleksandr Tkachev & Valeryya Klochkovych Úkraína
31  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
32  Dmytryy Dubovskyy & Anna Kryvokon Úkraína
33  Piotr Wojcik & Natalia Szypulska Pólland
34  Bogdan Dubyna & Dariaa Naydonova Úkraína
34  Evgeniy Gribachev & Tamara Lukina Rússland
36  Zhan Budnik & Darya Drugomilova Hvíta-Rússland
36  Arsenijs Jevstafjevs & Evelina Zvirbule Lettland
36  Janis Kalkis & Sanda Igaune Lettland
39  Andrey Marinich & Viktoria Dorofeeva Rússland
40  Oleksandr Voytiyskiy & Lubov Chayka Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}