Results from Tropicana Cup 2008 - Junior I 10 Dance 11. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Junior I 10 Dance 11. apríl 2008

Úrslit

1  Yevgeniy Taranyuk & Anastasiya Zvereva Úkraína
2  Sergej Skripcenko & Goda Zajauskaite Litháen
3  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
4  Vladyslav Bernyk & Alina Koshlakova Úkraína
5  Vadym Yaroslavtsev & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
6  Vlad Bejan & Lina Vartic Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Golikov & Olesya Frolova Rússland
8  Denis Kazakov & Katerina Sahanenko Úkraína
9  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland
10  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
11  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
14  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
15  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
16  Piotr Wojcik & Natalia Szypulska Pólland
17  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
18  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
19  Tomas Fainsil & Akvili Sinkeviciute Litháen
20  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
21  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
22  Nikolay Paschenko & Ekaterina Fayruzova Rússland
23  Lukas Slekys & Gabriele Siriunaite Litháen
24  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland

1. umferð (topp 31)

25  Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
25  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
27  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland
28  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
29  Andrey Marinich & Viktoria Dorofeeva Rússland
30  Evgeniy Gribachev & Tamara Lukina Rússland
31  Mark Trufanov & Anastasiya Vorobeva Úkraína
32  Igor Kitaygorodskiy & Ekaterina Koloskova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}