Results from Tropicana Cup 2008 - IDSF Open Standard 12. apríl 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

IDSF Open Standard 12. apríl 2008

Úrslit

1  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
2  Mark Elsbury & Olga Elsbury England
3  Eimantas Kalinauskas & Greta Laurinaityte Litháen
4  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
5  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
6  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
8  Vadym Litvinenko & Kateryna Kordonets Úkraína
9  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
9  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
11  Evgeniy Barskiy & Ksenia Isakova Rússland
12  Fiorenzo Rocco & Angela Taglianetti Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
13  Grigoriy Kolomeets & Anna Kozyreva Rússland
15  Oleksii Guzyr & Rikako Ota Úkraína
16  Guerino Fraina & Irene Calo Ítalía
17  Jacek Fidurski & Malgorzata Kotlicka Pólland
18  Nikita Zolotarev & Nikol Matiushenko Rússland
19  Salvatore Cacciottelli & Antonietta Spagnuolo Ítalía
19  Yevgen Lisunov & Valeriya Zhuravliova Úkraína
21  Pavlo Sobolevskyy & Nataliya Kolyada Úkraína
21  Roman Usmanov & Aleksandra Samorodskaya Hvíta-Rússland
23  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
23  Jüri Kagan & Margarita Kagan Eistland
25  Dmitriy Grigoryev & Anastasiya Bessalova Úkraína

2. umferð (topp 36)

26  Janis Mednis & Anna Voroncuka Lettland
26  Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
28  Evgeniy Korshunov & Marina Frolova Rússland
29  Sergiy Bylina & Muminat Minatullayeva Úkraína
29  Andrey Papaev & Darya Muksinova Rússland
31  Alessandro Di Cunzolo & Sabrina Lo Sasso Ítalía
31  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
33  Mikhail Belous & Ekaterina Andronova Rússland
34  Andrij Zubko & Tanya Revyn Úkraína
35  Reinis Audarins & Liene Sinicka Lettland
36  Sergey Zorin & Ekaterina Naumova Rússland

1. umferð (topp 44)

37  Niks Bisenieks & Kristine Lopeta Lettland
38  Georgiy Cholan & Viktoriya Marinyak Úkraína
39  Piotr Giglewicz & Inez Sadkowska Pólland
40  Andrejs Tarasovs & Stella Novaha Lettland
41  Iurii Vladimirov & Olga Iekimova Úkraína
42  Ilya Firsov & Tatiana Dudenko Rússland
43  Lev Ermakov & Sofia Burshtein Rússland
44  Oleg Lychkatyy & Yuliya Deynershteyn Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}