Results from Tropicana Cup 2008 - Amateur Rising Star Latin 10. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2008
Pólland - Mikolajki 10. apríl 2008

Amateur Rising Star Latin 10. apríl 2008

Úrslit

1  Alexander Rebrov & Madara Liepniece Lettland
2  Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
3  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
4  Alessio Di Veronica & Ilaria Manganiello Ítalía
5  Dmitri Ryzhkov & Iulia Shaposhnikova Rússland
6  Konstanty Kolesinski & Pola Anforowicz Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikhail Molchanov & Kseniya Yuzva Rússland
8  Peter Kiselov & Natalya Arabadzhieva Rússland
9  Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
10  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
11  Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
12  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Kyrylo Radostev & Katerina Kushnareva Úkraína
14  Denis Tyagunov & Ekaterina Chuykova Rússland
15  Vladislav Inostrantsev & Marina Nikolajeva Eistland
16  Dimitri Ushakov & Natalya Malikova Rússland
17  Dmitriy Bredikhin & Sofya Kharina Rússland
17  Oleksandr Gaidash & Anastasiya Homenko Úkraína
19  Aleksey Birman & Aleksandra Demina Rússland
20  Rafal Janecki & Anna Piaseczna Pólland
21  Roman Denisenko & Mariya Kolmakova Rússland
22  Ruslan Kerimov & Natalia Yakimenko Úkraína
22  Denis Migunov & Katja Lapitseva Eistland
24  Szymon Gierzok & Joanna Wojcik Pólland

1. umferð (topp 38)

25  Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
26  Pavlo Bernyk & Yana Karselyan Úkraína
26  Evgen Grytsak & Yuliya Gakhova Úkraína
28  Yevgen Stepanov & Ganna Yaskevich Úkraína
29  Sergey Tril & Kateryna Levchenko Úkraína
30  Sergey Kostetsky & Oleksandra Nikitina Úkraína
31  Alexandr Krasnenkov & Alina Zaychenko Rússland
31  Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
33  Lev Ermakov & Sofia Burshtein Rússland
34  Grigoriy Kolomeets & Anna Kozyreva Rússland
34  Evgen Kornievskyy & Elizaveta Parshyna Úkraína
36  Dmitriy Ageev & Nadezhda Chvileva Rússland
36  Taras Ipatov & Arina Rozhkova Úkraína
38  Maciej Talarek & Paulina Czech Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}