Results from Tropicana Cup 2007 - Juvenile II Standard 19. apríl 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2007
Pólland - Mikolajki 19. apríl 2007

Juvenile II Standard 19. apríl 2007

Úrslit

1  Michail Dezhurov & Inna Tokarchuk Rússland
2  Alexandru Birca & Jessica Balan Moldovía
3  Vladimir Neykshin & Elina Kalvane Lettland
4  Wiktor Wilga & Klaudia Laskowska Pólland
5  Davis Udris & Ruta Meirupska Lettland
6  Vladislav Lievshunov & Veronika Gushca Hvíta-Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kewin Espenszyt & Jowita Misiakowska Pólland
8  Denis Kazakov & Katerina Sahanenko Úkraína
9  Ilya Kashirkin & Anna Guschina Rússland
9  Cristian Lupu & Stela Vlas Moldovía
11  Lukas Ancikevicius & Juste Barakauskaite Litháen
12  Sergej Melnikov & Anastasiya Tushkevich Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Sergey Aleynikov & Yulia Zemtsova Rússland
13  Mykhaylo Bykov & Anastasiya Loboyko Úkraína
15  Vitaly Bralgin & Anna Anufrieva Rússland
15  Maurycy Szmit & Olga Krakowiak Pólland
17  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
17  Nikita Kuzmin & Oleksandra Kravchenko (aka Krasnikova) Úkraína
19  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
20  Artem Cherkashyn & Olga Kuzmenko Úkraína
20  Pavel Sabadash & Anastasia Samilkina Rússland
20  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
23  Dmytro Zruynovanyy & Anna Ustenko Úkraína
24  Martins Ozolins & Ivita Ozolina Lettland
25  Artur Skrzypek & Paulina Mrowczynska Pólland
26  Mykola Gospodinov & Alina Semienienko Úkraína

1. umferð (topp 52)

27  Aleksej Bida & Ninel Dudnik Úkraína
28  Nikita Kutuzov & Katya Kozlova Rússland
28  Vadim Predein & Polina Predeina Rússland
30  Ivan Ivanov & Yana Krivstova Rússland
30  Anton Panchyshko & Alona Mamontova Úkraína
32  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
32  Aleksandr Druba & Liana Tolech Úkraína
32  Ronalds Grinbergs & Reicela Heinrihsone Lettland
32  Robert Kacperski & Adrianna Zymek Pólland
32  Arturs Remeika & Paula Kukute Lettland
32  Sasha Sigida & Helen Podolyanko Úkraína
32  Renars Susters & Viktorija Ivanova Lettland
32  Gordey Zeldovich & Polina Kulikova Rússland
40  Kostyantin Dutkovskiy & Katerina Nosenko Úkraína
40  Gennadiy Paslov & Valeria Golovatenko Úkraína
40  Kirill Skotnikov & Elizaveta Kaygorodova Rússland
40  Konstantin Zabolotnyy & Anna Dodoncha Úkraína
44  Yaroslav Agarkov & Olga Manakova Rússland
44  Nikita Unoshev & Evgenija Muspan Úkraína
46  Maxim Zubov & Arina Savchenko Rússland
47  Vladislav Karabev & Diana Yvarova Úkraína
48  Alexander Alekhin & Veronika Vorobieva Rússland
48  Alexey Atanov & Anastasia Belikova Rússland
48  Vladimir Borisyenko & Katerina Kust Úkraína
48  Oleksiy Pastukhov & Anastasiya Firova Úkraína
52  Jonatans Gurovs & Katrina Kutovaja Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}