Results from Tropicana Cup 2007 - Junior I 10 Dance 19. apríl 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2007
Pólland - Mikolajki 19. apríl 2007

Junior I 10 Dance 19. apríl 2007

Úrslit

1  Viacheslav Karasev & Ekaterina Bykova Rússland
2  Filipp Maryanovskiy & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
3  Denis Murzal & Alisa Kushnareva Rússland
4  Arian Winowski & Sandra Michalczyk Pólland
5  Ivan Kazakevich & Anastasiya Grigorenko Hvíta-Rússland
6  Marius Bodiul & Catalina Cristian Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Rafael Aleksanjan & Mariann Smolski Eistland
8  Oleksandr Gorbenko & Mariya Krivko Úkraína
9  Nikita Klyuchko & Yana Shvamberg Úkraína
9  Sergej Skripcenko & Goda Zajauskaite Litháen
11  Yaroslav Semenenko & Anastasiya Vysotska Úkraína
12  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Oleksandr Frantsen & Olga Shchuchynska Úkraína
14  Vladyslav Bernyk & Alina Koshlakova Úkraína
14  Vadim Gorbach & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
14  Vladimir Zubov & Mariya Eliseeva Rússland
17  Alexandru Pogor & Irina Visinskaya Moldovía
18  Karls Aniscenko & Anna Paula Eglite Lettland
19  Roberts Peca & Diana Mackevica Lettland
20  Dmitrijs Derjagins & Lelde Zimele Lettland
21  Pawel Urbanski & Karolina Szostek Pólland
22  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
23  Karlis Lapins & Beate-katrina Zeltina Lettland
24  Bartosz Bojanczyk & Sandra Krzyzanowska Pólland

2. umferð (topp 50)

25  Artur Martea & Iulia Celpan Moldovía
26  Anatoliy Guliy & Anastasiya Kharchenko Úkraína
26  Denys Popov & Anna Dergunova Rússland
26  Dmytro Yevtushenko & Olena Dudka Úkraína
29  Bogdan Zaritskiy & Polina Khanukaeva Rússland
30  Tomas Fainsil & Akvili Sinkeviciute Litháen
31  Danil Isaev & Marina Prokopenko Rússland
31  Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
33  Maciej Rasinski & Aleksandra Wojcicka Pólland
33  Roberts Zageris & Evita Brilte Lettland
35  Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
36  Edvins Astahovs & Anastasija Volozaninova Lettland
36  Sergey Dratvitskiy & Olga Chechet Hvíta-Rússland
38  Teymur Akhmedov & Natalia Denisova Rússland
38  Andrey Smotrov & Ekaterina Maltseva Rússland
40  Roman Davydov & Yulia Feoktistova Rússland
41  Oleg Kulik & Irina Nagornyak Úkraína
41  Sergey Shubadeev & Olesya Radaeva Rússland
43  Ilya Mariyko & Yana Kramer Rússland
43  Cristian Popescu & Alexandra Lupu Moldovía
45  Silvestras Koroliovas & Evelina Butkaite Litháen
45  Roman Mikin & Darya Tsvetkova Rússland
47  Ivan Khudoley & Dariya Ponomarenko Úkraína
48  Aleksander Kobylinski & Ewelina Dabrowska Pólland
49  Dmitrii Suhorukov & Valeriya Suschko Úkraína
50  Vitaliy Kalyuzhnyy & Anhelina Gordina Úkraína

1. umferð (topp 62)

51  Roman Drobotov & Ganna Vozhikova Úkraína
52  Mantas Kirvelis & Ieva Jasaite Litháen
52  Nikolai Saduro & Evgeniya Moiseenko Úkraína
54  Ivan Varfolomeev & Diana Mashukova Rússland
55  Sergiy Chernykov & Xeniya Ovchynnykova Úkraína
56  Alexandr Malyy & Alexandra Danilchuk Úkraína
57  Samat Sattarov & Anastasiya Bubchikova Rússland
57  Ivan Tsoy & Natalya Streltsova Rússland
59  Aleksandr Lutovin & Yuliya Remizova Rússland
60  Ilya Surkov & Ekaterina Datsko Rússland
61  Maksim Chuprin & Kseniya Poglazova Úkraína
62  Anton Gudok & Valentina Sharafetdinova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}